Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.919.864.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.919.354.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.919.864.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.919.354.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua sữa nước của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ.
08/09/2025 14:29
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua nước đóng bình; Gas của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ.
08/09/2025 14:29
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sữa chua của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở Sản xuất sữa chua Mai Kỳ
08/09/2025 14:28
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sữa bột của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM SẠCH OGRANIC
08/09/2025 14:28
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua nguyên liệu nấu ăn; đồ dùng phục vụ vệ sinh, dụng cụ phục vụ công tác bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Mai Duyên
08/09/2025 14:26
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ đã đăng tải KHLCNT phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu
thuộc thuộc dự toán mua sắm: Mua thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho trẻ bán trú tại Trường Mầm non Tân Mỹ, năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ với 5 gói thầu.
01/09/2025 21:10
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Văn phòng phẩm, Đồ dùng phục vụ chuyên môn của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ SÁCH THANH PHONG
19/05/2025 14:04
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Văn phòng phẩm, Đồ dùng phục vụ chuyên môn của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ với 1 gói thầu.
15/05/2025 08:26
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Văn phòng phẩm, Đồ dùng phục vụ chuyên môn của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ với 1 gói thầu.
07/05/2025 09:33
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Ti vi, Quạt, đèn năng lượng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THANH BÌNH
22/04/2025 09:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ công bố kết quả gói thầu Mua sắm Văn phòng phẩm, Đồ dùng phục vụ chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ SÁCH THANH PHONG
19/05/2025 14:04
TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ đăng tải KHLCNT Mua sắm Văn phòng phẩm, Đồ dùng phục vụ chuyên môn với 1 gói thầu.
15/05/2025 08:26
TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ đăng tải KHLCNT Mua sắm Văn phòng phẩm, Đồ dùng phục vụ chuyên môn với 1 gói thầu.
07/05/2025 09:33
TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ công bố kết quả gói thầu Mua sắm Ti vi, Quạt, đèn năng lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THANH BÌNH
22/04/2025 09:43
TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ đăng tải KHLCNT Mua Quạt trần, Đèn năng lượng với 1 gói thầu.
21/04/2025 14:37
TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hàng rào, sơn tường,nhà vệ sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trương Hoàng Sơn
08/04/2025 14:18
TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ đăng tải KHLCNT Sửa chữa hàng rào, sơn tường,nhà vệ sinh với 1 gói thầu.
08/04/2025 09:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua sữa nước của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ.
08/09/2025 14:29
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua nước đóng bình; Gas của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ.
08/09/2025 14:29
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sữa chua của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở Sản xuất sữa chua Mai Kỳ
08/09/2025 14:28
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sữa bột của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM SẠCH OGRANIC
08/09/2025 14:28
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua nguyên liệu nấu ăn; đồ dùng phục vụ vệ sinh, dụng cụ phục vụ công tác bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Mai Duyên
08/09/2025 14:26
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ đã đăng tải KHLCNT phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu
thuộc thuộc dự toán mua sắm: Mua thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho trẻ bán trú tại Trường Mầm non Tân Mỹ, năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ với 5 gói thầu.
01/09/2025 21:10
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Văn phòng phẩm, Đồ dùng phục vụ chuyên môn của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ SÁCH THANH PHONG
19/05/2025 14:04
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Văn phòng phẩm, Đồ dùng phục vụ chuyên môn của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ với 1 gói thầu.
15/05/2025 08:26
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Văn phòng phẩm, Đồ dùng phục vụ chuyên môn của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ với 1 gói thầu.
07/05/2025 09:33
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Ti vi, Quạt, đèn năng lượng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THANH BÌNH
22/04/2025 09:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN MỸ là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con người không học được nhiều lắm từ những bài học của lịch sử. Đó chính là bài học quan trọng nhất trong những bài học của lịch sử. "
Aldous Huxley
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh