Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Thanh An như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.252.631.490 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.195.546.490 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Thanh An như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.252.631.490 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.195.546.490 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,76%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại BG Group
27/05/2026 09:41
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI BKT VÀ BBT HÀ NỘI
27/05/2026 09:39
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng Công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà vệ sinh trường mầm non Thanh An, xã Hà Nam của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh An với 4 gói thầu.
27/05/2026 09:36
Trường mầm non Thanh An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trường Mầm non Thanh An, xã Hà Nam.
27/05/2026 09:09
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm định giá của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Định giá HFC
20/04/2026 14:55
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG NAP ARCHITECTS
20/04/2026 14:53
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại BG Group
20/04/2026 14:51
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng HBC New Group
20/04/2026 14:49
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Cải tạo, sửa chữa Trường Mầm non Thanh An, xã Hà Nam của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh An với 4 gói thầu.
20/04/2026 14:47
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ hoạt động bán trú tại trường Mầm non Thanh An của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI MI NA
29/09/2025 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Thanh An công bố kết quả gói thầu Sửa chữa khu trải nghiệm và khu phát triển vận động của Trường mầm non Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: Vũ Mạnh Khài
22/05/2025 16:20
Trường mầm non Thanh An đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu trải nghiệm và khu phát triển vận động của Trường mầm non Thanh An với 1 gói thầu.
16/05/2025 13:56
Trường mầm non Thanh An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUYẾT NGỌC
28/03/2025 14:02
Trường mầm non Thanh An đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm, hàng hóa, dịch vụ phục vụ hoạt động bán trú tại Trường mầm non Thanh An với 1 gói thầu.
24/03/2025 14:32
Trường mầm non Thanh An đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất, trang thiết bị cho Trường Mầm non Thanh An với 1 gói thầu.
25/12/2024 09:52
Trường mầm non Thanh An công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, đồ dùng, đồ chơi cho trẻ
của trường MN Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Tạ Thị Phương
12/04/2024 09:52
Trường mầm non Thanh An đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, đồ dùng, đồ chơi cho trẻ của trường MN Thanh An với 1 gói thầu.
05/04/2024 10:50
Trường mầm non Thanh An công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, đồ dùng học tập cho trẻ năm 2023 - 2024
của trường MN Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Tạ Thị Phương
21/12/2023 14:00
Trường mầm non Thanh An đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, đồ dùng học tập cho trẻ năm 2023 - 2024
của trường MN Thanh An với 1 gói thầu.
16/12/2023 11:24
Trường mầm non Thanh An đăng tải TBMT Hợp đồng thực hiện công việc hỗ trợ, phục vụ tháng 11, 12 năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
23/11/2023 11:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại BG Group
27/05/2026 09:41
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI BKT VÀ BBT HÀ NỘI
27/05/2026 09:39
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng Công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà vệ sinh trường mầm non Thanh An, xã Hà Nam của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh An với 4 gói thầu.
27/05/2026 09:36
Trường mầm non Thanh An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trường Mầm non Thanh An, xã Hà Nam.
27/05/2026 09:09
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm định giá của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Định giá HFC
20/04/2026 14:55
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG NAP ARCHITECTS
20/04/2026 14:53
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại BG Group
20/04/2026 14:51
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng HBC New Group
20/04/2026 14:49
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Cải tạo, sửa chữa Trường Mầm non Thanh An, xã Hà Nam của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh An với 4 gói thầu.
20/04/2026 14:47
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ hoạt động bán trú tại trường Mầm non Thanh An của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI MI NA
29/09/2025 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Thanh An là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Thanh An là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Thanh An là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Thanh An là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Thanh An có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Thanh An là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trái tim vốn là một tạo vật mong manh và thiếu kiên định. Vì vậy, hãy tin vào điều thiện, lòng tốt, vào nhân cách và năng lực… nhưng đừng tin vào sự bất biến của nhận thức và tình cảm nơi con người. Hãy tin là mình được yêu thương trong khoảnh khắc này, nhưng đừng chắc rằng mình sẽ được yêu mãi mãi. Nếu chịu chừa chỗ cho sự đổi thay, ta sẽ tránh được không ít tổn thương sâu sắc. "
Phạm Lữ Ân
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh