Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.116.230.604 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.110.134.763 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.116.230.604 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.110.134.763 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,55%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ AN THÀNH
30/03/2026 15:29
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG NAM THỊNH PHÁT
30/03/2026 15:26
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH đã đăng tải KHLCNT Cải tạo tường, trần trong nhà bị thấm dột; Chống thấm sàn nhà vệ sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH với 1 gói thầu.
30/03/2026 15:22
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái ngói, lợp lại phần mái bị thấm do nứt ngói; Chống thấm một số vị trí sàn mái, sê nô của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH với 1 gói thầu.
30/03/2026 15:18
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị năm 2026 của Trường Mầm non Long Bình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI NỘI THẤT TRƯỜNG PHÁT SG
26/03/2026 14:18
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị năm 2026 của Trường Mầm non Long Bình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH với 1 gói thầu.
24/03/2026 11:11
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Cung cấp thực phẩm, nhu yếu phẩm thiết yếu, sản phẩm dinh dưỡng, nhiên liệu đầu vào cho bữa ăn của trẻ mầm non tại Trường Mầm non Long Bình Năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH với 8 gói thầu.
17/09/2025 16:03
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hành lang, phòng học Trường mầm non Long Bình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG NAM THỊNH PHÁT
16/09/2025 09:02
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm cho bếp ăn của Trường mầm non Long Bình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH với 1 gói thầu.
11/09/2025 10:39
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hành lang, phòng học Trường mầm non Long Bình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH với 1 gói thầu.
10/09/2025 14:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG NAM THỊNH PHÁT
05/04/2025 09:14
TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH đăng tải KHLCNT Sửa chữa hành lang, phòng học Trường mầm non Long Bình với 1 gói thầu.
05/04/2025 09:08
TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công – dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÚC NGUYỄN
28/03/2025 14:01
TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH đăng tải KHLCNT KHLCNT giai đoạn chuẩn bị dự án Sửa chữa hành lang, phòng học Trường mầm non Long Bình với 1 gói thầu.
28/03/2025 13:57
TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG LƯƠNG QUANG
26/03/2024 15:43
TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 3 nhà thầu tham gia.
13/03/2024 15:07
TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/03/2024 16:38
TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/03/2024 15:18
TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trường Mầm non Long Bình với 2 gói thầu.
04/03/2024 14:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ AN THÀNH
30/03/2026 15:29
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG NAM THỊNH PHÁT
30/03/2026 15:26
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH đã đăng tải KHLCNT Cải tạo tường, trần trong nhà bị thấm dột; Chống thấm sàn nhà vệ sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH với 1 gói thầu.
30/03/2026 15:22
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái ngói, lợp lại phần mái bị thấm do nứt ngói; Chống thấm một số vị trí sàn mái, sê nô của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH với 1 gói thầu.
30/03/2026 15:18
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị năm 2026 của Trường Mầm non Long Bình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI NỘI THẤT TRƯỜNG PHÁT SG
26/03/2026 14:18
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị năm 2026 của Trường Mầm non Long Bình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH với 1 gói thầu.
24/03/2026 11:11
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Cung cấp thực phẩm, nhu yếu phẩm thiết yếu, sản phẩm dinh dưỡng, nhiên liệu đầu vào cho bữa ăn của trẻ mầm non tại Trường Mầm non Long Bình Năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH với 8 gói thầu.
17/09/2025 16:03
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hành lang, phòng học Trường mầm non Long Bình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG NAM THỊNH PHÁT
16/09/2025 09:02
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm cho bếp ăn của Trường mầm non Long Bình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH với 1 gói thầu.
11/09/2025 10:39
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hành lang, phòng học Trường mầm non Long Bình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH với 1 gói thầu.
10/09/2025 14:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LONG BÌNH là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thà cho người phụ bạc ta, nhất thiết không thể là ta phụ người. 宁可人负我,不可我负人。 Ninh khả nhân phụ ngã, thiết mạc ngã phụ nhân. "
Tăng Quảng Hiền Văn
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh