Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.846.922.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.846.802.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.846.922.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.846.802.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình Led P3 Hội trường của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN TRÍ CÔNG
12/12/2025 17:09
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng, đồ chơi, trang thiết bị cho Trường mầm non Tân Dương của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ KINH DOANH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI HOA TRẠNG NGUYÊN
09/12/2025 15:52
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình Led P3 Hội trường của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG với 1 gói thầu.
09/12/2025 15:31
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng, đồ chơi, trang thiết bị cho Trường mầm non Tân Dương của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG với 1 gói thầu.
05/12/2025 15:25
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp chất đốt gas Petrolimex phục vụ cho trẻ ăn bán trú tại trường mầm non Tân Dương năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GAS PETROLIMEX HẢI PHÒNG
12/09/2025 18:36
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp chất đốt gas Petrolimex phục vụ cho trẻ ăn bán trú tại trường mầm non Tân Dương năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG với 1 gói thầu.
11/09/2025 12:02
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm, sản phẩm dinh dưỡng phục vụ cho trẻ ăn bán trú năm học 2025- 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DINH DƯỠNG ĐẠI NAM
04/09/2025 13:55
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, sản phẩm dinh dưỡng phục vụ cho trẻ ăn bán trú năm học 2025 -2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG với 1 gói thầu.
27/08/2025 17:56
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng đồ chơi cho Trường mầm non Tân Dương của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ KINH DOANH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI HOA TRẠNG NGUYÊN
22/04/2025 15:38
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng đồ chơi cho Trường mầm non Tân Dương của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG với 1 gói thầu.
21/04/2025 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng đồ chơi cho Trường mầm non Tân Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ KINH DOANH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI HOA TRẠNG NGUYÊN
22/04/2025 15:38
TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng đồ chơi cho Trường mầm non Tân Dương với 1 gói thầu.
21/04/2025 14:40
TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và Đầu tư Thiên Vượng
12/11/2024 14:29
TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Hà Khánh
12/11/2024 14:27
TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm tủ đựng balo và giá dép bằng inox sun 304, nhựa thông minh và phủ nano chống xước của Trường mầm non Tân Dương năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Tuấn Cường
12/11/2024 14:25
TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG công bố KQMT gói thầu Mua sắm tủ đựng balo và giá dép bằng inox sun 304, nhựa thông minh và phủ nano chống xước của Trường mầm non Tân Dương năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
23/10/2024 16:47
TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG đăng tải TBMT Mua sắm tủ đựng balo và giá dép bằng inox sun 304, nhựa thông minh và phủ nano chống xước của Trường mầm non Tân Dương năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/10/2024 16:37
TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG đăng tải KHLCNT Mua sắm tủ đựng balo và giá dép bằng inox sun 304, nhựa thông minh và phủ nano chống xước của Trường mầm non Tân Dương năm 2024 với 3 gói thầu.
16/10/2024 16:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình Led P3 Hội trường của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN TRÍ CÔNG
12/12/2025 17:09
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng, đồ chơi, trang thiết bị cho Trường mầm non Tân Dương của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ KINH DOANH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI HOA TRẠNG NGUYÊN
09/12/2025 15:52
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình Led P3 Hội trường của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG với 1 gói thầu.
09/12/2025 15:31
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng, đồ chơi, trang thiết bị cho Trường mầm non Tân Dương của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG với 1 gói thầu.
05/12/2025 15:25
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp chất đốt gas Petrolimex phục vụ cho trẻ ăn bán trú tại trường mầm non Tân Dương năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GAS PETROLIMEX HẢI PHÒNG
12/09/2025 18:36
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp chất đốt gas Petrolimex phục vụ cho trẻ ăn bán trú tại trường mầm non Tân Dương năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG với 1 gói thầu.
11/09/2025 12:02
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm, sản phẩm dinh dưỡng phục vụ cho trẻ ăn bán trú năm học 2025- 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DINH DƯỠNG ĐẠI NAM
04/09/2025 13:55
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, sản phẩm dinh dưỡng phục vụ cho trẻ ăn bán trú năm học 2025 -2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG với 1 gói thầu.
27/08/2025 17:56
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng đồ chơi cho Trường mầm non Tân Dương của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ KINH DOANH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI HOA TRẠNG NGUYÊN
22/04/2025 15:38
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng đồ chơi cho Trường mầm non Tân Dương của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG với 1 gói thầu.
21/04/2025 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN DƯƠNG là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hạnh phúc cho mai sau không có. Hạnh phúc là hoặc là ngay tức khắc hoặc là không bao giờ. "
René Barjavel
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026