Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Mai như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.851.702.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.756.167.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Mai như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.851.702.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.756.167.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,97%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIÊN HÀ
12/09/2025 14:51
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bánh của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Mai.
12/09/2025 14:50
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HỌC ĐƯỜNG XANH
12/09/2025 14:48
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DAVICORP VIỆT NAM
12/09/2025 12:39
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Mai đã đăng tải KHLCNT : Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu thực phẩm, sữa và nước uống để tổ chức bữa ăn bán trú, bữa ăn sáng cho học sinh trường mầm non Hoa Mai từ 15/09/2025 đến hết 31/08/2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Mai với 4 gói thầu.
12/09/2025 12:23
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp dịch vụ tổ chức làm quen với Tiếng Anh cho trẻ mầm non năm học 2022-2023 tại trường mầm non Hoa Mai của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC VIỆT NAM
11/11/2022 10:01
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức dạy Múa - Aerobic cho trẻ mầm non năm học 2022-2023 của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN ÁNH DƯƠNG
08/11/2022 10:40
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Mai đã đăng tải TBMT Tổ chức dạy Múa - Aerobic cho trẻ mầm non năm học 2022-2023 của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Mai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/10/2022 11:14
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức dạy Kĩ năng sống cho trẻ mầm non năm học 2022-2023 của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC NOVASTARS
22/10/2022 11:01
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức triển khai cho trẻ làm quen với 10 môn thể thao phối hợp của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GOKIDS VIỆT NAM
19/10/2022 10:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Hoa Mai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp dịch vụ tổ chức làm quen với Tiếng Anh cho trẻ mầm non năm học 2022-2023 tại trường mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC VIỆT NAM
11/11/2022 10:01
Trường mầm non Hoa Mai công bố kết quả gói thầu Tổ chức dạy Múa - Aerobic cho trẻ mầm non năm học 2022-2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN ÁNH DƯƠNG
08/11/2022 10:40
Trường mầm non Hoa Mai công bố KQMT gói thầu Tổ chức dạy Múa - Aerobic cho trẻ mầm non năm học 2022-2023 với 1 nhà thầu tham gia.
03/11/2022 11:17
Trường mầm non Hoa Mai đăng tải TBMT Tổ chức dạy Múa - Aerobic cho trẻ mầm non năm học 2022-2023 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/10/2022 11:14
Trường mầm non Hoa Mai đăng tải KHLCNT Tổ chức dạy Múa - Aerobic cho trẻ mầm non năm học 2022-2023 với 1 gói thầu.
24/10/2022 10:10
Trường mầm non Hoa Mai công bố kết quả gói thầu Tổ chức dạy Kĩ năng sống cho trẻ mầm non năm học 2022-2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC NOVASTARS
22/10/2022 11:01
Trường mầm non Hoa Mai công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp dịch vụ tổ chức làm quen với Tiếng Anh cho trẻ mầm non năm học 2022-2023 tại trường mầm non Hoa Mai với 1 nhà thầu tham gia.
20/10/2022 20:45
Trường mầm non Hoa Mai công bố kết quả gói thầu Tổ chức triển khai cho trẻ làm quen với 10 môn thể thao phối hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GOKIDS VIỆT NAM
19/10/2022 10:17
Trường mầm non Hoa Mai công bố KQMT gói thầu Tổ chức dạy Kĩ năng sống cho trẻ mầm non năm học 2022-2023 với 1 nhà thầu tham gia.
18/10/2022 09:04
Trường mầm non Hoa Mai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại Thái Dương
10/10/2022 20:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIÊN HÀ
12/09/2025 14:51
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bánh của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Mai.
12/09/2025 14:50
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HỌC ĐƯỜNG XANH
12/09/2025 14:48
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DAVICORP VIỆT NAM
12/09/2025 12:39
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Mai đã đăng tải KHLCNT : Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu thực phẩm, sữa và nước uống để tổ chức bữa ăn bán trú, bữa ăn sáng cho học sinh trường mầm non Hoa Mai từ 15/09/2025 đến hết 31/08/2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Mai với 4 gói thầu.
12/09/2025 12:23
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp dịch vụ tổ chức làm quen với Tiếng Anh cho trẻ mầm non năm học 2022-2023 tại trường mầm non Hoa Mai của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC VIỆT NAM
11/11/2022 10:01
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức dạy Múa - Aerobic cho trẻ mầm non năm học 2022-2023 của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN ÁNH DƯƠNG
08/11/2022 10:40
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Mai đã đăng tải TBMT Tổ chức dạy Múa - Aerobic cho trẻ mầm non năm học 2022-2023 của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Mai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/10/2022 11:14
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức dạy Kĩ năng sống cho trẻ mầm non năm học 2022-2023 của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC NOVASTARS
22/10/2022 11:01
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức triển khai cho trẻ làm quen với 10 môn thể thao phối hợp của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GOKIDS VIỆT NAM
19/10/2022 10:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Mai là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Mai là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Mai là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Mai có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Mai là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu bạn phải nói với tôi về quan điểm của bạn, hãy nói với tôi điều mà bạn tin tưởng. Tôi đã có đủ hoài nghi cho mình rồi. "
Johann Wolfgang von Goethe
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh