Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 50,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.713.310.922 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.646.274.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 50,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.713.310.922 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.646.274.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,69%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua đồ chơi ngoài trời của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC HÀ CHUNG
13/08/2026 20:25
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua máy tính của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Thương mại và Dịch vụ Tin học Lâm Hiếu
13/08/2026 16:29
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính và đồ chơi ngoài trời của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH với 2 gói thầu.
07/08/2026 14:37
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: kiểm toán độc lập của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN - TƯ VẤN ĐẤT VIỆT
29/07/2026 15:51
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây dựng và dịch vụ thương mại thiết bị Việt Phát
29/06/2026 16:53
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI ĐA ĐỘ
29/06/2026 16:48
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trường mầm non Tân Thành. Hạng mục: Dãy nhà A lớp học 2 tầng và Hành lang mái tôn của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH với 3 gói thầu.
29/06/2026 16:44
TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trường mầm non Tân Thành. Hạng mục: Dãy nhà A lớp học 2 tầng và Hành lang mái tôn..
29/06/2026 16:16
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm , nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào phục vụ bữa ăn bán trú cho trẻ tại trường mầm non Tân Thành từ tháng 6-9/2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GAS PETROLIMEX HẢI PHÒNG
02/06/2026 15:31
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Cung cấp sản phẩm sữa tưi TH truemilk, sữa cha Ba Vì của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỢP THÀNH PHÁT
02/06/2026 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào thực hiện việc cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh học kỳ II năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Văn Thiên, CÔNG TY CỔ PHẦN HỢP THÀNH PHÁT, CÔNG TY TNHH GAS PETROLIMEX HẢI PHÒNG
30/12/2025 17:05
TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp, thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VẬN TẢI DƯƠNG KINH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP TRƯỜNG HUY
20/05/2025 16:10
TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây lắp, thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
16/05/2025 15:02
TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp, thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/05/2025 11:24
TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp, thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/05/2025 14:58
TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường mầm non Tân Thành. Hạng mục: Sửa chữa, bổ sung hệ thống phòng cháy, chữa cháy với 5 gói thầu.
05/05/2025 15:49
TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI - ĐẦU TƯ PHÚC HƯNG
04/08/2023 17:29
TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
27/07/2023 10:13
TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/07/2023 09:59
TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường Mầm non Tân Thành, phường Tân Thành, quận Dương Kinh với 5 gói thầu.
14/07/2023 11:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua đồ chơi ngoài trời của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC HÀ CHUNG
13/08/2026 20:25
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua máy tính của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Thương mại và Dịch vụ Tin học Lâm Hiếu
13/08/2026 16:29
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính và đồ chơi ngoài trời của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH với 2 gói thầu.
07/08/2026 14:37
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: kiểm toán độc lập của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN - TƯ VẤN ĐẤT VIỆT
29/07/2026 15:51
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây dựng và dịch vụ thương mại thiết bị Việt Phát
29/06/2026 16:53
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI ĐA ĐỘ
29/06/2026 16:48
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trường mầm non Tân Thành. Hạng mục: Dãy nhà A lớp học 2 tầng và Hành lang mái tôn của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH với 3 gói thầu.
29/06/2026 16:44
TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trường mầm non Tân Thành. Hạng mục: Dãy nhà A lớp học 2 tầng và Hành lang mái tôn..
29/06/2026 16:16
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm , nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào phục vụ bữa ăn bán trú cho trẻ tại trường mầm non Tân Thành từ tháng 6-9/2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GAS PETROLIMEX HẢI PHÒNG
02/06/2026 15:31
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Cung cấp sản phẩm sữa tưi TH truemilk, sữa cha Ba Vì của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỢP THÀNH PHÁT
02/06/2026 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON TÂN THÀNH là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có lẽ nỗi nhớ khắc cốt ghi tâm cũng không thắng nổi tình cảm nồng ấm ngày ngày bên nhau, cũng giống như người thường không thể thắng nổi cảm giác trống trải. Lúc yếu đuối, ai mà chẳng chọn một bến bờ có thể khiến người đó cảm thấy ấm lòng. "
Cửu Lộ Phi Hương
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh