Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.122.055.081 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.122.055.081 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.122.055.081 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.122.055.081 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản năm 2026 của trường Mầm non Liên Hiệp của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại dịch vụ thiết bị Trần Thanh
16/03/2026 09:47
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản năm 2026 của Trường Mầm Non Liên Hiệp của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP với 1 gói thầu.
12/03/2026 10:19
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOUSE VILLA
07/02/2026 15:57
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG
07/02/2026 15:55
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI PHAN HOÀNG TIẾN
07/02/2026 15:53
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình thuộc dự án: Sửa chữa vệ sinh, sê nô mái trường Mầm non Liên Hiệp của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP với 3 gói thầu.
07/02/2026 15:51
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp sữa bột Nutricare để tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2025 2026. của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP.
10/09/2025 19:45
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp sữa bột Vinafood để tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2025–2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP.
10/09/2025 19:44
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp Gạo của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP.
10/09/2025 19:43
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấp gia vị như hạt nêm, nước mắm, dầu ăn, muối, đường, phụ phí (giấy vệ sinh, vim, xà phòng, nước lau nhà, tùi rác,… để tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2025 2026. của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Đào Thị Dần
10/09/2025 19:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVTK - XD - TM HÀ GIA PHÁT
25/11/2024 13:58
TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Chi phí giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Coong ty TNHH Bảo An Phát Lâm Đồng
25/11/2024 13:54
TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định Hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Coong ty TNHH Bảo An Phát Lâm Đồng
14/11/2024 14:49
TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG 412
14/11/2024 14:47
TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP đăng tải KHLCNT Trường mầm non Liên Hiệp-Hạng mục: Sửa chữa sân trường và đường đi nội bộ của khuôn viên trường với 5 gói thầu.
14/11/2024 14:41
TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP đăng tải KHLCNT Trường mầm non Liên Hiệp-Hạng mục: Sửa chữa sân trường và đường đi nội bộ của khuôn viên trường với 5 gói thầu.
06/11/2024 15:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản năm 2026 của trường Mầm non Liên Hiệp của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại dịch vụ thiết bị Trần Thanh
16/03/2026 09:47
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản năm 2026 của Trường Mầm Non Liên Hiệp của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP với 1 gói thầu.
12/03/2026 10:19
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOUSE VILLA
07/02/2026 15:57
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐĂNG LÂM ĐỒNG
07/02/2026 15:55
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI PHAN HOÀNG TIẾN
07/02/2026 15:53
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình thuộc dự án: Sửa chữa vệ sinh, sê nô mái trường Mầm non Liên Hiệp của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP với 3 gói thầu.
07/02/2026 15:51
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp sữa bột Nutricare để tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2025 2026. của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP.
10/09/2025 19:45
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp sữa bột Vinafood để tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2025–2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP.
10/09/2025 19:44
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp Gạo của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP.
10/09/2025 19:43
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấp gia vị như hạt nêm, nước mắm, dầu ăn, muối, đường, phụ phí (giấy vệ sinh, vim, xà phòng, nước lau nhà, tùi rác,… để tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2025 2026. của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Đào Thị Dần
10/09/2025 19:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LIÊN HIỆP là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không gì tác động mạnh mẽ lên tương lai của bạn hơn là trở thành người thu thập ý tưởng hay và thông tin. Điều đó gọi là làm bài tập về nhà. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026