Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm Non Quỳnh Thiện như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 54 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 36 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 36 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.199.521.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.876.676.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm Non Quỳnh Thiện như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.199.521.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.876.676.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,69%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quỳnh Thiện đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quỳnh Thiện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Trường Lâm
04/09/2026 21:44
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quỳnh Thiện đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn QLDA xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quỳnh Thiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG 482
04/09/2026 21:41
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quỳnh Thiện đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quỳnh Thiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG QUỐC KHÁNH HM
04/09/2026 21:38
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quỳnh Thiện đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Sửa chữa, cải tạo mái che tại điểm trường Tân Tiến, trường Mầm non Quỳnh Thiện của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quỳnh Thiện với 3 gói thầu.
04/09/2026 21:35
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quỳnh Thiện đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công - Dự toán của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quỳnh Thiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG 482
04/09/2026 21:18
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quỳnh Thiện đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ thiết kế BVTC - Dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quỳnh Thiện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Trường Lâm
04/09/2026 21:16
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quỳnh Thiện đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Tư vấn lập hồ sơ thiết kế BVTC - Dự toán xây dựng công trình và tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế BVTC - Dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quỳnh Thiện với 2 gói thầu.
31/08/2026 10:07
Trường Mầm Non Quỳnh Thiện đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo mái che tại điểm trường Tân Tiến, trường Mầm non Quỳnh Thiện.
31/08/2026 09:09
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quỳnh Thiện đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu, chất đốt cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non Quỳnh Thiện năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quỳnh Thiện với 12 gói thầu.
31/08/2026 06:56
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quỳnh Thiện đã đăng tải kết quả gói thầu Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu, chất đốt cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non Quỳnh Thiện năm học 2025-2026 ( Hoa quả) của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quỳnh Thiện.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRÁI CÂY HOA CƯ
27/09/2025 17:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm Non Quỳnh Thiện công bố kết quả gói thầu Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu, chất đốt cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non Quỳnh Thiện năm học 2025-2026 ( Hoa quả).
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRÁI CÂY HOA CƯ
27/09/2025 17:03
Trường Mầm Non Quỳnh Thiện công bố kết quả gói thầu Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu, chất đốt cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non Quỳnh Thiện năm học 2025-2026 ( Trứng gà).
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Bảo Sơn
27/09/2025 16:46
Trường Mầm Non Quỳnh Thiện công bố kết quả gói thầu Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu, chất đốt cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non Quỳnh Thiện năm học 2025-2026 (bánh mì).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BÁNH KẸO HẢI CHÂU
27/09/2025 16:32
Trường Mầm Non Quỳnh Thiện công bố kết quả gói thầu Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu, chất đốt cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non Quỳnh Thiện năm học 2025-2026 ( Sửa chua Tảo).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần khoa học công nghệ Tảo VN
27/09/2025 16:07
Trường Mầm Non Quỳnh Thiện công bố kết quả gói thầu Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu, chất đốt cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non Quỳnh Thiện năm học 2025-2026 (Gia vị, rau củ quả).
- Nhà thầu trúng thầu: TRẦN THỊ HOA
27/09/2025 15:56
Trường Mầm Non Quỳnh Thiện công bố kết quả gói thầu Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu, chất đốt cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non Quỳnh Thiện năm học 2025-2026 ( Giò, thịt gà, giò).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ NAM BÌNH AN
27/09/2025 09:57
Trường Mầm Non Quỳnh Thiện công bố kết quả gói thầu Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu
dự toán mua sắm: Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu, chất đốt cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non Quỳnh Thiện năm học 2025-2026 ( Gạo).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DVTM HOÀNG KHANG
27/09/2025 09:43
Trường Mầm Non Quỳnh Thiện công bố kết quả gói thầu Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu
dự toán mua sắm: Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu, chất đốt cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non Quỳnh Thiện năm học 2025-2026 ( Thịt bò, lợn).
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Bảo Sơn
27/09/2025 09:11
Trường Mầm Non Quỳnh Thiện công bố kết quả gói thầu Thông báo Về việc lựa chọn Trung tâm liên kết phối hợp tổ chức cho trẻ MG thực hiện Chương trình Giáo dục tăng cường (làm quen tiếng Anh; Aerobic, toán tư duy, Múa) tại Trường Mầm non Quỳnh ThiệnNăm học 2025 – 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN LAM
27/09/2025 08:48
Trường Mầm Non Quỳnh Thiện công bố kết quả gói thầu QUYẾT ĐỊNH
Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu
dự toán mua sắm: Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu, chất đốt cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non Quỳnh Thiện năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PETROLIMEX NGHỆ AN
22/09/2025 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quỳnh Thiện đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quỳnh Thiện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Trường Lâm
04/09/2026 21:44
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quỳnh Thiện đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn QLDA xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quỳnh Thiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG 482
04/09/2026 21:41
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quỳnh Thiện đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quỳnh Thiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG QUỐC KHÁNH HM
04/09/2026 21:38
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quỳnh Thiện đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Sửa chữa, cải tạo mái che tại điểm trường Tân Tiến, trường Mầm non Quỳnh Thiện của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quỳnh Thiện với 3 gói thầu.
04/09/2026 21:35
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quỳnh Thiện đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công - Dự toán của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quỳnh Thiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG 482
04/09/2026 21:18
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quỳnh Thiện đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ thiết kế BVTC - Dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quỳnh Thiện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Trường Lâm
04/09/2026 21:16
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quỳnh Thiện đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Tư vấn lập hồ sơ thiết kế BVTC - Dự toán xây dựng công trình và tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế BVTC - Dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quỳnh Thiện với 2 gói thầu.
31/08/2026 10:07
Trường Mầm Non Quỳnh Thiện đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo mái che tại điểm trường Tân Tiến, trường Mầm non Quỳnh Thiện.
31/08/2026 09:09
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quỳnh Thiện đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu, chất đốt cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non Quỳnh Thiện năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quỳnh Thiện với 12 gói thầu.
31/08/2026 06:56
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quỳnh Thiện đã đăng tải kết quả gói thầu Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu, chất đốt cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non Quỳnh Thiện năm học 2025-2026 ( Hoa quả) của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quỳnh Thiện.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRÁI CÂY HOA CƯ
27/09/2025 17:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Quỳnh Thiện là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Quỳnh Thiện là chủ đầu tư của 25 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 25 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Quỳnh Thiện là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Quỳnh Thiện có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Quỳnh Thiện là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi muốn thấy điều chưa ai từng quan sát, thậm chí dù tôi phải trả giá cho sự tò mò này bằng cuộc đời của chính mình. "
Jules Verne
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026