Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Ngọc Lan như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.285.858.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.278.553.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Ngọc Lan như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.285.858.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.278.553.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Ngọc Lan đã đăng tải kết quả gói thầu Bạt che nắng kéo che nắng 03 tấm Trường Mầm Non Ngọc Lan ( Điểm trường Khu phố chợ) của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngọc Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PHÚ LINH HÂN
12/12/2025 08:30
Bên mời thầu Trường Mầm non Ngọc Lan đã đăng tải kết quả gói thầu Gia công lắp đặt cổng chính Inox tại Trường Mầm Non Ngọc Lan (Điểm trường Khu phố chợ) của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngọc Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HÒA QUÝ
10/12/2025 14:57
Bên mời thầu Trường Mầm non Ngọc Lan đã đăng tải kết quả gói thầu Sơn, vẽ tranh tường rào tại Trường Mầm Non Ngọc Lan (Điểm trường Khu phố chợ) của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngọc Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH XÂY LẮP CƠ ĐIỆN LẠNH - VIỄN THÔNG QUỐC HOA
10/12/2025 14:54
Bên mời thầu Trường Mầm non Ngọc Lan đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Bạt che nắng kéo che nắng 03 tấm Trường Mầm Non Ngọc Lan( Điểm trường Khu phố chợ) của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngọc Lan với 1 gói thầu.
06/12/2025 10:04
Bên mời thầu Trường Mầm non Ngọc Lan đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Gia công lắp đặt cổng chính Inox tại Trường Mầm Non Ngọc Lan (Điểm trường Khu phố chợ) của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngọc Lan với 1 gói thầu.
04/12/2025 09:27
Bên mời thầu Trường Mầm non Ngọc Lan đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Sơn, vẽ tranh tường rào tại Trường Mầm Non Ngọc Lan (Điểm trường Khu phố chợ) của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngọc Lan với 1 gói thầu.
04/12/2025 09:19
Bên mời thầu Trường Mầm non Ngọc Lan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm hệ thống lọc nước tinh khiết RO Trường Mầm non Ngọc Lan của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngọc Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ CAO HẢI LỘC
04/11/2025 08:43
Bên mời thầu Trường Mầm non Ngọc Lan đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm hệ thống lọc nước tinh khiết RO Trường Mầm non Ngọc Lan của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngọc Lan với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/10/2025 09:34
Bên mời thầu Trường Mầm non Ngọc Lan đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống lọc nước tinh khiết RO Trường Mầm non Ngọc Lan của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngọc Lan với 2 gói thầu.
10/10/2025 10:54
Bên mời thầu Trường Mầm non Ngọc Lan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu : Cung cấp sữa bột cho Trường Mầm non Ngọc Lan năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngọc Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV KHOA KHÁNH PHƯƠNG
06/09/2025 15:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Ngọc Lan công bố kết quả gói thầu Mua sắm bộ thiết bị đồ dùng dạy học dành cho trẻ mầm non 3-5 tuổi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỒ CHƠI ABC
12/08/2024 09:03
Trường Mầm non Ngọc Lan đăng tải KHLCNT Mua sắm bộ thiết bị đồ dùng dạy học dành cho trẻ mầm non 3-5 tuổi với 1 gói thầu.
09/08/2024 10:42
Trường Mầm non Ngọc Lan công bố kết quả gói thầu Lắp đặt đá grannit bậc cầu thang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PHÚ LINH HÂN
29/07/2024 14:55
Trường Mầm non Ngọc Lan đăng tải KHLCNT Lắp đặt đá grannit bậc cầu thang với 1 gói thầu.
24/07/2024 14:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Ngọc Lan đã đăng tải kết quả gói thầu Bạt che nắng kéo che nắng 03 tấm Trường Mầm Non Ngọc Lan ( Điểm trường Khu phố chợ) của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngọc Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PHÚ LINH HÂN
12/12/2025 08:30
Bên mời thầu Trường Mầm non Ngọc Lan đã đăng tải kết quả gói thầu Gia công lắp đặt cổng chính Inox tại Trường Mầm Non Ngọc Lan (Điểm trường Khu phố chợ) của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngọc Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HÒA QUÝ
10/12/2025 14:57
Bên mời thầu Trường Mầm non Ngọc Lan đã đăng tải kết quả gói thầu Sơn, vẽ tranh tường rào tại Trường Mầm Non Ngọc Lan (Điểm trường Khu phố chợ) của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngọc Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH XÂY LẮP CƠ ĐIỆN LẠNH - VIỄN THÔNG QUỐC HOA
10/12/2025 14:54
Bên mời thầu Trường Mầm non Ngọc Lan đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Bạt che nắng kéo che nắng 03 tấm Trường Mầm Non Ngọc Lan( Điểm trường Khu phố chợ) của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngọc Lan với 1 gói thầu.
06/12/2025 10:04
Bên mời thầu Trường Mầm non Ngọc Lan đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Gia công lắp đặt cổng chính Inox tại Trường Mầm Non Ngọc Lan (Điểm trường Khu phố chợ) của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngọc Lan với 1 gói thầu.
04/12/2025 09:27
Bên mời thầu Trường Mầm non Ngọc Lan đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Sơn, vẽ tranh tường rào tại Trường Mầm Non Ngọc Lan (Điểm trường Khu phố chợ) của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngọc Lan với 1 gói thầu.
04/12/2025 09:19
Bên mời thầu Trường Mầm non Ngọc Lan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm hệ thống lọc nước tinh khiết RO Trường Mầm non Ngọc Lan của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngọc Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ CAO HẢI LỘC
04/11/2025 08:43
Bên mời thầu Trường Mầm non Ngọc Lan đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm hệ thống lọc nước tinh khiết RO Trường Mầm non Ngọc Lan của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngọc Lan với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/10/2025 09:34
Bên mời thầu Trường Mầm non Ngọc Lan đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống lọc nước tinh khiết RO Trường Mầm non Ngọc Lan của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngọc Lan với 2 gói thầu.
10/10/2025 10:54
Bên mời thầu Trường Mầm non Ngọc Lan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu : Cung cấp sữa bột cho Trường Mầm non Ngọc Lan năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Ngọc Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV KHOA KHÁNH PHƯƠNG
06/09/2025 15:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Ngọc Lan là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Ngọc Lan là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Ngọc Lan là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Ngọc Lan có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Ngọc Lan là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nhiều lúc, chúng ta đều hy vọng có thể mang lại cho người mình yêu thương nhất một cuộc sống thật hạnh phúc nhưng cuộc sống vốn rất khắc nghiệt. Cho nên, khi năng lực của bạn còn chưa đủ, hãy cố gắng hết sức dựa vào điều kiện hiện có để làm cho người thân nhất, người mình yêu nhất có được hạnh phúc. "
Hà Lạc
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh