Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Khánh Hải như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.131.895.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.934.753.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Khánh Hải như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.131.895.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.934.753.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,25%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường mầm non Khánh Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non Khánh Hải năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Khánh Hải.
04/10/2025 09:20
Bên mời thầu Trường mầm non Khánh Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sữa học đường cho trường Mầm non Khánh Hải năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Khánh Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỨC QUANG NINH BÌNH
04/10/2025 08:43
Bên mời thầu Trường mầm non Khánh Hải đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non Khánh Hải năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Khánh Hải với 1 gói thầu.
18/09/2025 21:13
Bên mời thầu Trường mầm non Khánh Hải đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm: Mua sắm sữa học đường cho Trường Mầm non Khánh Hải năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Khánh Hải với 1 gói thầu.
18/09/2025 21:11
Bên mời thầu Trường mầm non Khánh Hải đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm: Mua sắm sữa học đường cho Trường Mầm non Khánh Hải năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Khánh Hải với 1 gói thầu.
18/09/2025 15:59
Bên mời thầu Trường mầm non Khánh Hải đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non Khánh Hải năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Khánh Hải với 1 gói thầu.
18/09/2025 15:42
Bên mời thầu Trường mầm non Khánh Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị giáo dục và bàn ghế học sinh năm 2024 của chủ đầu tư Trường mầm non Khánh Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên công nghệ Thăng Long Việt
18/02/2025 16:53
Bên mời thầu Trường mầm non Khánh Hải đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị giáo dục và bàn ghế học sinh năm 2024 của chủ đầu tư Trường mầm non Khánh Hải với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/12/2024 15:53
Bên mời thầu Trường mầm non Khánh Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường mầm non Khánh Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BMT
29/12/2024 09:09
Bên mời thầu Trường mầm non Khánh Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường mầm non Khánh Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU QUA MẠNG QUỐC GIA
29/12/2024 09:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Khánh Hải công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị giáo dục và bàn ghế học sinh năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên công nghệ Thăng Long Việt
18/02/2025 16:53
Trường mầm non Khánh Hải công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị giáo dục và bàn ghế học sinh năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
07/01/2025 16:00
Trường mầm non Khánh Hải đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị giáo dục và bàn ghế học sinh năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/12/2024 15:53
Trường mầm non Khánh Hải công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BMT
29/12/2024 09:09
Trường mầm non Khánh Hải công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU QUA MẠNG QUỐC GIA
29/12/2024 09:07
Trường mầm non Khánh Hải đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị giáo dục và bàn ghế học sinh năm 2024 với 3 gói thầu.
29/12/2024 09:01
Trường mầm non Khánh Hải công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá gói thầu (Mua sắm tài sản, thiết bị giáo dục năm 2024).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THẨM ĐỊNH GIÁ TMC
19/12/2024 16:23
Trường mầm non Khánh Hải đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn gói thầu tư vấn thẩm định giá (danh mục mua sắm thiết bị giáo dục và bàn ghế học sinh với 1 gói thầu.
19/12/2024 16:05
Trường mầm non Khánh Hải đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn gói thầu tư vấn thẩm định giá với 1 gói thầu.
19/12/2024 10:16
Trường mầm non Khánh Hải đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn gói thầu tư vấn thẩm định giá với 1 gói thầu.
16/12/2024 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường mầm non Khánh Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non Khánh Hải năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Khánh Hải.
04/10/2025 09:20
Bên mời thầu Trường mầm non Khánh Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sữa học đường cho trường Mầm non Khánh Hải năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Khánh Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỨC QUANG NINH BÌNH
04/10/2025 08:43
Bên mời thầu Trường mầm non Khánh Hải đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non Khánh Hải năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Khánh Hải với 1 gói thầu.
18/09/2025 21:13
Bên mời thầu Trường mầm non Khánh Hải đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm: Mua sắm sữa học đường cho Trường Mầm non Khánh Hải năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Khánh Hải với 1 gói thầu.
18/09/2025 21:11
Bên mời thầu Trường mầm non Khánh Hải đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm: Mua sắm sữa học đường cho Trường Mầm non Khánh Hải năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Khánh Hải với 1 gói thầu.
18/09/2025 15:59
Bên mời thầu Trường mầm non Khánh Hải đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non Khánh Hải năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Khánh Hải với 1 gói thầu.
18/09/2025 15:42
Bên mời thầu Trường mầm non Khánh Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị giáo dục và bàn ghế học sinh năm 2024 của chủ đầu tư Trường mầm non Khánh Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên công nghệ Thăng Long Việt
18/02/2025 16:53
Bên mời thầu Trường mầm non Khánh Hải đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị giáo dục và bàn ghế học sinh năm 2024 của chủ đầu tư Trường mầm non Khánh Hải với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/12/2024 15:53
Bên mời thầu Trường mầm non Khánh Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường mầm non Khánh Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BMT
29/12/2024 09:09
Bên mời thầu Trường mầm non Khánh Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường mầm non Khánh Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU QUA MẠNG QUỐC GIA
29/12/2024 09:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Khánh Hải là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Khánh Hải là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Khánh Hải là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Khánh Hải có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Khánh Hải là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đôi khi phải nhượng bộ mà thừa nhận rằng củ cải là củ lê. "
Ngạn ngữ Đức
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026