Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.124.568.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.124.568.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.124.568.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.124.568.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN TVASC VIỆT NAM
01/08/2026 12:07
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho trường mầm non Phong Châu của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ SẢN XUẤT TUẤN THẢO
29/07/2026 08:50
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho trường mầm non Phong Châu của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU với 1 gói thầu.
22/07/2026 08:11
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm phục vụ bếp ăn bán trú hè 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BỮA ĂN HỌC ĐƯỜNG
29/05/2026 16:46
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU đã đăng tải KHLCNT Về việc mua sắm thực phẩm phục vụ bếp ăn bán trú trường mầm non Phong Châu của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU với 1 gói thầu.
22/05/2026 16:22
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Thái Hoành Sơn
19/05/2026 21:52
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất trường mầm non Phong Châu, xã Đông Tiên Hưng; Hạng mục: Sửa chữa nền nhà và khu vệ sinh nhà lớp học 2 tầng 12 phòng học của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU với 3 gói thầu.
19/05/2026 21:49
TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo,
sửa chữa cơ sở vật chất trường mầm non Phong Châu, xã Đông Tiên Hưng; Hạng
mục: Sửa chữa nền nhà và khu vệ sinh nhà lớp học 2 tầng 12 phòng học.
19/05/2026 21:21
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế + dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG - THUỶ LỢI THÁI HÙNG
17/04/2026 08:20
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG LUẬT
17/04/2026 08:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế và lắp đặt mái tôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ SƠN TÙNG
17/06/2025 15:42
TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế và lắp đặt mái tôn với 1 gói thầu.
10/06/2025 14:55
TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm nhạc, làm quen với tin học, ngoại ngữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ SẢN XUẤT TUẤN THẢO
07/12/2024 15:07
TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị âm nhạc, làm quen với tin học, ngoại ngữ với 1 gói thầu.
03/12/2024 09:27
TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU công bố kết quả gói thầu MS-01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ SƠN TÙNG
18/11/2024 08:59
TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế và lắp đặt mái tôn với 1 gói thầu.
09/11/2024 09:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN TVASC VIỆT NAM
01/08/2026 12:07
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho trường mầm non Phong Châu của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ SẢN XUẤT TUẤN THẢO
29/07/2026 08:50
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho trường mầm non Phong Châu của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU với 1 gói thầu.
22/07/2026 08:11
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm phục vụ bếp ăn bán trú hè 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BỮA ĂN HỌC ĐƯỜNG
29/05/2026 16:46
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU đã đăng tải KHLCNT Về việc mua sắm thực phẩm phục vụ bếp ăn bán trú trường mầm non Phong Châu của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU với 1 gói thầu.
22/05/2026 16:22
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Thái Hoành Sơn
19/05/2026 21:52
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất trường mầm non Phong Châu, xã Đông Tiên Hưng; Hạng mục: Sửa chữa nền nhà và khu vệ sinh nhà lớp học 2 tầng 12 phòng học của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU với 3 gói thầu.
19/05/2026 21:49
TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo,
sửa chữa cơ sở vật chất trường mầm non Phong Châu, xã Đông Tiên Hưng; Hạng
mục: Sửa chữa nền nhà và khu vệ sinh nhà lớp học 2 tầng 12 phòng học.
19/05/2026 21:21
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế + dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG - THUỶ LỢI THÁI HÙNG
17/04/2026 08:20
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG LUẬT
17/04/2026 08:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON PHONG CHÂU là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi chỉ có một sự ham muốn, ham muốn tột bậc, là làm sao cho nước ta được hoàn toàn độc lập, dân ta được hoàn toàn tự do, đồng bào ai cũng có cơm ăn áo mặc, ai cũng được học hành. "
Hồ Chí Minh
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026