Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Tập Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 771.479.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 768.855.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Tập Sơn như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 771.479.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 768.855.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Tập Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng công trình Làm mái che khu phát triển vận động, cải tạo sân chơi, tháo dở hàng rào phía sau dãy 3 phòng học của chủ đầu tư Trường Mầm non Tập Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG B&S
22/07/2026 10:11
Bên mời thầu Trường Mầm non Tập Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình Làm mái che khu phát triển vận động, cải tạo sân chơi, tháo dở hàng rào phía sau dãy 3 phòng học của chủ đầu tư Trường Mầm non Tập Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD TIẾN LỘC THỊNH
22/07/2026 10:05
Bên mời thầu Trường Mầm non Tập Sơn đã đăng tải KHLCNT Trường Mầm non Tập Sơn; Hạng mục: Làm mái che khu phát triển vận động, cải tạo sân chơi, tháo dở hàng rào phía sau dãy 3 phòng học của chủ đầu tư Trường Mầm non Tập Sơn với 2 gói thầu.
22/07/2026 09:58
Bên mời thầu Trường Mầm non Tập Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế lập dự toán công trình Làm mái che khu phát triển vận động, cải tạo sân chơi, tháo dở hàng rào phía sau dãy 3 phòng học của chủ đầu tư Trường Mầm non Tập Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CÔNG MINH
21/07/2026 16:48
Bên mời thầu Trường Mầm non Tập Sơn đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình Làm mái che khu phát triển vận động, cải tạo sân chơi, tháo dở hàng rào phía sau dãy 3 phòng học của chủ đầu tư Trường Mầm non Tập Sơn với 2 gói thầu.
21/07/2026 16:44
Bên mời thầu Trường Mầm non Tập Sơn đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 01: Thiết kế lập dự toán công trình Làm mái che khu phát triển vận động, cải tạo sân chơi, tháo dở hàng rào phía sau dãy 3 phòng học của chủ đầu tư Trường Mầm non Tập Sơn với 1 gói thầu.
21/07/2026 16:37
Bên mời thầu Trường Mầm non Tập Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bộ thiết bị tối thiểu cho trẻ 3 – 4 tuổi; Bộ mô hình, bộ đèn Led tín hiệu đèn giao thông của chủ đầu tư Trường Mầm non Tập Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP HƯNG GIA
13/05/2025 14:02
Bên mời thầu Trường Mầm non Tập Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái che khu phát triển vận động của chủ đầu tư Trường Mầm non Tập Sơn với 1 gói thầu.
05/05/2025 10:31
Bên mời thầu Trường Mầm non Tập Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua bộ thiết bị tối thiểu cho trẻ 3 – 4 tuổi; Bộ mô hình, bộ đèn Led tín hiệu đèn giao thông của chủ đầu tư Trường Mầm non Tập Sơn với 1 gói thầu.
05/05/2025 10:25
Bên mời thầu Trường Mầm non Tập Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bộ thiết bị phòng đa năng (Giáo dục thể chất - Nghệ thuật) của chủ đầu tư Trường Mầm non Tập Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÔNG HƯNG
24/03/2025 17:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Tập Sơn công bố kết quả gói thầu Mua bộ thiết bị tối thiểu cho trẻ 3 – 4 tuổi; Bộ mô hình, bộ đèn Led tín hiệu đèn giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP HƯNG GIA
13/05/2025 14:02
Trường Mầm non Tập Sơn đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái che khu phát triển vận động với 1 gói thầu.
05/05/2025 10:31
Trường Mầm non Tập Sơn đăng tải KHLCNT Mua bộ thiết bị tối thiểu cho trẻ 3 – 4 tuổi; Bộ mô hình, bộ đèn Led tín hiệu đèn giao thông với 1 gói thầu.
05/05/2025 10:25
Trường Mầm non Tập Sơn công bố kết quả gói thầu Mua bộ thiết bị phòng đa năng (Giáo dục thể chất - Nghệ thuật).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÔNG HƯNG
24/03/2025 17:06
Trường Mầm non Tập Sơn đăng tải KHLCNT Mua bộ thiết bị phòng đa năng (Giáo dục thể chất - Nghệ thuật) với 1 gói thầu.
13/03/2025 11:47
Trường Mầm non Tập Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu : sửa chữa mái che + sơn bê cổng trường hàng rào điểm chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG LÊ KHANG
11/12/2023 15:23
Trường Mầm non Tập Sơn đăng tải KHLCNT Gói thầu : sửa chữa mái che + sơn bê cổng trường hàng rào điểm chính với 1 gói thầu.
04/12/2023 14:46
Trường Mầm non Tập Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu : Sửa chữa mái che + sơn bê cổng trường hàng rào điểm chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NỘI THẤT XÂY LẮP TRÀ VINH
24/08/2023 09:12
Trường Mầm non Tập Sơn đăng tải KHLCNT Gói thầu : sửa chữa mái che + sơn bê cổng trường hàng rào điểm chính với 1 gói thầu.
17/08/2023 16:09
Trường Mầm non Tập Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Hàng hóa - Thiết bị dạy học, đồ chơi ngoài trời ( Thang leo 2 mặt, thang leo vận động thể chất , thang leo con cá heo, thang leo 4 cạnh) năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÔNG HƯNG
17/07/2023 19:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Tập Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng công trình Làm mái che khu phát triển vận động, cải tạo sân chơi, tháo dở hàng rào phía sau dãy 3 phòng học của chủ đầu tư Trường Mầm non Tập Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG B&S
22/07/2026 10:11
Bên mời thầu Trường Mầm non Tập Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình Làm mái che khu phát triển vận động, cải tạo sân chơi, tháo dở hàng rào phía sau dãy 3 phòng học của chủ đầu tư Trường Mầm non Tập Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD TIẾN LỘC THỊNH
22/07/2026 10:05
Bên mời thầu Trường Mầm non Tập Sơn đã đăng tải KHLCNT Trường Mầm non Tập Sơn; Hạng mục: Làm mái che khu phát triển vận động, cải tạo sân chơi, tháo dở hàng rào phía sau dãy 3 phòng học của chủ đầu tư Trường Mầm non Tập Sơn với 2 gói thầu.
22/07/2026 09:58
Bên mời thầu Trường Mầm non Tập Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế lập dự toán công trình Làm mái che khu phát triển vận động, cải tạo sân chơi, tháo dở hàng rào phía sau dãy 3 phòng học của chủ đầu tư Trường Mầm non Tập Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CÔNG MINH
21/07/2026 16:48
Bên mời thầu Trường Mầm non Tập Sơn đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình Làm mái che khu phát triển vận động, cải tạo sân chơi, tháo dở hàng rào phía sau dãy 3 phòng học của chủ đầu tư Trường Mầm non Tập Sơn với 2 gói thầu.
21/07/2026 16:44
Bên mời thầu Trường Mầm non Tập Sơn đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 01: Thiết kế lập dự toán công trình Làm mái che khu phát triển vận động, cải tạo sân chơi, tháo dở hàng rào phía sau dãy 3 phòng học của chủ đầu tư Trường Mầm non Tập Sơn với 1 gói thầu.
21/07/2026 16:37
Bên mời thầu Trường Mầm non Tập Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bộ thiết bị tối thiểu cho trẻ 3 – 4 tuổi; Bộ mô hình, bộ đèn Led tín hiệu đèn giao thông của chủ đầu tư Trường Mầm non Tập Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP HƯNG GIA
13/05/2025 14:02
Bên mời thầu Trường Mầm non Tập Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái che khu phát triển vận động của chủ đầu tư Trường Mầm non Tập Sơn với 1 gói thầu.
05/05/2025 10:31
Bên mời thầu Trường Mầm non Tập Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua bộ thiết bị tối thiểu cho trẻ 3 – 4 tuổi; Bộ mô hình, bộ đèn Led tín hiệu đèn giao thông của chủ đầu tư Trường Mầm non Tập Sơn với 1 gói thầu.
05/05/2025 10:25
Bên mời thầu Trường Mầm non Tập Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bộ thiết bị phòng đa năng (Giáo dục thể chất - Nghệ thuật) của chủ đầu tư Trường Mầm non Tập Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÔNG HƯNG
24/03/2025 17:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tập Sơn là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tập Sơn là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tập Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tập Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người phải nuôi một gia đình lớn, trong khi sống để dõi theo họ, chịu nhiều đau khổ hơn người khác, nhưng cũng nhận nhiều hạnh phúc hơn người khác. "
Benjamin Franklin
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh