Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm Non Ngũ Phúc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.675.609.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.480.285.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm Non Ngũ Phúc như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.675.609.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.480.285.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,18%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm Non Ngũ Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm tươi sống phục vụ nấu ăn cho trẻ trong thời gian trông giữ hè năm 2026 của Trường Mầm non Ngũ Phúc của chủ đầu tư Trường Mầm Non Ngũ Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGỌC TOAN
04/06/2026 11:10
Bên mời thầu Trường Mầm Non Ngũ Phúc đã đăng tải KHLCNT mua sắm thực phẩm tươi sống phục vụ nấu ăn cho trẻ trong thời gian trông giữ hè năm 2026 của Trường Mầm non Ngũ Phúc của chủ đầu tư Trường Mầm Non Ngũ Phúc với 1 gói thầu.
04/06/2026 11:00
Bên mời thầu Trường Mầm Non Ngũ Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng vệ sinh cho học sinh Trường mầm non Ngũ Phúc năm học: 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Ngũ Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trương Quang Hải
13/10/2025 13:25
Bên mời thầu Trường Mầm Non Ngũ Phúc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng vệ sinh cho học sinh Trường mầm non Ngũ Phúc năm học: 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Ngũ Phúc với 1 gói thầu.
07/10/2025 15:57
Bên mời thầu Trường Mầm Non Ngũ Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp sữa cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Ngũ Phúc của chủ đầu tư Trường Mầm Non Ngũ Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI MI NA
07/09/2025 11:06
Bên mời thầu Trường Mầm Non Ngũ Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm tươi sống phục vụ nấu ăn cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Ngũ Phúc của chủ đầu tư Trường Mầm Non Ngũ Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGỌC TOAN
07/09/2025 10:24
Bên mời thầu Trường Mầm Non Ngũ Phúc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm tươi sống phục vụ nấu ăn cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Ngũ Phúc của chủ đầu tư Trường Mầm Non Ngũ Phúc với 2 gói thầu.
31/08/2025 16:27
Bên mời thầu Trường Mầm Non Ngũ Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu số 06 - Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm Non Ngũ Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MẠNH THẮNG
03/06/2025 16:25
Bên mời thầu Trường Mầm Non Ngũ Phúc đã đăng tải TBMT số 06 - Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm Non Ngũ Phúc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/05/2025 15:32
Bên mời thầu Trường Mầm Non Ngũ Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu số 03 - Tư vấn Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Trường Mầm Non Ngũ Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
21/05/2025 17:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm Non Ngũ Phúc công bố kết quả gói thầu số 03 - Tư vấn Lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
21/05/2025 17:30
Trường Mầm Non Ngũ Phúc công bố kết quả gói thầu số 02 - Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
21/05/2025 17:28
Trường Mầm Non Ngũ Phúc công bố kết quả gói thầu số 01 - Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LINE GROUP
21/05/2025 17:26
Trường Mầm Non Ngũ Phúc đăng tải KHLCNT Khắc phục sửa chữa mái tôn nhà lớp học 2 tầng 10 phòng thiệt hại sau bão Yagi (cơn bão số 3 năm 2024) trường Mầm non Ngũ Phúc, huyện Kim Thành với 6 gói thầu.
21/05/2025 17:24
Trường Mầm Non Ngũ Phúc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG VTV
10/04/2025 09:48
Trường Mầm Non Ngũ Phúc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
10/04/2025 09:45
Trường Mầm Non Ngũ Phúc đăng tải KHLCNT Khắc phục sửa chữa mái tôn nhà lớp học 2 tầng 10 phòng thiệt hại sau bão Yagi (cơn bão số 3 năm 2024) trường Mầm non Ngũ Phúc, huyện Kim Thành với 2 gói thầu.
10/04/2025 09:43
Trường Mầm Non Ngũ Phúc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công sửa chữa công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG KIM THÀNH HD
04/04/2025 14:27
Trường Mầm Non Ngũ Phúc đăng tải KHLCNT Phê duyệt KHLCNT công trình:Sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 10 phòng trường mầm non Ngũ Phúc - Điểm trường trung tâm, huyện Kim Thành với 2 gói thầu.
04/04/2025 14:25
Trường Mầm Non Ngũ Phúc công bố kết quả gói thầu Mua đồ vệ sinh trường, lớp cho học sinh phục vụ cho trẻ của Trường Mầm non Ngũ Phúc Năm học: 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ GAMA
09/12/2024 21:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm Non Ngũ Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm tươi sống phục vụ nấu ăn cho trẻ trong thời gian trông giữ hè năm 2026 của Trường Mầm non Ngũ Phúc của chủ đầu tư Trường Mầm Non Ngũ Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGỌC TOAN
04/06/2026 11:10
Bên mời thầu Trường Mầm Non Ngũ Phúc đã đăng tải KHLCNT mua sắm thực phẩm tươi sống phục vụ nấu ăn cho trẻ trong thời gian trông giữ hè năm 2026 của Trường Mầm non Ngũ Phúc của chủ đầu tư Trường Mầm Non Ngũ Phúc với 1 gói thầu.
04/06/2026 11:00
Bên mời thầu Trường Mầm Non Ngũ Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng vệ sinh cho học sinh Trường mầm non Ngũ Phúc năm học: 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Ngũ Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trương Quang Hải
13/10/2025 13:25
Bên mời thầu Trường Mầm Non Ngũ Phúc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng vệ sinh cho học sinh Trường mầm non Ngũ Phúc năm học: 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Ngũ Phúc với 1 gói thầu.
07/10/2025 15:57
Bên mời thầu Trường Mầm Non Ngũ Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp sữa cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Ngũ Phúc của chủ đầu tư Trường Mầm Non Ngũ Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI MI NA
07/09/2025 11:06
Bên mời thầu Trường Mầm Non Ngũ Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm tươi sống phục vụ nấu ăn cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Ngũ Phúc của chủ đầu tư Trường Mầm Non Ngũ Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGỌC TOAN
07/09/2025 10:24
Bên mời thầu Trường Mầm Non Ngũ Phúc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm tươi sống phục vụ nấu ăn cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Ngũ Phúc của chủ đầu tư Trường Mầm Non Ngũ Phúc với 2 gói thầu.
31/08/2025 16:27
Bên mời thầu Trường Mầm Non Ngũ Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu số 06 - Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm Non Ngũ Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MẠNH THẮNG
03/06/2025 16:25
Bên mời thầu Trường Mầm Non Ngũ Phúc đã đăng tải TBMT số 06 - Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm Non Ngũ Phúc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/05/2025 15:32
Bên mời thầu Trường Mầm Non Ngũ Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu số 03 - Tư vấn Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Trường Mầm Non Ngũ Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC
21/05/2025 17:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Ngũ Phúc là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Ngũ Phúc là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Ngũ Phúc là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Ngũ Phúc là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Ngũ Phúc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Ngũ Phúc là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thật ra quên không phải là cái đau khổ nhất, người đau khổ là người có trí nhớ. "
Thủy Thiên Mặc
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh