Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hiệp như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.168.468.850 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.961.694.490 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hiệp như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.168.468.850 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.961.694.490 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,96%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 1: Mua sắm lương thực, thực phẩm, chất đốt phục vụ nấu ăn cho học sinh bán trú của trường Mầm non Liên Hiệp của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: NGÔ VĂN PHƯƠNG
16/12/2024 17:26
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hiệp đã đăng tải TBMT Gói 1: Mua sắm lương thực, thực phẩm, chất đốt phục vụ nấu ăn cho học sinh bán trú của trường Mầm non Liên Hiệp của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hiệp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2024 15:03
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 1: Mua sắm trang thiết bị bán trú năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG TỔNG HỢP HẠNH NGUYÊN
25/11/2024 22:59
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 3: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN RỒNG XANH
25/11/2024 17:37
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 2: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN VMK
25/11/2024 17:36
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 2: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN VMK
25/11/2024 17:33
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hiệp đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm, chất đốt phục vụ nấu ăn cho học sinh bán trú của trường Mầm non Liên Hiệp của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hiệp với 3 gói thầu.
25/11/2024 17:31
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hiệp đã đăng tải TBMT Gói 1: Mua sắm trang thiết bị bán trú năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hiệp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/11/2024 16:07
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 3: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT cho Gói 1 của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN RỒNG XANH
05/11/2024 15:38
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hiệp đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị bán trú năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hiệp với 3 gói thầu.
05/11/2024 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Liên Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói 1: Mua sắm lương thực, thực phẩm, chất đốt phục vụ nấu ăn cho học sinh bán trú của trường Mầm non Liên Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH công nghệ thực phẩm Minh Trang, NGÔ VĂN PHƯƠNG
16/12/2024 17:26
Trường Mầm non Liên Hiệp công bố KQMT gói thầu Gói 1: Mua sắm lương thực, thực phẩm, chất đốt phục vụ nấu ăn cho học sinh bán trú của trường Mầm non Liên Hiệp với 1 nhà thầu tham gia.
09/12/2024 09:06
Trường Mầm non Liên Hiệp đăng tải TBMT Gói 1: Mua sắm lương thực, thực phẩm, chất đốt phục vụ nấu ăn cho học sinh bán trú của trường Mầm non Liên Hiệp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2024 15:03
Trường Mầm non Liên Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói 1: Mua sắm trang thiết bị bán trú năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG TỔNG HỢP HẠNH NGUYÊN
25/11/2024 22:59
Trường Mầm non Liên Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói 3: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN RỒNG XANH
25/11/2024 17:37
Trường Mầm non Liên Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói 2: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN VMK
25/11/2024 17:36
Trường Mầm non Liên Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói 2: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN VMK
25/11/2024 17:33
Trường Mầm non Liên Hiệp đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm, chất đốt phục vụ nấu ăn cho học sinh bán trú của trường Mầm non Liên Hiệp với 3 gói thầu.
25/11/2024 17:31
Trường Mầm non Liên Hiệp công bố KQMT gói thầu Gói 1: Mua sắm trang thiết bị bán trú năm học 2024-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
18/11/2024 09:25
Trường Mầm non Liên Hiệp đăng tải TBMT Gói 1: Mua sắm trang thiết bị bán trú năm học 2024-2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/11/2024 16:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 1: Mua sắm lương thực, thực phẩm, chất đốt phục vụ nấu ăn cho học sinh bán trú của trường Mầm non Liên Hiệp của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: NGÔ VĂN PHƯƠNG
16/12/2024 17:26
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hiệp đã đăng tải TBMT Gói 1: Mua sắm lương thực, thực phẩm, chất đốt phục vụ nấu ăn cho học sinh bán trú của trường Mầm non Liên Hiệp của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hiệp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2024 15:03
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 1: Mua sắm trang thiết bị bán trú năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG TỔNG HỢP HẠNH NGUYÊN
25/11/2024 22:59
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 3: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN RỒNG XANH
25/11/2024 17:37
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 2: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN VMK
25/11/2024 17:36
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 2: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN VMK
25/11/2024 17:33
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hiệp đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm, chất đốt phục vụ nấu ăn cho học sinh bán trú của trường Mầm non Liên Hiệp của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hiệp với 3 gói thầu.
25/11/2024 17:31
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hiệp đã đăng tải TBMT Gói 1: Mua sắm trang thiết bị bán trú năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hiệp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/11/2024 16:07
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 3: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT cho Gói 1 của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN RỒNG XANH
05/11/2024 15:38
Bên mời thầu Trường Mầm non Liên Hiệp đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị bán trú năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hiệp với 3 gói thầu.
05/11/2024 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hiệp là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hiệp là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hiệp là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hiệp có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Liên Hiệp là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sống đơn giản, thế giới này chính là cổ tích. Tâm phức tạp, thế giới này liền trở thành một mê cung. "
Hòa Hỏa
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026