Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Hương Gián như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 3 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.224.636.250 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.179.093.250 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Hương Gián như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.224.636.250 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.179.093.250 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,08%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Hương Gián đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Mầm non Hương Gián.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng phường Tân Tiến
02/07/2026 13:59
Bên mời thầu Trường Mầm non Hương Gián đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Mầm non Hương Gián.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CNJ CƯỜNG THỊNH
02/07/2026 13:52
Bên mời thầu Trường Mầm non Hương Gián đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án: Cải tạo, sửa chữa Trường Mầm non Hương Gián của chủ đầu tư Trường Mầm non Hương Gián với 2 gói thầu.
02/07/2026 13:47
Trường Mầm non Hương Gián đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Trường Mầm non Hương Gián.
02/07/2026 11:11
Bên mời thầu Trường Mầm non Hương Gián đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường Mầm non Hương Gián.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng phường Tân Tiến
16/06/2026 10:48
Bên mời thầu Trường Mầm non Hương Gián đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn lập Báo cáo KTKT của chủ đầu tư Trường Mầm non Hương Gián.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HƯƠNG GIÁN 68
16/06/2026 10:46
Bên mời thầu Trường Mầm non Hương Gián đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, sửa chữa Trường Mầm non Hương Gián của chủ đầu tư Trường Mầm non Hương Gián với 2 gói thầu.
16/06/2026 10:42
Bên mời thầu Trường Mầm non Hương Gián đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ an ninh trật tự năm 2026 của Trường Mầm non Hương Gián của chủ đầu tư Trường Mầm non Hương Gián.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẢO VỆ HKC
30/01/2026 09:12
Bên mời thầu Trường Mầm non Hương Gián đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phục vụ hỗ trợ hoạt động giáo dục trọn gói tại Trường Mầm Non Hương Gián năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hương Gián.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM DỊCH VỤ TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THIẾT BỊ NEW TECHNOLOGY
29/01/2026 08:53
Bên mời thầu Trường Mầm non Hương Gián đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phục vụ hỗ trợ hoạt động giáo dục trọn gói tại Trường Mầm Non Hương Gián năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hương Gián với 1 gói thầu.
26/01/2026 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Hương Gián công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HÙNG MẠNH BẮC GIANG
29/07/2024 10:56
Trường Mầm non Hương Gián công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
23/07/2024 08:32
Trường Mầm non Hương Gián đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/07/2024 08:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Hương Gián đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Mầm non Hương Gián.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng phường Tân Tiến
02/07/2026 13:59
Bên mời thầu Trường Mầm non Hương Gián đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Mầm non Hương Gián.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CNJ CƯỜNG THỊNH
02/07/2026 13:52
Bên mời thầu Trường Mầm non Hương Gián đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án: Cải tạo, sửa chữa Trường Mầm non Hương Gián của chủ đầu tư Trường Mầm non Hương Gián với 2 gói thầu.
02/07/2026 13:47
Trường Mầm non Hương Gián đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Trường Mầm non Hương Gián.
02/07/2026 11:11
Bên mời thầu Trường Mầm non Hương Gián đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường Mầm non Hương Gián.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng phường Tân Tiến
16/06/2026 10:48
Bên mời thầu Trường Mầm non Hương Gián đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn lập Báo cáo KTKT của chủ đầu tư Trường Mầm non Hương Gián.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HƯƠNG GIÁN 68
16/06/2026 10:46
Bên mời thầu Trường Mầm non Hương Gián đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, sửa chữa Trường Mầm non Hương Gián của chủ đầu tư Trường Mầm non Hương Gián với 2 gói thầu.
16/06/2026 10:42
Bên mời thầu Trường Mầm non Hương Gián đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ an ninh trật tự năm 2026 của Trường Mầm non Hương Gián của chủ đầu tư Trường Mầm non Hương Gián.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẢO VỆ HKC
30/01/2026 09:12
Bên mời thầu Trường Mầm non Hương Gián đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phục vụ hỗ trợ hoạt động giáo dục trọn gói tại Trường Mầm Non Hương Gián năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hương Gián.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM DỊCH VỤ TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THIẾT BỊ NEW TECHNOLOGY
29/01/2026 08:53
Bên mời thầu Trường Mầm non Hương Gián đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phục vụ hỗ trợ hoạt động giáo dục trọn gói tại Trường Mầm Non Hương Gián năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hương Gián với 1 gói thầu.
26/01/2026 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hương Gián là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hương Gián đã đăng tải 3 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hương Gián là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hương Gián là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hương Gián là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hương Gián có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hương Gián là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tính ghen ghét làm mất đi sức mạnh của con người. "
Tục ngữ Nga
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026