Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.990.075.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.989.150.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.990.075.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.989.150.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Sen Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa nứt, chống thấm mái tầng 3 tại Trường Mầm Non Sen Hồng của chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV MINH PHÚC ĐỨC
15/12/2025 15:42
Bên mời thầu Trường Mầm non Sen Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Chống thấm nền nhà vệ sinh các khối lớp tại Trường Mầm Non Sen Hồng của chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG SƠN PHÚ PHÁT
15/12/2025 15:37
Bên mời thầu Trường Mầm non Sen Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Gia công lắp đặt Lavabo rửa tay cho học sinh mầm non Trường Mầm non Sen Hồng năm 2025 của chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẢNG CÁO MỸ THUẬT KIẾN NHỎ
12/12/2025 16:40
Bên mời thầu Trường Mầm non Sen Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bàn ghế học sinh mầm non Trường Mầm non Sen Hồng - Năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng KuBum
12/12/2025 16:36
Bên mời thầu Trường Mầm non Sen Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị tivi cho các lớp học của chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ BÌNH NGUYÊN
12/12/2025 16:31
Bên mời thầu Trường Mầm non Sen Hồng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn ghế học sinh mầm non Trường Mầm non Sen Hồng - Năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng với 1 gói thầu.
09/12/2025 18:34
Bên mời thầu Trường Mầm non Sen Hồng đã đăng tải KHLCNT Công trình: Chống thấm nền nhà vệ sinh các khối lớp tại Trường Mầm Non Sen Hồng Địa điểm: Phường Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng của chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng với 1 gói thầu.
09/12/2025 18:19
Bên mời thầu Trường Mầm non Sen Hồng đã đăng tải KHLCNT Công trình: Cải tạo, sửa chữa nứt, chống thấm mái tầng 3 tại Trường Mầm Non Sen Hồng Địa điểm: Phường Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng của chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng với 1 gói thầu.
09/12/2025 18:17
Bên mời thầu Trường Mầm non Sen Hồng đã đăng tải KHLCNT Gia công lắp đặt Lavabo rửa tay cho học sinh mầm non Trường Mầm non Sen Hồng năm 2025 của chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng với 1 gói thầu.
09/12/2025 18:14
Bên mời thầu Trường Mầm non Sen Hồng đã đăng tải KHLCNT Trang bị tivi cho các lớp học của Trường Mầm non Sen Hồng năm 2025 của chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng với 1 gói thầu.
09/12/2025 18:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Sen Hồng là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cứ mỗi ngày tôi lại càng tin rằng sự lãng phí cuộc đời nằm trong những tình cảm chúng ta không cho đi, sức mạnh chúng ta không sử dụng, sự thận trọng ích kỷ không dám mạo hiểm điều gì và lẩn tránh nỗi đau, cũng đồng thời để lỡ hạnh phúc. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh