Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.888.699.495 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.884.934.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.888.699.495 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.884.934.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị vui chơi của Trường Mầm Hoa Mai năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VUI TRÍ
27/12/2025 08:59
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị vui chơi của Trường Mầm Hoa Mai năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI với 1 gói thầu.
24/12/2025 11:17
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nhiên liệu chất đốt (ga) phục vụ nấu ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÀO CAI
30/09/2025 11:09
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm:( Giò, thịt lợn, gà, ngan, bò, tôm, cua, cá, ngao, các loại bánh, sữa, hoa quả…), và rau củ quả của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: PHAN THỊ HƯỞNG
30/09/2025 10:58
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 1: Cung cấp thực phẩm,đồ khô, gia vị, trứng chim cút,trứng gà. của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THÁI HỒNG
30/09/2025 10:55
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào, chất đốt phục vụ bữa ăn bán trú cho học sinh trường mầm non Hoa Mai năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI với 3 gói thầu.
22/09/2025 22:04
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản lên chuẩn 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Trọng Giáp
11/06/2025 11:02
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản lên chuẩn 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI với 1 gói thầu.
09/06/2025 20:45
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo nhà để xe trường mầm non Hoa Mai của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG NGA
24/05/2025 11:57
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu đạt chuẩn thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ QUỐC TẾ HT
21/05/2025 21:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản lên chuẩn 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Trọng Giáp
11/06/2025 11:02
TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản lên chuẩn 2025 với 1 gói thầu.
09/06/2025 20:45
TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI công bố kết quả gói thầu Cải tạo nhà để xe trường mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG NGA
24/05/2025 11:57
TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu đạt chuẩn thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ QUỐC TẾ HT
21/05/2025 21:58
TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI đăng tải KHLCNT Cải tạo nhà để xe trường mầm non Hoa Mai, thành phố Lào Cai với 1 gói thầu.
19/05/2025 14:34
TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu đạt chuẩn thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
16/05/2025 17:35
TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu : Mua sắm thiết bị dạy học với 1 gói thầu.
25/08/2023 15:27
TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu : Mua sắm thiết bị dạy học với 1 gói thầu.
15/08/2023 17:29
TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI công bố kết quả gói thầu Mua sắm cỏ nhân tạo, tạo sân chơi cho trẻ trường Mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: Đinh Thị Thanh Thảo
05/05/2023 08:59
TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI đăng tải KHLCNT Mua sắm cỏ nhân tạo, tạo sân chơi cho trẻ trường Mầm non Hoa Mai với 1 gói thầu.
05/05/2023 08:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị vui chơi của Trường Mầm Hoa Mai năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VUI TRÍ
27/12/2025 08:59
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị vui chơi của Trường Mầm Hoa Mai năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI với 1 gói thầu.
24/12/2025 11:17
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nhiên liệu chất đốt (ga) phục vụ nấu ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÀO CAI
30/09/2025 11:09
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm:( Giò, thịt lợn, gà, ngan, bò, tôm, cua, cá, ngao, các loại bánh, sữa, hoa quả…), và rau củ quả của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: PHAN THỊ HƯỞNG
30/09/2025 10:58
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 1: Cung cấp thực phẩm,đồ khô, gia vị, trứng chim cút,trứng gà. của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THÁI HỒNG
30/09/2025 10:55
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào, chất đốt phục vụ bữa ăn bán trú cho học sinh trường mầm non Hoa Mai năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI với 3 gói thầu.
22/09/2025 22:04
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản lên chuẩn 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Trọng Giáp
11/06/2025 11:02
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản lên chuẩn 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI với 1 gói thầu.
09/06/2025 20:45
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo nhà để xe trường mầm non Hoa Mai của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG NGA
24/05/2025 11:57
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu đạt chuẩn thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ QUỐC TẾ HT
21/05/2025 21:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA MAI là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thậm chí ngay của Chúa cũng không phán xét một người chừng nào còn chưa tới ngày cuối cùng của anh ta, vậy tại sao bạn và tôi lại nên làm vậy chứ? "
Dale Carnegie
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026