Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Phượng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.017.355.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.014.448.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Phượng như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.017.355.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.014.448.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,29%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng Công trình: Trường MN Hoa Phượng; Hạng mục: Cải tạo, lợp mái tôn chống thấm kho 2 phòng học, bếp ăn và một số hạng mục phụ trợ ở điểm trường Tân Hòa; Làm mái che ở điểm trường Ba Thung của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH THANH TÚ QT
13/04/2025 16:42
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng Công trình: Trường MN Hoa Phượng; Hạng mục: Cải tạo, lợp mái tôn chống thấm kho 2 phòng học, bếp ăn và một số hạng mục phụ trợ ở điểm trường Tân Hòa; Làm mái che ở điểm trường Ba Thung của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TH ĐỨC SANG
13/04/2025 16:39
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Phượng đã đăng tải KHLCNT Công trình: Trường MN Hoa Phượng; Hạng mục: Cải tạo, lợp mái tôn chống thấm kho 2 phòng học, bếp ăn và một số hạng mục phụ trợ ở điểm trường Tân Hòa; Làm mái che ở điểm trường Ba Thung của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Phượng với 2 gói thầu.
13/04/2025 16:34
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Phượng đã đăng tải KHLCNT Công trình: Trường Mầm non Hoa Phượng; Hạng mục: Cải tạo, lợp mái tôn chống thấm kho 2 phòng học, bếp ăn và một số hạng mục phụ trợ ở điểm trường Tân Hòa; Làm mái che ở điểm trường Ba Thung của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Phượng với 2 gói thầu.
13/04/2025 15:36
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Phượng đã đăng tải KHLCNT Công trình: Trường Mầm non Hoa Phượng; Hạng mục: Cải tạo, lợp mái tôn chống thấm kho 2 phòng học, bếp ăn và một số hạng mục phụ trợ ở điểm trường Tân Hòa; Làm mái che ở điểm trường Ba Thung của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Phượng với 2 gói thầu.
08/04/2025 17:18
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công Công trình: Trường Mầm non Hoa Phượng; Hạng mục: Giếng khoa điểm trung tâm của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH THANH TÚ QT
29/03/2025 21:48
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Công trình: Trường Mầm non Hoa Phượng; Hạng mục: Giếng khoa điểm trung tâm của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TUẤN ĐIỆP SANG
29/03/2025 21:44
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Phượng đã đăng tải KHLCNT Công trình: Trường Mầm non Hoa Phượng; Hạng mục: Giếng khoa điểm trung tâm của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Phượng với 2 gói thầu.
29/03/2025 21:40
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học năm 2024 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XD BẢO MINH
24/08/2024 14:58
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Phượng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học năm 2024 Trường Mầm non Hoa Phượng của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Phượng với 2 gói thầu.
19/08/2024 17:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Hoa Phượng công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng Công trình: Trường MN Hoa Phượng; Hạng mục: Cải tạo, lợp mái tôn chống thấm kho 2 phòng học, bếp ăn và một số hạng mục phụ trợ ở điểm trường Tân Hòa; Làm mái che ở điểm trường Ba Thung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH THANH TÚ QT
13/04/2025 16:42
Trường Mầm non Hoa Phượng công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng Công trình: Trường MN Hoa Phượng; Hạng mục: Cải tạo, lợp mái tôn chống thấm kho 2 phòng học, bếp ăn và một số hạng mục phụ trợ ở điểm trường Tân Hòa; Làm mái che ở điểm trường Ba Thung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TH ĐỨC SANG
13/04/2025 16:39
Trường Mầm non Hoa Phượng công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công Công trình: Trường Mầm non Hoa Phượng; Hạng mục: Giếng khoa điểm trung tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH THANH TÚ QT
29/03/2025 21:48
Trường Mầm non Hoa Phượng công bố kết quả gói thầu Thi công Công trình: Trường Mầm non Hoa Phượng; Hạng mục: Giếng khoa điểm trung tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TUẤN ĐIỆP SANG
29/03/2025 21:44
Trường Mầm non Hoa Phượng đăng tải KHLCNT Công trình: Trường Mầm non Hoa Phượng; Hạng mục: Giếng khoa điểm trung tâm với 2 gói thầu.
29/03/2025 21:40
Trường Mầm non Hoa Phượng công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XD BẢO MINH
24/08/2024 14:58
Trường Mầm non Hoa Phượng đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học năm 2024 Trường Mầm non Hoa Phượng với 2 gói thầu.
19/08/2024 17:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng Công trình: Trường MN Hoa Phượng; Hạng mục: Cải tạo, lợp mái tôn chống thấm kho 2 phòng học, bếp ăn và một số hạng mục phụ trợ ở điểm trường Tân Hòa; Làm mái che ở điểm trường Ba Thung của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH THANH TÚ QT
13/04/2025 16:42
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng Công trình: Trường MN Hoa Phượng; Hạng mục: Cải tạo, lợp mái tôn chống thấm kho 2 phòng học, bếp ăn và một số hạng mục phụ trợ ở điểm trường Tân Hòa; Làm mái che ở điểm trường Ba Thung của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TH ĐỨC SANG
13/04/2025 16:39
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Phượng đã đăng tải KHLCNT Công trình: Trường MN Hoa Phượng; Hạng mục: Cải tạo, lợp mái tôn chống thấm kho 2 phòng học, bếp ăn và một số hạng mục phụ trợ ở điểm trường Tân Hòa; Làm mái che ở điểm trường Ba Thung của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Phượng với 2 gói thầu.
13/04/2025 16:34
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Phượng đã đăng tải KHLCNT Công trình: Trường Mầm non Hoa Phượng; Hạng mục: Cải tạo, lợp mái tôn chống thấm kho 2 phòng học, bếp ăn và một số hạng mục phụ trợ ở điểm trường Tân Hòa; Làm mái che ở điểm trường Ba Thung của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Phượng với 2 gói thầu.
13/04/2025 15:36
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Phượng đã đăng tải KHLCNT Công trình: Trường Mầm non Hoa Phượng; Hạng mục: Cải tạo, lợp mái tôn chống thấm kho 2 phòng học, bếp ăn và một số hạng mục phụ trợ ở điểm trường Tân Hòa; Làm mái che ở điểm trường Ba Thung của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Phượng với 2 gói thầu.
08/04/2025 17:18
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công Công trình: Trường Mầm non Hoa Phượng; Hạng mục: Giếng khoa điểm trung tâm của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH THANH TÚ QT
29/03/2025 21:48
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Công trình: Trường Mầm non Hoa Phượng; Hạng mục: Giếng khoa điểm trung tâm của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TUẤN ĐIỆP SANG
29/03/2025 21:44
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Phượng đã đăng tải KHLCNT Công trình: Trường Mầm non Hoa Phượng; Hạng mục: Giếng khoa điểm trung tâm của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Phượng với 2 gói thầu.
29/03/2025 21:40
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học năm 2024 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XD BẢO MINH
24/08/2024 14:58
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Phượng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học năm 2024 Trường Mầm non Hoa Phượng của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Phượng với 2 gói thầu.
19/08/2024 17:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Phượng là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Phượng là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Phượng là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Phượng là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Phượng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Phượng là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu bản chất của bộ máy quyền đến mức nó buộc anh phải gây bất công cho người khác thì, tôi muốn nói, hãy phá luật đi. "
Henry David Thoreau
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh