Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.543.812.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.525.216.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.543.812.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.525.216.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Trường mầm non Số 2 Hòa Phong
Hạng mục: Sơn mặt ngoài các lớp thí điểm 6-18T, khu tiền sảnh và dãy lớp Bé, Nhà trẻ điểm trường Dương Lâm 1 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN - THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CHIẾN THẮNG
23/06/2026 16:28
Bên mời thầu Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Trường mầm non Số 2 Hòa Phong; Hạng mục: Sơn mặt ngoài dãy khu hiệu bộ điểm trường Dương Lâm 1 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN - THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CHIẾN THẮNG
23/06/2026 16:25
Bên mời thầu Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong đã đăng tải KHLCNT Trường mầm non Số 2 Hòa Phong
Hạng mục: Sơn mặt ngoài dãy khu hiệu bộ điểm trường Dương Lâm 1 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong với 1 gói thầu.
22/06/2026 15:45
Bên mời thầu Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong đã đăng tải KHLCNT Trường mầm non Số 2 Hòa Phong; Hạng mục: Sơn mặt ngoài các lớp thí điểm 6-18T, khu tiền sảnh và dãy lớp Bé, Nhà trẻ điểm trường Dương Lâm 1; của chủ đầu tư Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong với 1 gói thầu.
22/06/2026 15:40
Bên mời thầu Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm hệ thống lọc nước tinh khiết RO Trường mầm non số 2 Hòa Phong của chủ đầu tư Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN OVERSEA PEARL
17/01/2026 08:36
Bên mời thầu Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm hệ thống lọc nước tinh khiết RO Trường mầm non số 2 Hòa Phong của chủ đầu tư Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/12/2025 09:44
Bên mời thầu Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong đã đăng tải KHLCNT Mua săm hệ thống loc nước tinh khiết RO Trường mầm non số 2 Hòa Phong của chủ đầu tư Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong với 3 gói thầu.
29/12/2025 19:57
Bên mời thầu Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Sắm Thiết Bị Bộ Giáo Cụ LEGO Education của chủ đầu tư Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TIN HỌC VĨNH TƯỜNG
17/12/2025 16:06
Bên mời thầu Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong đã đăng tải KHLCNT Mua Sắm Thiết Bị Bộ Giáo Cụ LEGO Education của chủ đầu tư Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong với 1 gói thầu.
10/12/2025 15:10
Bên mời thầu Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Sơn mặt ngoài các lớp học và chống thấm tường bên ngoài điểm trường Dương Lâm 1 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG- THƯƠNG MẠI TÂN TRƯỜNG CHIẾN
23/09/2025 14:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong công bố kết quả gói thầu Làm khu mô hình phát triển vận động cho trẻ trải nghiệm cụm Dương Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG- THƯƠNG MẠI TÂN TRƯỜNG CHIẾN
20/05/2025 15:09
Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Trường mầm non số 2 Hòa Phong
Hạng mục : Làm khu mô hình phát triển vận động cho trẻ trải nghiệm cụm Dương Lâm với 1 gói thầu.
20/05/2025 14:56
Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Nối tôn dãy phòng học 2 khu mới và cũ mở rộng tại lớp lớn 1 và lớp lớn 2 cụm Dương Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG- THƯƠNG MẠI TÂN TRƯỜNG CHIẾN
27/03/2025 15:52
Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nối tôn dãy phòng học 2 khu mới và cũ mở rộng tại lớp lớn 1 và lớp lớn 2 cụm Dương Lâm với 1 gói thầu.
27/03/2025 15:50
Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lát gạch Block sân trường và cải tạo 8 bồn hoa cụm Dương Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG- THƯƠNG MẠI TÂN TRƯỜNG CHIẾN
25/03/2025 17:19
Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Lát gạch Block sân trường và cải tạo 8 bồn hoa cụm Dương Lâm với 1 gói thầu.
25/03/2025 17:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Trường mầm non Số 2 Hòa Phong
Hạng mục: Sơn mặt ngoài các lớp thí điểm 6-18T, khu tiền sảnh và dãy lớp Bé, Nhà trẻ điểm trường Dương Lâm 1 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN - THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CHIẾN THẮNG
23/06/2026 16:28
Bên mời thầu Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Trường mầm non Số 2 Hòa Phong; Hạng mục: Sơn mặt ngoài dãy khu hiệu bộ điểm trường Dương Lâm 1 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN - THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CHIẾN THẮNG
23/06/2026 16:25
Bên mời thầu Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong đã đăng tải KHLCNT Trường mầm non Số 2 Hòa Phong
Hạng mục: Sơn mặt ngoài dãy khu hiệu bộ điểm trường Dương Lâm 1 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong với 1 gói thầu.
22/06/2026 15:45
Bên mời thầu Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong đã đăng tải KHLCNT Trường mầm non Số 2 Hòa Phong; Hạng mục: Sơn mặt ngoài các lớp thí điểm 6-18T, khu tiền sảnh và dãy lớp Bé, Nhà trẻ điểm trường Dương Lâm 1; của chủ đầu tư Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong với 1 gói thầu.
22/06/2026 15:40
Bên mời thầu Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm hệ thống lọc nước tinh khiết RO Trường mầm non số 2 Hòa Phong của chủ đầu tư Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN OVERSEA PEARL
17/01/2026 08:36
Bên mời thầu Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm hệ thống lọc nước tinh khiết RO Trường mầm non số 2 Hòa Phong của chủ đầu tư Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/12/2025 09:44
Bên mời thầu Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong đã đăng tải KHLCNT Mua săm hệ thống loc nước tinh khiết RO Trường mầm non số 2 Hòa Phong của chủ đầu tư Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong với 3 gói thầu.
29/12/2025 19:57
Bên mời thầu Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Sắm Thiết Bị Bộ Giáo Cụ LEGO Education của chủ đầu tư Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TIN HỌC VĨNH TƯỜNG
17/12/2025 16:06
Bên mời thầu Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong đã đăng tải KHLCNT Mua Sắm Thiết Bị Bộ Giáo Cụ LEGO Education của chủ đầu tư Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong với 1 gói thầu.
10/12/2025 15:10
Bên mời thầu Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Sơn mặt ngoài các lớp học và chống thấm tường bên ngoài điểm trường Dương Lâm 1 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG- THƯƠNG MẠI TÂN TRƯỜNG CHIẾN
23/09/2025 14:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Số 2 Hòa Phong là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cái người đời thường thiếu là ý chí chứ không phải là sức mạnh. "
Victor Hugo
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026