Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Tân Hưng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.022.041.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.014.411.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Tân Hưng như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.022.041.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.014.411.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung đồ dùng trang thiết bị bán trú phục vụ năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Tân Hưng của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thương mại tổng hợp Nam Đô
23/12/2025 17:12
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Mua bổ sung đồ dùng trang thiết bị bán trú phục vụ năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Tân Hưng của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Hưng với 1 gói thầu.
23/12/2025 15:01
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nhiên liệu: gas để thực hiện bữa ăn học đường cho học sinh bán trú trường mầm non Tân Hưng năm học 2025-2026. của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Hưng.
01/10/2025 15:19
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu chế biến thực phẩm đầu vào thực hiện bữa ăn cho học sinh bán trú Trường mầm non Tân Hưng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN PHẨM VIỆT CHO BẠN
01/10/2025 01:59
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa và các sản phầm từ sữa cho Trường mầm non Tân Hưng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH giải pháp dinh dưỡng LHT
01/10/2025 00:28
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống đóng chai để thực hiện cung cấp nước uống cho học sinh học tập và tham gia ăn bán trú tại trường MN Tân Hưng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn Nhất Bách
01/10/2025 00:14
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng chai để thực hiện cung cấp nước uống cho học sinh học tập và tham gia ăn bán trú tại trường MN Tân Hưng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Hưng với 1 gói thầu.
29/09/2025 17:22
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu chế biến thực phẩm, nhiên liệu đầu vào,cung cấp sữa và các sản phầm từ sữa để thực hiện cung cấp bữa ăn học đường cho học sinh bán trú trường mầm non Tân Hưng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Hưng với 3 gói thầu.
28/09/2025 23:48
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung trang thiết bị bán trú năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thương mại tổng hợp Nam Đô
13/12/2024 12:16
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Mua bổ sung trang thiết bị bán trú năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Hưng với 1 gói thầu.
10/12/2024 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung trang thiết bị bán trú năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thương mại tổng hợp Nam Đô
13/12/2024 12:16
Trường mầm non Tân Hưng đăng tải KHLCNT Mua bổ sung trang thiết bị bán trú năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
10/12/2024 16:04
Trường mầm non Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác chăm sóc bán trú trong Trường mầm non Tân Hưng năm học 2023-2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thương mại tổng hợp Nam Đô
20/12/2023 17:44
Trường mầm non Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Mua sắm học phẩm phục vụ công tác giảng dạy trong Trường mầm non Tân Hưng năm học 2023-2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thương mại tổng hợp Nam Đô
15/12/2023 16:57
Trường mầm non Tân Hưng đăng tải KHLCNT Mua sắm học phẩm phục vụ công tác giảng dạy trong Trường mầm non Tân Hưng năm học 2023-2024 với 1 gói thầu.
12/12/2023 21:37
Trường mầm non Tân Hưng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác chăm sóc bán trú trong Trường mầm non Tân Hưng năm học 2023-2024 với 1 gói thầu.
12/12/2023 17:15
Trường mầm non Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Mua nguyên vật liệu trang trí môi trường nhóm lớp trường mầm non Tân Hưng năm học 2022-2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Nguyễn Thúy Nga
13/01/2023 15:49
Trường mầm non Tân Hưng đăng tải KHLCNT Mua nguyên vật liệu trang trí môi trường nhóm lớp trường mầm non Tân Hưng năm học 2022-2023 với 1 gói thầu.
10/01/2023 10:35
Trường mầm non Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Mua trang thiết bị bán trú trường mầm non Tân Hưng năm học 2022-2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thương mại tổng hợp Nam Đô
23/12/2022 08:55
Trường mầm non Tân Hưng đăng tải KHLCNT Mua trang thiết bị bán trú trường mầm non Tân Hưng năm học 2022-2023 với 1 gói thầu.
21/12/2022 14:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung đồ dùng trang thiết bị bán trú phục vụ năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Tân Hưng của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thương mại tổng hợp Nam Đô
23/12/2025 17:12
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Mua bổ sung đồ dùng trang thiết bị bán trú phục vụ năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Tân Hưng của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Hưng với 1 gói thầu.
23/12/2025 15:01
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nhiên liệu: gas để thực hiện bữa ăn học đường cho học sinh bán trú trường mầm non Tân Hưng năm học 2025-2026. của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Hưng.
01/10/2025 15:19
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu chế biến thực phẩm đầu vào thực hiện bữa ăn cho học sinh bán trú Trường mầm non Tân Hưng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN PHẨM VIỆT CHO BẠN
01/10/2025 01:59
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa và các sản phầm từ sữa cho Trường mầm non Tân Hưng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH giải pháp dinh dưỡng LHT
01/10/2025 00:28
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống đóng chai để thực hiện cung cấp nước uống cho học sinh học tập và tham gia ăn bán trú tại trường MN Tân Hưng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn Nhất Bách
01/10/2025 00:14
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng chai để thực hiện cung cấp nước uống cho học sinh học tập và tham gia ăn bán trú tại trường MN Tân Hưng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Hưng với 1 gói thầu.
29/09/2025 17:22
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu chế biến thực phẩm, nhiên liệu đầu vào,cung cấp sữa và các sản phầm từ sữa để thực hiện cung cấp bữa ăn học đường cho học sinh bán trú trường mầm non Tân Hưng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Hưng với 3 gói thầu.
28/09/2025 23:48
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung trang thiết bị bán trú năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thương mại tổng hợp Nam Đô
13/12/2024 12:16
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Mua bổ sung trang thiết bị bán trú năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Hưng với 1 gói thầu.
10/12/2024 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Tân Hưng là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Tân Hưng là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Tân Hưng là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Tân Hưng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Tân Hưng là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một cuộc đời hạnh phúc cần có sự bình yên tâm hồn. "
Marcus Tullius Cicero
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh