Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 32 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 32 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.720.724.554 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.299.131.856 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.720.724.554 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.299.131.856 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,34%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang thiết bị, đồ dùng nội thất lớp học Trường Mầm non Hoa Mai của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ MẦM NON TAM THANH
27/08/2026 15:24
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải KHLCNT Mua trang thiết bị, đồ dùng nội thất lớp học Trường Mầm non Hoa Mai của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai với 1 gói thầu.
27/08/2026 15:16
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải KHLCNT Mua tủ, kệ và bàn để máy vi tính của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai với 1 gói thầu.
26/08/2026 11:32
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sữa tươi, bánh kẹo và phô mai cho Trường mầm non Hoa Mai của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SÀI GÒN CO.OP ĐẦM SEN
20/05/2026 16:38
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải KHLCNT Mua sữa tươi, bánh kẹo và phô mai cho Trường mầm non Hoa Mai của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai với 1 gói thầu.
20/05/2026 15:29
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa công thức (2) cho Trường Mầm non Hoa Mai của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SCHOOL NUTRITION METAMILK VN
10/12/2025 08:45
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa công thức (2) cho Trường Mầm non Hoa Mai của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai với 1 gói thầu.
10/12/2025 08:39
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ dạy năng khiếu Vẽ, Nhịp điệu, Võ của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGOẠI NGỮ VÀ NĂNG KHIẾU YẾN NHI
20/10/2025 16:48
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ dạy năng khiếu Vẽ, Nhịp điệu, Võ của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai với 1 gói thầu.
20/10/2025 16:47
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ dạy năng khiếu tiếng anh của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EDUCATION SOLUTIONS VIỆT NAM
20/10/2025 16:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Hoa Mai công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu qua mạng (E-HSMT), đánh giá hồ sơ dự thầu qua mạng (E-HSDT).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA MAI NGUYỄN
08/04/2025 14:36
Trường Mầm non Hoa Mai công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu qua mạng (E-HSMT) và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH
08/04/2025 14:34
Trường Mầm non Hoa Mai đăng tải KHLCNT Trường Mầm non 10 Hạng mục: Sửa chữa mương thoát nước sân trường, hệ thống thoát nước thải sinh hoạt (Phân hiệu Hồng Lạc) với 5 gói thầu.
12/12/2024 22:05
Trường Mầm non Hoa Mai công bố kết quả gói thầu Cung ứng dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường Mầm non 10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VÌ LAO ĐỘNG
26/09/2024 16:15
Trường Mầm non Hoa Mai công bố KQMT gói thầu Cung ứng dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường Mầm non 10 với 1 nhà thầu tham gia.
09/09/2024 10:54
Trường Mầm non Hoa Mai đăng tải TBMT Cung ứng dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường Mầm non 10 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/08/2024 11:35
Trường Mầm non Hoa Mai đăng tải KHLCNT Cung ứng dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường Mầm non 10 với 3 gói thầu.
29/08/2024 09:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang thiết bị, đồ dùng nội thất lớp học Trường Mầm non Hoa Mai của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ MẦM NON TAM THANH
27/08/2026 15:24
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải KHLCNT Mua trang thiết bị, đồ dùng nội thất lớp học Trường Mầm non Hoa Mai của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai với 1 gói thầu.
27/08/2026 15:16
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải KHLCNT Mua tủ, kệ và bàn để máy vi tính của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai với 1 gói thầu.
26/08/2026 11:32
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sữa tươi, bánh kẹo và phô mai cho Trường mầm non Hoa Mai của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SÀI GÒN CO.OP ĐẦM SEN
20/05/2026 16:38
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải KHLCNT Mua sữa tươi, bánh kẹo và phô mai cho Trường mầm non Hoa Mai của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai với 1 gói thầu.
20/05/2026 15:29
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa công thức (2) cho Trường Mầm non Hoa Mai của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SCHOOL NUTRITION METAMILK VN
10/12/2025 08:45
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa công thức (2) cho Trường Mầm non Hoa Mai của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai với 1 gói thầu.
10/12/2025 08:39
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ dạy năng khiếu Vẽ, Nhịp điệu, Võ của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGOẠI NGỮ VÀ NĂNG KHIẾU YẾN NHI
20/10/2025 16:48
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ dạy năng khiếu Vẽ, Nhịp điệu, Võ của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai với 1 gói thầu.
20/10/2025 16:47
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ dạy năng khiếu tiếng anh của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EDUCATION SOLUTIONS VIỆT NAM
20/10/2025 16:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai là chủ đầu tư của 32 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 30 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai là chủ đầu tư của 26 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng bỏ cuộc! Chưa phải là kết thúc. Vũ trụ này rất cân bằng. Mỗi bước lùi đều mang theo nó hạt giống của bước tiến trở lại. "
Steve Maraboli
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh