Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.699.287.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.424.287.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,92%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.699.287.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.424.287.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,92%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp màn hình LED và thiết bị điều khiển để tổ chức hoạt động cho trẻ của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ SỰ KIỆN S.U.N
25/04/2026 15:35
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp màn hình LED và thiết bị điều khiển để tổ chức hoạt động cho trẻ của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 với 1 gói thầu.
25/04/2026 15:33
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm thủy, hải sản cho Trường Mầm non Họa Mi 1 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD CƠ SỞ THỦY SẢN LÊ THÀNH
19/12/2025 15:21
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm thủy, hải sản cho Trường Mầm non Họa Mi 1 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 với 1 gói thầu.
19/12/2025 15:18
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bánh mặn, bánh ngọt, bánh bao và các sản phẩm sữa, sữa chua, rau câu, flan của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM HOÀNG NGỌC
19/12/2025 10:45
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bánh mặn, bánh ngọt, bánh bao và các sản phẩm sữa, sữa chua, rau câu, flan của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 với 1 gói thầu.
19/12/2025 10:42
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Giảng dạy STEAM cho học sinh trường Mầm non họa Mi 1 năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC VIỆT ĐĂNG QUANG
14/10/2025 11:05
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 đã đăng tải KHLCNT Giảng dạy STEAM cho học sinh trường Mầm non họa Mi 1 năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 với 1 gói thầu.
06/10/2025 11:15
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm bánh, các sản phẩm từ trứng và sữa của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GOLDWIN CONNECT
25/09/2025 14:42
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm bánh, các sản phẩm từ trứng và sữa của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 với 1 gói thầu.
25/09/2025 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 công bố kết quả gói thầu Tổ chức học vẽ và nhịp điệu cho học sinh Trường Mầm non Họa Mi 1 năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH VIỆT NHẬT
21/09/2024 12:27
TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 công bố kết quả gói thầu Tổ chức học Tiếng anh cho học sinh Trường Mầm non Họa Mi 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN DỊCH VỤ GIÁO DỤC VÀ DU LỊCH TÂN VĂN
21/09/2024 12:24
TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 công bố kết quả gói thầu Tổ chức dạy 10 môn thể thao phối hợp cho học sinh Trường Mầm non Họa Mi 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GOKIDS VIỆT NAM
21/09/2024 12:21
TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 công bố kết quả gói thầu Hoạt động chương trình giáo dục STEM cho học sinh trường mầm non Hoạ Mi 1 năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC VIỆT ĐĂNG QUANG
21/09/2024 11:41
TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 công bố KQMT gói thầu Tổ chức học Tiếng anh cho học sinh Trường Mầm non Họa Mi 1 với 1 nhà thầu tham gia.
16/09/2024 10:48
TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 công bố KQMT gói thầu Tổ chức dạy 10 môn thể thao phối hợp cho học sinh Trường Mầm non Họa Mi 1 với 1 nhà thầu tham gia.
16/09/2024 10:47
TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 công bố KQMT gói thầu Tổ chức học vẽ và nhịp điệu cho học sinh Trường Mầm non Họa Mi 1 năm học 2024-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
12/09/2024 15:14
TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 công bố KQMT gói thầu Hoạt động chương trình giáo dục STEM cho học sinh trường mầm non Hoạ Mi 1 năm học 2024-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
11/09/2024 11:01
TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 đăng tải TBMT Tổ chức học Tiếng anh cho học sinh Trường Mầm non Họa Mi 1 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/09/2024 16:21
TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 đăng tải TBMT Tổ chức học vẽ và nhịp điệu cho học sinh Trường Mầm non Họa Mi 1 năm học 2024-2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/09/2024 09:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp màn hình LED và thiết bị điều khiển để tổ chức hoạt động cho trẻ của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ SỰ KIỆN S.U.N
25/04/2026 15:35
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp màn hình LED và thiết bị điều khiển để tổ chức hoạt động cho trẻ của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 với 1 gói thầu.
25/04/2026 15:33
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm thủy, hải sản cho Trường Mầm non Họa Mi 1 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD CƠ SỞ THỦY SẢN LÊ THÀNH
19/12/2025 15:21
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm thủy, hải sản cho Trường Mầm non Họa Mi 1 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 với 1 gói thầu.
19/12/2025 15:18
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bánh mặn, bánh ngọt, bánh bao và các sản phẩm sữa, sữa chua, rau câu, flan của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM HOÀNG NGỌC
19/12/2025 10:45
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bánh mặn, bánh ngọt, bánh bao và các sản phẩm sữa, sữa chua, rau câu, flan của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 với 1 gói thầu.
19/12/2025 10:42
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Giảng dạy STEAM cho học sinh trường Mầm non họa Mi 1 năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC VIỆT ĐĂNG QUANG
14/10/2025 11:05
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 đã đăng tải KHLCNT Giảng dạy STEAM cho học sinh trường Mầm non họa Mi 1 năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 với 1 gói thầu.
06/10/2025 11:15
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm bánh, các sản phẩm từ trứng và sữa của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GOLDWIN CONNECT
25/09/2025 14:42
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm bánh, các sản phẩm từ trứng và sữa của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 với 1 gói thầu.
25/09/2025 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HỌA MI 1 là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Yêu vì mục đích được yêu là con người, nhưng yêu vì mục đích yêu là thiên thần. "
Lamartin
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026