Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.666.837.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.597.338.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.666.837.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.597.338.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,80%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, đồ dùng, đồ chơi giáo dục và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚC VƯỢNG
27/07/2026 21:41
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị, đồ dùng, đồ chơi giáo dục và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2026 20:45
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm lương thực, thực phẩm, nước rửa bát cho bếp ăn trường học, học hè năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT TÂN
05/06/2026 21:59
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch mua sắm thiết bị, đồ dùng, đồ chơi giáo dục và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG với 1 gói thầu.
03/06/2026 22:11
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm lương thực, thực phẩm, nước rửa bát cho bếp ăn trường học, học hè năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG với 1 gói thầu.
23/05/2026 16:41
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non lưu phương năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ PHÂN PHỐI THỰC PHẨM AN PHÚ
31/08/2025 00:16
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Dự toán, kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm: Gói thầu mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn học đường cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 tại trường Mầm non Lưu Phương của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT TÂN
31/08/2025 00:01
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua nguyên liệu (khí ga trong bình) cho bếp ăn trường học của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG với 1 gói thầu.
28/08/2025 23:20
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm: Gói thầu mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn học đường cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 tại trường Mầm non Lưu Phương của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG với 1 gói thầu.
27/08/2025 23:21
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non lưu phương năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG với 1 gói thầu.
27/08/2025 20:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT NỘI THẤT ANH PHÁT
23/12/2024 19:55
TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học với 1 nhà thầu tham gia.
13/12/2024 09:10
TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 15:48
TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học năm 2024 của trường mầm non Lưu Phương với 1 gói thầu.
30/11/2024 11:26
TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng, đồ chơi bàn ghế phục vụcông tác giảng dạy năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĨNH HƯNG
30/12/2023 15:02
TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng, đồ chơi bàn ghế phục vụcông tác giảng dạy năm 2023 với 1 nhà thầu tham gia.
22/12/2023 09:08
TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng, đồ chơi bàn ghế phục vụcông tác giảng dạy năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/12/2023 11:34
TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng, đồ chơi bàn ghế phục vụ công tác giảng dạy năm 2023 với 3 gói thầu.
11/12/2023 08:25
TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng, đồ chơi bàn ghế phục vụ công tác giảng dạy năm 2023 với 3 gói thầu.
10/12/2023 08:51
TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng, đồ chơi năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT ĐĂNG KHOA
15/12/2022 08:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, đồ dùng, đồ chơi giáo dục và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚC VƯỢNG
27/07/2026 21:41
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị, đồ dùng, đồ chơi giáo dục và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2026 20:45
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm lương thực, thực phẩm, nước rửa bát cho bếp ăn trường học, học hè năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT TÂN
05/06/2026 21:59
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch mua sắm thiết bị, đồ dùng, đồ chơi giáo dục và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG với 1 gói thầu.
03/06/2026 22:11
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm lương thực, thực phẩm, nước rửa bát cho bếp ăn trường học, học hè năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG với 1 gói thầu.
23/05/2026 16:41
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non lưu phương năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ PHÂN PHỐI THỰC PHẨM AN PHÚ
31/08/2025 00:16
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Dự toán, kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm: Gói thầu mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn học đường cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 tại trường Mầm non Lưu Phương của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT TÂN
31/08/2025 00:01
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua nguyên liệu (khí ga trong bình) cho bếp ăn trường học của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG với 1 gói thầu.
28/08/2025 23:20
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm: Gói thầu mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn học đường cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 tại trường Mầm non Lưu Phương của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG với 1 gói thầu.
27/08/2025 23:21
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non lưu phương năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG với 1 gói thầu.
27/08/2025 20:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON LƯU PHƯƠNG là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những con người ấy, những con người vào một khoảng khắc nào đó đã đi qua đời tôi… giờ họ ở đâu? Họ ở lại trong căn phòng của trái tim tôi, giống như những mặt kính lấp lánh bên dưới tầng tầng bụi… những mảnh ký ức lãng đãng đầy trân quý… "
Giang Sơn
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh