Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC như sau:
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 62 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 86 gói thầu, trong đó có 60 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 67 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 64 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.113.702.724 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.970.969.612 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.113.702.724 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.970.969.612 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,41%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm Sữa bột, sữa hộp nước các loại tháng 9/2026 và tháng 10/2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC với 1 gói thầu.
06/09/2026 17:56
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm yaourt, bánh Flan, pudding tháng 9/2026 và tháng 10/2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC với 1 gói thầu.
06/09/2026 17:53
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp lương thực, thực phẩm, nguyên liệu chợ trưa (Thịt, trứng, rau củ quả,…) tháng 9/2026 và tháng 10/2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC với 1 gói thầu.
06/09/2026 17:49
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp lương thực, thực phẩm, nguyên liệu chợ trưa (hải sản, thịt, trứng,…) tháng 9/2026 và tháng 10/2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC với 1 gói thầu.
06/09/2026 17:46
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp lương thực, thực phẩm, nguyên liệu chợ sáng (Rau củ quả, gạo, gia vị, thực phẩm khô, trái cây, thịt,…) tháng 9/2026 và tháng 10/2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC với 1 gói thầu.
06/09/2026 17:42
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm nước uống năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:56
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm bao gói sẵn (bánh quy, bánh chocopie, bánh snack, phô mai, xúc xích, kẹo,…) năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:54
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm bánh bao năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:51
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm bánh bông lan, xôi, kem các loại năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:47
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm Sữa bột, sữa hộp nước các loại năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC công bố kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn - Cải tạo sửa chữa sân chơi năm 2024 của Trường Mầm Non Nhiêu Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHỐNG THẤM GIA HƯNG
20/12/2024 14:13
TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa sân chơi năm 2024 của Trường Mầm Non Nhiêu Lộc với 1 gói thầu.
17/12/2024 16:00
TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, công cụ, dụng cụ năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT TRƯỜNG PHÁT
25/11/2024 14:54
TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC công bố KQMT gói thầu Mua sắm tài sản, công cụ, dụng cụ năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
07/11/2024 09:15
TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, công cụ, dụng cụ năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/10/2024 15:41
TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHÚ GIA HƯNG
23/10/2024 15:06
TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá
E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG GIA PHÁT
23/10/2024 15:02
TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ năm 2024 cho Trường Mầm non Nhiêu Lộc với 3 gói thầu.
17/10/2024 14:19
TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm để nấu ăn cho học sinh bán trú Tháng 4/2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thực Phẩm Sạch Trí Đức
05/04/2024 17:33
TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm để nấu ăn cho học sinh bán trú Tháng 4/2024 với 1 gói thầu.
05/04/2024 17:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm Sữa bột, sữa hộp nước các loại tháng 9/2026 và tháng 10/2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC với 1 gói thầu.
06/09/2026 17:56
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm yaourt, bánh Flan, pudding tháng 9/2026 và tháng 10/2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC với 1 gói thầu.
06/09/2026 17:53
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp lương thực, thực phẩm, nguyên liệu chợ trưa (Thịt, trứng, rau củ quả,…) tháng 9/2026 và tháng 10/2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC với 1 gói thầu.
06/09/2026 17:49
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp lương thực, thực phẩm, nguyên liệu chợ trưa (hải sản, thịt, trứng,…) tháng 9/2026 và tháng 10/2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC với 1 gói thầu.
06/09/2026 17:46
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp lương thực, thực phẩm, nguyên liệu chợ sáng (Rau củ quả, gạo, gia vị, thực phẩm khô, trái cây, thịt,…) tháng 9/2026 và tháng 10/2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC với 1 gói thầu.
06/09/2026 17:42
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm nước uống năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:56
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm bao gói sẵn (bánh quy, bánh chocopie, bánh snack, phô mai, xúc xích, kẹo,…) năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:54
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm bánh bao năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:51
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm bánh bông lan, xôi, kem các loại năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:47
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm Sữa bột, sữa hộp nước các loại năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC là chủ đầu tư của 62 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 40 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 22 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC là chủ đầu tư của 67 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON NHIÊU LỘC là chủ đầu tư có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mục tiêu cho chúng ta phương hướng. Chúng tạo nên một lực lượng hùng mạnh ở cả mức phổ quát, ý thức và tiềm thức. "
Melody Beattie
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026