Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Tân An số 2 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 2 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.009.835.740 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.897.474.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,73%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Tân An số 2 như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.009.835.740 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.897.474.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,73%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Tân An số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt máy tính để bàn của chủ đầu tư Trường Mầm non Tân An số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ THỊ THẢO
18/03/2026 15:29
Bên mời thầu Trường Mầm non Tân An số 2 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Cung cấp, lắp đặt máy tính để bàn của Trường mầm non Tân An số 2 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tân An số 2 với 1 gói thầu.
13/03/2026 15:49
Bên mời thầu Trường Mầm non Tân An số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại Trường Mầm non Tân An số 2 năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tân An số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AN NINH TRUNG TÍN
08/01/2026 16:26
Bên mời thầu Trường Mầm non Tân An số 2 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại Trường Mầm non Tân An số 2 năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tân An số 2 với 1 gói thầu.
07/01/2026 16:56
Bên mời thầu Trường Mầm non Tân An số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp chất đốt (gas) phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026 của Trường mầm non Tân An số 2 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tân An số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GAS THÀNH ĐẠT
03/10/2025 09:51
Bên mời thầu Trường Mầm non Tân An số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp thực phẩm và hàng hóa phục vụ nấu ăn bán trú, nước rửa bát bán trú năm học 2025-2026 của Trường mầm non Tân An số 2 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tân An số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SẠCH TÂM PHÚ BNCITY
03/10/2025 09:43
Bên mời thầu Trường Mầm non Tân An số 2 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm và hàng hóa phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026 của Trường mầm non Tân An số 2 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tân An số 2 với 2 gói thầu.
02/10/2025 17:14
Bên mời thầu Trường Mầm non Tân An số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua đồ dùng, đồ chơi trong lớp, ngoài trời, công cụ, thiết bị khác của chủ đầu tư Trường Mầm non Tân An số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC HOÀNG GIA
16/10/2024 17:51
Bên mời thầu Trường Mầm non Tân An số 2 đã đăng tải KHLCNT Mua đồ dùng, đồ chơi trong lớp, ngoài trời, công cụ, thiết bị khác của chủ đầu tư Trường Mầm non Tân An số 2 với 1 gói thầu.
16/10/2024 17:35
Bên mời thầu Trường Mầm non Tân An số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tài sản, CCDC văn phòng, thiết bị điện tử, tài sản phục vụ chuyên môn năm 2024 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tân An số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ CÔNG MINH
01/08/2024 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Tân An số 2 công bố kết quả gói thầu Mua đồ dùng, đồ chơi trong lớp, ngoài trời, công cụ, thiết bị khác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC HOÀNG GIA
16/10/2024 17:51
Trường Mầm non Tân An số 2 đăng tải KHLCNT Mua đồ dùng, đồ chơi trong lớp, ngoài trời, công cụ, thiết bị khác với 1 gói thầu.
16/10/2024 17:35
Trường Mầm non Tân An số 2 công bố kết quả gói thầu Mua tài sản, CCDC văn phòng, thiết bị điện tử, tài sản phục vụ chuyên môn năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ CÔNG MINH
01/08/2024 15:13
Trường Mầm non Tân An số 2 công bố kết quả gói thầu Mua sắm cỏ nhân tạo, tài sản và công cụ khác của Trường Mầm non Thị trấn Tân An số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC HOÀNG GIA
01/08/2024 15:09
Trường Mầm non Tân An số 2 công bố KQMT gói thầu Mua tài sản, CCDC văn phòng, thiết bị điện tử, tài sản phục vụ chuyên môn năm 2024 với 3 nhà thầu tham gia.
24/05/2024 09:03
Trường Mầm non Tân An số 2 công bố KQMT gói thầu Mua sắm cỏ nhân tạo, tài sản và công cụ khác của Trường Mầm non Thị trấn Tân An số 2 với 5 nhà thầu tham gia.
20/05/2024 13:46
Trường Mầm non Tân An số 2 đăng tải TBMT Mua tài sản, CCDC văn phòng, thiết bị điện tử, tài sản phục vụ chuyên môn năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/05/2024 09:19
Trường Mầm non Tân An số 2 đăng tải KHLCNT Mua tài sản, CCDC văn phòng, thiết bị điện tử, tài sản phục vụ chuyên môn năm 2024 với 1 gói thầu.
16/05/2024 14:33
Trường Mầm non Tân An số 2 đăng tải TBMT Mua sắm cỏ nhân tạo, tài sản và công cụ khác của Trường Mầm non Thị trấn Tân An số 2 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/05/2024 16:40
Trường Mầm non Tân An số 2 đăng tải KHLCNT Mua sắm cỏ nhân tạo, tài sản và công cụ khác của Trường Mầm non Thị trấn Tân An số 2 với 1 gói thầu.
13/05/2024 15:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Tân An số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt máy tính để bàn của chủ đầu tư Trường Mầm non Tân An số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ THỊ THẢO
18/03/2026 15:29
Bên mời thầu Trường Mầm non Tân An số 2 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Cung cấp, lắp đặt máy tính để bàn của Trường mầm non Tân An số 2 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tân An số 2 với 1 gói thầu.
13/03/2026 15:49
Bên mời thầu Trường Mầm non Tân An số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại Trường Mầm non Tân An số 2 năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tân An số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AN NINH TRUNG TÍN
08/01/2026 16:26
Bên mời thầu Trường Mầm non Tân An số 2 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại Trường Mầm non Tân An số 2 năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tân An số 2 với 1 gói thầu.
07/01/2026 16:56
Bên mời thầu Trường Mầm non Tân An số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp chất đốt (gas) phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026 của Trường mầm non Tân An số 2 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tân An số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GAS THÀNH ĐẠT
03/10/2025 09:51
Bên mời thầu Trường Mầm non Tân An số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp thực phẩm và hàng hóa phục vụ nấu ăn bán trú, nước rửa bát bán trú năm học 2025-2026 của Trường mầm non Tân An số 2 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tân An số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SẠCH TÂM PHÚ BNCITY
03/10/2025 09:43
Bên mời thầu Trường Mầm non Tân An số 2 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm và hàng hóa phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026 của Trường mầm non Tân An số 2 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tân An số 2 với 2 gói thầu.
02/10/2025 17:14
Bên mời thầu Trường Mầm non Tân An số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua đồ dùng, đồ chơi trong lớp, ngoài trời, công cụ, thiết bị khác của chủ đầu tư Trường Mầm non Tân An số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC HOÀNG GIA
16/10/2024 17:51
Bên mời thầu Trường Mầm non Tân An số 2 đã đăng tải KHLCNT Mua đồ dùng, đồ chơi trong lớp, ngoài trời, công cụ, thiết bị khác của chủ đầu tư Trường Mầm non Tân An số 2 với 1 gói thầu.
16/10/2024 17:35
Bên mời thầu Trường Mầm non Tân An số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tài sản, CCDC văn phòng, thiết bị điện tử, tài sản phục vụ chuyên môn năm 2024 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tân An số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ CÔNG MINH
01/08/2024 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tân An số 2 đã đăng tải 2 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tân An số 2 là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tân An số 2 là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tân An số 2 là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tân An số 2 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tân An số 2 là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lý trí là nền tảng cho sự chắc chắn của mọi tri thức mà ta đạt được. "
Leonhard Euler
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh