Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Phong Lan như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 505.235.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 505.235.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Phong Lan như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 505.235.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 505.235.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Lan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH tư vấn xây dựng Thành Đạt Mộc Châu
20/12/2025 21:59
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Lan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÀ ĐỨC MỘC CHÂU
20/12/2025 21:51
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Lan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý công trình của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & XÂY DỰNG AN BÌNH SƠN LA
20/12/2025 21:41
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Lan đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà hiệu bộ, nhà bếp, nhà vệ sinh trường mầm non Phong Lan của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Lan với 3 gói thầu.
19/12/2025 11:50
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Lan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: Thiết bị VP Dương Mẫn
26/12/2024 20:26
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Lan đã đăng tải KHLCNT Bảng tên trường, Bảng biểu văn phòng, ngoài trời, nhà bếp và Hệ
thống bảng Led gồm: Bảng Led+ khung sắt đỡ hệ thống bảng Led của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Lan với 1 gói thầu.
25/12/2024 17:57
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Lan đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị sàn gỗ và cung cấp đồ chơi của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẠI TIẾN THÀNH
21/07/2023 09:46
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Lan đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học năm 2022 của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Lan với 1 gói thầu.
15/09/2022 22:54
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Lan đã đăng tải kết quả gói thầu Mua săm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học Trường mầm non Phong Lan của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết bị giáo dục và nội thất Thăng Long
14/09/2018 15:37
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Lan đã đăng tải TBMT Mua săm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học Trường mầm non Phong Lan của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Lan với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/08/2018 21:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Phong Lan công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: Thiết bị VP Dương Mẫn
26/12/2024 20:26
Trường mầm non Phong Lan đăng tải KHLCNT Bảng tên trường, Bảng biểu văn phòng, ngoài trời, nhà bếp và Hệ
thống bảng Led gồm: Bảng Led+ khung sắt đỡ hệ thống bảng Led với 1 gói thầu.
25/12/2024 17:57
Trường mầm non Phong Lan công bố kết quả gói thầu Trang bị sàn gỗ và cung cấp đồ chơi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẠI TIẾN THÀNH
21/07/2023 09:46
Trường mầm non Phong Lan đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học năm 2022 với 1 gói thầu.
15/09/2022 22:54
Trường mầm non Phong Lan công bố kết quả gói thầu Mua săm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học Trường mầm non Phong Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết bị giáo dục và nội thất Thăng Long
14/09/2018 15:37
Trường mầm non Phong Lan đăng tải TBMT Mua săm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học Trường mầm non Phong Lan theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/08/2018 21:10
Trường mầm non Phong Lan đăng tải KHLCNT Mua săm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học Trường mầm non Phong Lan với 1 gói thầu.
31/08/2018 20:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Lan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH tư vấn xây dựng Thành Đạt Mộc Châu
20/12/2025 21:59
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Lan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÀ ĐỨC MỘC CHÂU
20/12/2025 21:51
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Lan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý công trình của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & XÂY DỰNG AN BÌNH SƠN LA
20/12/2025 21:41
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Lan đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà hiệu bộ, nhà bếp, nhà vệ sinh trường mầm non Phong Lan của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Lan với 3 gói thầu.
19/12/2025 11:50
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Lan đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: Thiết bị VP Dương Mẫn
26/12/2024 20:26
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Lan đã đăng tải KHLCNT Bảng tên trường, Bảng biểu văn phòng, ngoài trời, nhà bếp và Hệ
thống bảng Led gồm: Bảng Led+ khung sắt đỡ hệ thống bảng Led của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Lan với 1 gói thầu.
25/12/2024 17:57
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Lan đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị sàn gỗ và cung cấp đồ chơi của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẠI TIẾN THÀNH
21/07/2023 09:46
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Lan đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học năm 2022 của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Lan với 1 gói thầu.
15/09/2022 22:54
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Lan đã đăng tải kết quả gói thầu Mua săm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học Trường mầm non Phong Lan của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết bị giáo dục và nội thất Thăng Long
14/09/2018 15:37
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Lan đã đăng tải TBMT Mua săm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học Trường mầm non Phong Lan của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Lan với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/08/2018 21:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Phong Lan là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Phong Lan là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Phong Lan là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Phong Lan có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Phong Lan là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người có càng nhiều càng sợ hãi nhiều. "
Rabindranath Tagore
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh