Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.635.655.194 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.546.335.902 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.635.655.194 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.546.335.902 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,17%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THÀNH NĂM
06/08/2026 16:52
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG AN PHÁT
06/08/2026 15:09
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH đã đăng tải TBMT Gói thầu: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2026 16:33
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH đã đăng tải TBMT Gói thầu: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/06/2026 17:40
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Trường Mầm non Quang Lịch - Hạng mục: Khối phòng hành chính quản trị; khối phòng tổ chức ăn; khối phòng nuôi dưỡng, chăm sóc, giáo dục trẻ của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH với 6 gói thầu.
18/06/2026 17:45
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn thẩm định HSMT và Kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Kỹ thuật Xây dựng và Thương mại An Long
12/06/2026 17:49
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KỶ NGUYÊN
12/06/2026 17:43
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Trường Mầm non Quang Lịch - Hạng mục: Khối phòng hành chính quản trị; khối phòng tổ chức ăn; khối phòng nuôi dưỡng, chăm sóc, giáo dục trẻ của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH với 5 gói thầu.
12/06/2026 17:35
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế thi công và dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG XUÂN HƯỚNG
18/05/2026 15:12
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát Khảo sát của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QTT QUỲNH PHỤ
18/05/2026 15:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ VÀ XÂY DỰNG HOA ANH
06/06/2025 15:01
TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ NỘI THẤT KHÔI NGUYÊN
06/06/2025 14:56
TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng HK86
06/06/2025 14:53
TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Công trình: Sửa chữa ốp tường nhà học trường mầm non Quang Lịch, huyện Kiến Xương với 3 gói thầu.
06/06/2025 14:48
TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm nhạc, thiết bị làm quen với tin học, ngoại ngữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ SẢN XUẤT TUẤN THẢO
29/04/2025 08:16
TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị âm nhạc, thiết bị làm quen với tin học, ngoại ngữ với 1 gói thầu.
22/04/2025 08:52
TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ MẠNH HÀ
11/09/2024 20:57
TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
26/08/2024 10:07
TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/08/2024 15:59
TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc BVTC và dự toán công trình: Trường mầm non Quang Lịch huyện Kiến Xương; Hạng mục: Sửa chữa sân trường với 5 gói thầu.
13/08/2024 14:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THÀNH NĂM
06/08/2026 16:52
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG AN PHÁT
06/08/2026 15:09
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH đã đăng tải TBMT Gói thầu: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2026 16:33
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH đã đăng tải TBMT Gói thầu: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/06/2026 17:40
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Trường Mầm non Quang Lịch - Hạng mục: Khối phòng hành chính quản trị; khối phòng tổ chức ăn; khối phòng nuôi dưỡng, chăm sóc, giáo dục trẻ của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH với 6 gói thầu.
18/06/2026 17:45
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn thẩm định HSMT và Kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Kỹ thuật Xây dựng và Thương mại An Long
12/06/2026 17:49
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KỶ NGUYÊN
12/06/2026 17:43
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình: Trường Mầm non Quang Lịch - Hạng mục: Khối phòng hành chính quản trị; khối phòng tổ chức ăn; khối phòng nuôi dưỡng, chăm sóc, giáo dục trẻ của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH với 5 gói thầu.
12/06/2026 17:35
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế thi công và dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG XUÂN HƯỚNG
18/05/2026 15:12
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát Khảo sát của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QTT QUỲNH PHỤ
18/05/2026 15:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON QUANG LỊCH là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi một người đàn bà nổi giận, chỉ bốn cái hôn nhỏ cũng đủ làm cho nàng nguôi liền. "
Carlo Goldini
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026