Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Phong Minh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 442.514.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 438.372.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Phong Minh như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 442.514.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 438.372.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,94%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị trường học của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THIẾT BỊ GIÁO DỤC MINH HUỆ
27/03/2026 16:16
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Minh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trường học của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Minh với 1 gói thầu.
27/03/2026 16:11
Trường mầm non Phong Minh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bắn mái khu sơ chế, nhà để xe khu Na Lang và chống thấm khu trung tâm trường mầm non Sa Lý số 1.
18/12/2025 23:23
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HIẾU LINH
18/12/2025 23:17
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Minh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:Bắn mái khu sơ chế, nhà để xe khu Na Lang và chống thấm khu trung tâm trường mầm non Sa Lý số 1 của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Minh với 1 gói thầu.
18/12/2025 23:14
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng CT:Trống thấm hiên tầng 2 dãy nhà lớp học khu trung tâm, Vôi ve sơn sửa toàn bộ tường lớp học, vành lao khu trung tâm, khu Giàng, khu Na Lang; Thay bồn vệ sinh của nhà vệ sinh giáo viên và học sinh khu trung tâm; Cải tạo kho chứa LTTP khu trung tâm; Bắn mái nhà xe khu Giàng trường mầm non Phong Minh, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGUYÊN NINH
08/11/2024 16:17
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Minh đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng CT:Trống thấm hiên tầng 2 dãy nhà lớp học khu trung tâm, Vôi ve sơn sửa toàn bộ tường lớp học, vành lao khu trung tâm, khu Giàng, khu Na Lang; Thay bồn vệ sinh của nhà vệ sinh giáo viên và học sinh khu trung tâm; Cải tạo kho chứa LTTP khu trung tâm; Bắn mái nhà xe khu Giàng trường mầm non Phong Minh, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Minh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/10/2024 14:43
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT CT:Trống thấm hiên tầng 2 dãy nhà lớp học khu trung tâm, Vôi ve sơn sửa toàn bộ tường lớp học, vành lao khu trung tâm, khu Giàng, khu Na Lang; Thay bồn vệ sinh của nhà vệ sinh giáo viên và học sinh khu trung tâm; Cải tạo kho chứa LTTP khu trung tâm; Bắn mái nhà xe khu Giàng trường mầm non Phong Minh, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC Á
11/10/2024 13:38
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Minh đã đăng tải KHLCNT Trống thấm hiên tầng 2 dãy nhà lớp học khu trung tâm, Vôi ve sơn sửa toàn bộ tường lớp học, vành lao khu trung tâm, khu Giàng, khu Na Lang; Thay bồn vệ sinh của nhà vệ sinh giáo viên và học sinh khu trung tâm; Cải tạo kho chứa LTTP khu trung tâm; Bắn mái nhà xe khu Giàng trường mầm non Phong Minh, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Minh với 4 gói thầu.
23/09/2024 14:30
Trường mầm non Phong Minh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trống thấm hiên tầng 2 dãy nhà lớp học khu trung tâm, Vôi ve sơn sửa toàn bộ tường lớp học, vành lao khu trung tâm, khu Giàng, khu Na Lang; Thay bồn vệ sinh của nhà vệ sinh giáo viên và học sinh khu trung tâm; Cải tạo kho chứa LTTP khu trung tâm; Bắn mái nhà xe khu Giàng trường mầm non Phong Minh, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang.
23/09/2024 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Phong Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT CT:Trống thấm hiên tầng 2 dãy nhà lớp học khu trung tâm, Vôi ve sơn sửa toàn bộ tường lớp học, vành lao khu trung tâm, khu Giàng, khu Na Lang; Thay bồn vệ sinh của nhà vệ sinh giáo viên và học sinh khu trung tâm; Cải tạo kho chứa LTTP khu trung tâm; Bắn mái nhà xe khu Giàng trường mầm non Phong Minh, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC Á
11/10/2024 13:38
Trường mầm non Phong Minh đăng tải KHLCNT Trống thấm hiên tầng 2 dãy nhà lớp học khu trung tâm, Vôi ve sơn sửa toàn bộ tường lớp học, vành lao khu trung tâm, khu Giàng, khu Na Lang; Thay bồn vệ sinh của nhà vệ sinh giáo viên và học sinh khu trung tâm; Cải tạo kho chứa LTTP khu trung tâm; Bắn mái nhà xe khu Giàng trường mầm non Phong Minh, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang với 4 gói thầu.
23/09/2024 14:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị trường học của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THIẾT BỊ GIÁO DỤC MINH HUỆ
27/03/2026 16:16
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Minh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trường học của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Minh với 1 gói thầu.
27/03/2026 16:11
Trường mầm non Phong Minh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bắn mái khu sơ chế, nhà để xe khu Na Lang và chống thấm khu trung tâm trường mầm non Sa Lý số 1.
18/12/2025 23:23
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HIẾU LINH
18/12/2025 23:17
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Minh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:Bắn mái khu sơ chế, nhà để xe khu Na Lang và chống thấm khu trung tâm trường mầm non Sa Lý số 1 của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Minh với 1 gói thầu.
18/12/2025 23:14
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng CT:Trống thấm hiên tầng 2 dãy nhà lớp học khu trung tâm, Vôi ve sơn sửa toàn bộ tường lớp học, vành lao khu trung tâm, khu Giàng, khu Na Lang; Thay bồn vệ sinh của nhà vệ sinh giáo viên và học sinh khu trung tâm; Cải tạo kho chứa LTTP khu trung tâm; Bắn mái nhà xe khu Giàng trường mầm non Phong Minh, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGUYÊN NINH
08/11/2024 16:17
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Minh đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng CT:Trống thấm hiên tầng 2 dãy nhà lớp học khu trung tâm, Vôi ve sơn sửa toàn bộ tường lớp học, vành lao khu trung tâm, khu Giàng, khu Na Lang; Thay bồn vệ sinh của nhà vệ sinh giáo viên và học sinh khu trung tâm; Cải tạo kho chứa LTTP khu trung tâm; Bắn mái nhà xe khu Giàng trường mầm non Phong Minh, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Minh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/10/2024 14:43
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT CT:Trống thấm hiên tầng 2 dãy nhà lớp học khu trung tâm, Vôi ve sơn sửa toàn bộ tường lớp học, vành lao khu trung tâm, khu Giàng, khu Na Lang; Thay bồn vệ sinh của nhà vệ sinh giáo viên và học sinh khu trung tâm; Cải tạo kho chứa LTTP khu trung tâm; Bắn mái nhà xe khu Giàng trường mầm non Phong Minh, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC Á
11/10/2024 13:38
Bên mời thầu Trường mầm non Phong Minh đã đăng tải KHLCNT Trống thấm hiên tầng 2 dãy nhà lớp học khu trung tâm, Vôi ve sơn sửa toàn bộ tường lớp học, vành lao khu trung tâm, khu Giàng, khu Na Lang; Thay bồn vệ sinh của nhà vệ sinh giáo viên và học sinh khu trung tâm; Cải tạo kho chứa LTTP khu trung tâm; Bắn mái nhà xe khu Giàng trường mầm non Phong Minh, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Trường mầm non Phong Minh với 4 gói thầu.
23/09/2024 14:30
Trường mầm non Phong Minh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trống thấm hiên tầng 2 dãy nhà lớp học khu trung tâm, Vôi ve sơn sửa toàn bộ tường lớp học, vành lao khu trung tâm, khu Giàng, khu Na Lang; Thay bồn vệ sinh của nhà vệ sinh giáo viên và học sinh khu trung tâm; Cải tạo kho chứa LTTP khu trung tâm; Bắn mái nhà xe khu Giàng trường mầm non Phong Minh, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang.
23/09/2024 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Phong Minh là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Phong Minh là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Phong Minh là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Phong Minh là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Phong Minh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Phong Minh là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chính điều bên trong bản thân bạn khiến bạn hạnh phúc hay bất hạnh. "
Agatha Christie
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026