Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sen như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.816.740.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.816.740.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sen như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.816.740.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.816.740.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống đóng bình phục vụ cho trẻ ăn bán trú năm học 2025-2026 cho Trường Mầm non Hoa Sen. (Điểm chính và Điểm phụ) của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sen.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thực Phẩm Gia Khang
09/09/2025 17:44
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp gas năm học 2025-2026 cho Trường Mầm non Hoa Sen (Điểm chính và Điểm phụ) của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sen.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GAS PETROLIMEX CẦN THƠ
09/09/2025 17:38
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hoá mỹ phẩm, gia dụng…phục vụ cho trẻ ăn bán trú năm học 2025-2026 cho Trường Mầm non Hoa Sen. (Điểm chính và Điểm phụ) của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sen.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thực Phẩm Gia Khang
09/09/2025 17:32
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa chua, bánh plan năm học 2025-2026 cho trẻ Trường Mầm non Hoa Sen (Điểm chính) của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sen.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SỮA BÙI MINH KHANG
09/09/2025 17:26
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa bột năm học 2025-2026 cho Trường Mầm non Hoa Sen (Điểm chính) của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sen.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM SẠCH OGRANIC
09/09/2025 16:20
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp gạo, gia vị, cá, gà, thịt, rau, củ quả, …(Được gọi chung là thực phẩm, nguyên liệu đầu vào phục vụ cho trẻ ăn bán trú) năm học 2025-2026 cho Trường Mầm non Hoa Sen (Điểm chính và Điểm phụ) của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sen.
- Nhà thầu trúng thầu: CHÂU VĂN KIỆP
09/09/2025 16:02
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sen đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào phục vụ cho trẻ ăn bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sen với 6 gói thầu.
04/09/2025 16:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm Non Hoa Sen đăng tải KHLCNT Mua sắm máy photocopy, máy vi tính để bàn, máy scan, bộ loa di động với 1 gói thầu.
30/12/2022 16:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống đóng bình phục vụ cho trẻ ăn bán trú năm học 2025-2026 cho Trường Mầm non Hoa Sen. (Điểm chính và Điểm phụ) của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sen.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thực Phẩm Gia Khang
09/09/2025 17:44
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp gas năm học 2025-2026 cho Trường Mầm non Hoa Sen (Điểm chính và Điểm phụ) của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sen.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GAS PETROLIMEX CẦN THƠ
09/09/2025 17:38
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hoá mỹ phẩm, gia dụng…phục vụ cho trẻ ăn bán trú năm học 2025-2026 cho Trường Mầm non Hoa Sen. (Điểm chính và Điểm phụ) của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sen.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thực Phẩm Gia Khang
09/09/2025 17:32
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa chua, bánh plan năm học 2025-2026 cho trẻ Trường Mầm non Hoa Sen (Điểm chính) của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sen.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SỮA BÙI MINH KHANG
09/09/2025 17:26
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa bột năm học 2025-2026 cho Trường Mầm non Hoa Sen (Điểm chính) của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sen.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM SẠCH OGRANIC
09/09/2025 16:20
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp gạo, gia vị, cá, gà, thịt, rau, củ quả, …(Được gọi chung là thực phẩm, nguyên liệu đầu vào phục vụ cho trẻ ăn bán trú) năm học 2025-2026 cho Trường Mầm non Hoa Sen (Điểm chính và Điểm phụ) của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sen.
- Nhà thầu trúng thầu: CHÂU VĂN KIỆP
09/09/2025 16:02
Bên mời thầu Trường Mầm Non Hoa Sen đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào phục vụ cho trẻ ăn bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sen với 6 gói thầu.
04/09/2025 16:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sen là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sen là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sen có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Hoa Sen là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ngôn từ là thứ ma túy mạnh nhất mà con người sử dụng. "
Rudyard Kipling
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh