Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Tân Phú như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.572.916.319 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.804.562.058 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Tân Phú như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.572.916.319 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.804.562.058 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,03%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÀI GÒN GREATFOOD
25/08/2026 10:15
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Phú đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Phú với 1 gói thầu.
21/08/2026 10:30
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG NAM AN
14/11/2025 15:33
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Phú đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Mầm non Tân Phú của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Phú với 3 gói thầu.
14/11/2025 15:24
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản năm 2025 của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KHANG HƯNG
06/11/2025 16:56
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG M2
06/11/2025 16:09
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NGHI HÂN
06/11/2025 16:06
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Phú đã đăng tải KHLCNT Dự toán chi phí chuẫn bị dự án của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Phú với 2 gói thầu.
06/11/2025 16:01
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Phú đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản năm 2025 của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Phú với 1 gói thầu.
31/10/2025 15:13
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Thực Phẩm Sài Gòn Xanh SaGoFood
24/09/2025 15:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Tân Phú đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm cho học sinh bán trú năm học 2024-2025 thuộc Trường Mầm non Tân Phú với 3 gói thầu.
30/12/2024 08:36
Trường mầm non Tân Phú đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm cho học sinh bán trú năm học 2024-2025 thuộc Trường Mầm non Tân Phú với 3 gói thầu.
28/12/2024 13:43
Trường mầm non Tân Phú công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
30/08/2024 11:01
Trường mầm non Tân Phú công bố kết quả gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HUY KHÔI
29/08/2024 10:59
Trường mầm non Tân Phú công bố kết quả gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI QUẬN 7
29/08/2024 10:51
Trường mầm non Tân Phú công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Trường mầm non Tân Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ & XÂY DỰNG TRUNG MỸ
20/08/2024 09:42
Trường mầm non Tân Phú đăng tải KHLCNT Thiết kế bản vẽ thi công, dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình với 1 gói thầu.
20/08/2024 09:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÀI GÒN GREATFOOD
25/08/2026 10:15
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Phú đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Phú với 1 gói thầu.
21/08/2026 10:30
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG NAM AN
14/11/2025 15:33
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Phú đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Mầm non Tân Phú của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Phú với 3 gói thầu.
14/11/2025 15:24
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản năm 2025 của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KHANG HƯNG
06/11/2025 16:56
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG M2
06/11/2025 16:09
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NGHI HÂN
06/11/2025 16:06
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Phú đã đăng tải KHLCNT Dự toán chi phí chuẫn bị dự án của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Phú với 2 gói thầu.
06/11/2025 16:01
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Phú đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản năm 2025 của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Phú với 1 gói thầu.
31/10/2025 15:13
Bên mời thầu Trường mầm non Tân Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm của chủ đầu tư Trường mầm non Tân Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Thực Phẩm Sài Gòn Xanh SaGoFood
24/09/2025 15:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Tân Phú là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Tân Phú là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Tân Phú là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Tân Phú có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Tân Phú là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người giàu thì ngay cả kẻ ngu ngốc, ông ta cũng phải giả vờ tôn trọng. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026