Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Lão Hộ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.559.715.530 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.443.794.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Lão Hộ như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.559.715.530 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.443.794.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,53%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Lão Hộ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất dịch vụ vệ sinh của chủ đầu tư Trường Mầm non Lão Hộ .
11/03/2026 20:40
Bên mời thầu Trường Mầm non Lão Hộ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất dịch vụ bảo vệ của chủ đầu tư Trường Mầm non Lão Hộ .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AN NINH TRUNG TÍN
10/03/2026 21:30
Bên mời thầu Trường Mầm non Lão Hộ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh và bảo vệ tại trường Mầm non Lão Hộ năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Lão Hộ với 2 gói thầu.
10/03/2026 21:25
Bên mời thầu Trường Mầm non Lão Hộ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp thực phẩm và hàng hóa phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Lão Hộ .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SẠCH TÂM PHÚ BNCITY
30/10/2025 15:11
Bên mời thầu Trường Mầm non Lão Hộ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 2: Cung cấp Chất đốt (GAS) phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Lão Hộ .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GAS THÀNH ĐẠT
30/10/2025 15:08
Bên mời thầu Trường Mầm non Lão Hộ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm và hàng hóa phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Lão Hộ của chủ đầu tư Trường Mầm non Lão Hộ với 2 gói thầu.
30/10/2025 15:01
Bên mời thầu Trường Mầm non Lão Hộ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm công cụ, dụng cụ, trang phục, đồ dùng chuyên môn năm 2024 của Trường Mầm non Lão Hộ của chủ đầu tư Trường Mầm non Lão Hộ .
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC THÁI DƯƠNG
12/07/2024 18:18
Bên mời thầu Trường Mầm non Lão Hộ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị công nghệ, đồ chơi trong và ngoài lớp học năm 2024 của Trường Mầm non Lão Hộ của chủ đầu tư Trường Mầm non Lão Hộ .
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lương Thị Lan
12/07/2024 18:12
Bên mời thầu Trường Mầm non Lão Hộ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm non Lão Hộ .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HÙNG THỊNH
11/07/2024 15:28
Bên mời thầu Trường Mầm non Lão Hộ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm non Lão Hộ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/06/2024 20:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Lão Hộ công bố kết quả gói thầu Mua sắm công cụ, dụng cụ, trang phục, đồ dùng chuyên môn năm 2024 của Trường Mầm non Lão Hộ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC THÁI DƯƠNG
12/07/2024 18:18
Trường Mầm non Lão Hộ công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị công nghệ, đồ chơi trong và ngoài lớp học năm 2024 của Trường Mầm non Lão Hộ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lương Thị Lan
12/07/2024 18:12
Trường Mầm non Lão Hộ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E.HSMT và thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TIẾN LÂM
15/06/2024 14:59
Trường Mầm non Lão Hộ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E.HSMT và đánh giá E.HSDT gói thầu thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KẾT NỐI XÂY DỰNG VIỆT
15/06/2024 14:58
Trường Mầm non Lão Hộ đăng tải KHLCNT KHCLNT công trình: Tu sửa, sửa chữa trường mầm non Lão Hộ; Hạng mục: Bắn mái tôn, đường điện hạ thế, sân trường và thay thiết bị nhà vệ sinh với 3 gói thầu.
15/06/2024 14:55
Trường Mầm non Lão Hộ công bố KQMT gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị công nghệ, đồ chơi trong và ngoài lớp học năm 2024 của Trường Mầm non Lão Hộ với 2 nhà thầu tham gia.
04/05/2024 10:03
Trường Mầm non Lão Hộ công bố KQMT gói thầu Mua sắm công cụ, dụng cụ, trang phục, đồ dùng chuyên môn năm 2024 của Trường Mầm non Lão Hộ với 6 nhà thầu tham gia.
04/05/2024 10:03
Trường Mầm non Lão Hộ đăng tải TBMT Mua sắm công cụ, dụng cụ, trang phục, đồ dùng chuyên môn năm 2024 của Trường Mầm non Lão Hộ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/04/2024 15:16
Trường Mầm non Lão Hộ đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, thiết bị công nghệ, đồ chơi trong và ngoài lớp học năm 2024 của Trường Mầm non Lão Hộ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/04/2024 15:16
Trường Mầm non Lão Hộ đăng tải KHLCNT Mua sắm công cụ, dụng cụ, trang phục, đồ dùng chuyên môn năm 2024 của Trường Mầm non Lão Hộ với 1 gói thầu.
24/04/2024 14:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Lão Hộ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất dịch vụ vệ sinh của chủ đầu tư Trường Mầm non Lão Hộ .
11/03/2026 20:40
Bên mời thầu Trường Mầm non Lão Hộ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất dịch vụ bảo vệ của chủ đầu tư Trường Mầm non Lão Hộ .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AN NINH TRUNG TÍN
10/03/2026 21:30
Bên mời thầu Trường Mầm non Lão Hộ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh và bảo vệ tại trường Mầm non Lão Hộ năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Lão Hộ với 2 gói thầu.
10/03/2026 21:25
Bên mời thầu Trường Mầm non Lão Hộ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp thực phẩm và hàng hóa phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Lão Hộ .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SẠCH TÂM PHÚ BNCITY
30/10/2025 15:11
Bên mời thầu Trường Mầm non Lão Hộ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 2: Cung cấp Chất đốt (GAS) phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Lão Hộ .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GAS THÀNH ĐẠT
30/10/2025 15:08
Bên mời thầu Trường Mầm non Lão Hộ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm và hàng hóa phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Lão Hộ của chủ đầu tư Trường Mầm non Lão Hộ với 2 gói thầu.
30/10/2025 15:01
Bên mời thầu Trường Mầm non Lão Hộ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm công cụ, dụng cụ, trang phục, đồ dùng chuyên môn năm 2024 của Trường Mầm non Lão Hộ của chủ đầu tư Trường Mầm non Lão Hộ .
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC THÁI DƯƠNG
12/07/2024 18:18
Bên mời thầu Trường Mầm non Lão Hộ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị công nghệ, đồ chơi trong và ngoài lớp học năm 2024 của Trường Mầm non Lão Hộ của chủ đầu tư Trường Mầm non Lão Hộ .
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lương Thị Lan
12/07/2024 18:12
Bên mời thầu Trường Mầm non Lão Hộ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm non Lão Hộ .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HÙNG THỊNH
11/07/2024 15:28
Bên mời thầu Trường Mầm non Lão Hộ đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm non Lão Hộ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/06/2024 20:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Lão Hộ là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Lão Hộ đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Lão Hộ là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Lão Hộ là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Lão Hộ là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Lão Hộ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Lão Hộ là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bộ lông trang sức con công, học vấn trang sức con người. "
Ngạn ngữ Nga
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh