Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Kim Nỗ A như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 66,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.025.305.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.988.415.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Kim Nỗ A như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 66,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.025.305.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.988.415.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường mầm non Kim Nỗ A đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm phục vụ suất ăn bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Kim Nỗ A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẢO AN
29/12/2025 09:25
Bên mời thầu Trường mầm non Kim Nỗ A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm phục vụ suất ăn bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Kim Nỗ A với 1 gói thầu.
29/12/2025 09:18
Bên mời thầu Trường mầm non Kim Nỗ A đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh tại Trường mầm non Kim Nỗ A năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Kim Nỗ A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AVIA
14/10/2025 10:56
Bên mời thầu Trường mầm non Kim Nỗ A đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh tại Trường mầm non Kim Nỗ A năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Kim Nỗ A với 1 gói thầu.
14/10/2025 10:53
Bên mời thầu Trường mầm non Kim Nỗ A đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa và các sản phầm từ sữa cho Trường mầm non Kim Nỗ A năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Kim Nỗ A.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH giải pháp dinh dưỡng LHT
24/09/2025 18:12
Bên mời thầu Trường mầm non Kim Nỗ A đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa và các sản phẩm từ sữa cho Trường mầm non Kim Nỗ A năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Kim Nỗ A với 1 gói thầu.
24/09/2025 16:55
Bên mời thầu Trường mầm non Kim Nỗ A đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm phục vụ suất ăn bán trú từ tháng 6 đến tháng 12 của chủ đầu tư Trường mầm non Kim Nỗ A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẢO AN
18/06/2025 10:18
Bên mời thầu Trường mầm non Kim Nỗ A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm phục vụ suất ăn bán trú năm 2025 của chủ đầu tư Trường mầm non Kim Nỗ A với 1 gói thầu.
18/06/2025 10:12
Bên mời thầu Trường mầm non Kim Nỗ A đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa và các sản phầm từ sữa tháng 3 đến tháng 12 năm 2025 cho TRƯỜNG MẦM NON BAN MAI của chủ đầu tư Trường mầm non Kim Nỗ A.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH giải pháp dinh dưỡng LHT
21/03/2025 13:41
Bên mời thầu Trường mầm non Kim Nỗ A đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa và các sản phẩm từ sữa cho Trường Mần non Ban Mai của chủ đầu tư Trường mầm non Kim Nỗ A với 1 gói thầu.
21/03/2025 13:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Kim Nỗ A công bố kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm phục vụ suất ăn bán trú từ tháng 6 đến tháng 12.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẢO AN
18/06/2025 10:18
Trường mầm non Kim Nỗ A đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm phục vụ suất ăn bán trú năm 2025 với 1 gói thầu.
18/06/2025 10:12
Trường mầm non Kim Nỗ A công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa và các sản phầm từ sữa tháng 3 đến tháng 12 năm 2025 cho TRƯỜNG MẦM NON BAN MAI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH giải pháp dinh dưỡng LHT
21/03/2025 13:41
Trường mầm non Kim Nỗ A đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa và các sản phẩm từ sữa cho Trường Mần non Ban Mai với 1 gói thầu.
21/03/2025 13:37
Trường mầm non Kim Nỗ A công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát gói thầu số 06.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Pacific
23/09/2024 13:26
Trường mầm non Kim Nỗ A công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỞ HỮU TRÍ TUỆ MINH QUÂN
15/08/2024 13:17
Trường mầm non Kim Nỗ A công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG XUÂN
10/08/2024 16:32
Trường mầm non Kim Nỗ A công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát gói thầu số 06 với 2 nhà thầu tham gia.
24/07/2024 16:19
Trường mầm non Kim Nỗ A công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án với 1 nhà thầu tham gia.
24/07/2024 10:23
Trường mầm non Kim Nỗ A công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
22/07/2024 10:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường mầm non Kim Nỗ A đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm phục vụ suất ăn bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Kim Nỗ A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẢO AN
29/12/2025 09:25
Bên mời thầu Trường mầm non Kim Nỗ A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm phục vụ suất ăn bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Kim Nỗ A với 1 gói thầu.
29/12/2025 09:18
Bên mời thầu Trường mầm non Kim Nỗ A đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh tại Trường mầm non Kim Nỗ A năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Kim Nỗ A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AVIA
14/10/2025 10:56
Bên mời thầu Trường mầm non Kim Nỗ A đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh tại Trường mầm non Kim Nỗ A năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Kim Nỗ A với 1 gói thầu.
14/10/2025 10:53
Bên mời thầu Trường mầm non Kim Nỗ A đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa và các sản phầm từ sữa cho Trường mầm non Kim Nỗ A năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Kim Nỗ A.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH giải pháp dinh dưỡng LHT
24/09/2025 18:12
Bên mời thầu Trường mầm non Kim Nỗ A đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa và các sản phẩm từ sữa cho Trường mầm non Kim Nỗ A năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Kim Nỗ A với 1 gói thầu.
24/09/2025 16:55
Bên mời thầu Trường mầm non Kim Nỗ A đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm phục vụ suất ăn bán trú từ tháng 6 đến tháng 12 của chủ đầu tư Trường mầm non Kim Nỗ A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẢO AN
18/06/2025 10:18
Bên mời thầu Trường mầm non Kim Nỗ A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm phục vụ suất ăn bán trú năm 2025 của chủ đầu tư Trường mầm non Kim Nỗ A với 1 gói thầu.
18/06/2025 10:12
Bên mời thầu Trường mầm non Kim Nỗ A đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa và các sản phầm từ sữa tháng 3 đến tháng 12 năm 2025 cho TRƯỜNG MẦM NON BAN MAI của chủ đầu tư Trường mầm non Kim Nỗ A.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH giải pháp dinh dưỡng LHT
21/03/2025 13:41
Bên mời thầu Trường mầm non Kim Nỗ A đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa và các sản phẩm từ sữa cho Trường Mần non Ban Mai của chủ đầu tư Trường mầm non Kim Nỗ A với 1 gói thầu.
21/03/2025 13:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Kim Nỗ A là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Kim Nỗ A là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Kim Nỗ A là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Kim Nỗ A có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Kim Nỗ A là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không gì tác động mạnh mẽ lên tương lai của bạn hơn là trở thành người thu thập ý tưởng hay và thông tin. Điều đó gọi là làm bài tập về nhà. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026