Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm Non Thanh Hà như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 881.619.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 881.619.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm Non Thanh Hà như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 881.619.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 881.619.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá, thực phẩm phục vụ bán trú năm học 2025-2026 từ tháng 11/2025 đến tháng 5/2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Nông nghiệp và kinh doanh tổng hợp Hoàng Sơn Thanh Chương
11/11/2025 11:05
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thanh Hà đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hoá, thực phẩm phục vụ bán trú năm học 2025-2026 từ tháng 11/2025 đến tháng 5/2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thanh Hà với 1 gói thầu.
07/11/2025 11:58
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thanh Hà đã đăng tải KHLCNT Chương trình giáo dục tăng cường tiếng anh cho trẻ mẫu giáo 3-4 tuổi,5-6 tuổi của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thanh Hà với 1 gói thầu.
22/10/2025 15:11
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá, thực phẩm phục vụ bán trú học kỳ 1 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐTKD HOÀNG SƠN
03/10/2025 15:46
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Chương trình giáo dục tăng cường Tiếng Anh cho trẻ mẫu giáo 3-4 tuổi, 5-6 tuổi của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TN ANH NGỮ GLOBAL VIỆT NAM
30/09/2025 11:48
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thanh Hà đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hoá, thực phẩm phục vụ bán trú học kỳ 1 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thanh Hà với 1 gói thầu.
27/09/2025 16:29
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thanh Hà đã đăng tải KHLCNT Chương trình giáo dục tăng cường môn tăng cường Tiếng Anh của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thanh Hà với 1 gói thầu.
26/09/2025 14:39
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thanh Hà đã đăng tải KHLCNT Chương trình giáo dục tăng cường môn tăng cường Tiếng Anh của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thanh Hà với 1 gói thầu.
25/09/2025 18:30
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thấu số 01: Tổ chức giảng dạy chương trình làm quen tiếng anh cho trẻ mẫu giáo của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TN ANH NGỮ GLOBAL VIỆT NAM
07/12/2024 09:07
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thanh Hà đã đăng tải KHLCNT Các dịch vụ phục vụ, hỗ trợ hoạt động giáo dục cho học sinh tại Trường Mầm NonThanh Hà của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thanh Hà với 1 gói thầu.
06/12/2024 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm Non Thanh Hà công bố kết quả gói thầu Gói thấu số 01: Tổ chức giảng dạy chương trình làm quen tiếng anh cho trẻ mẫu giáo.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TN ANH NGỮ GLOBAL VIỆT NAM
07/12/2024 09:07
Trường Mầm Non Thanh Hà đăng tải KHLCNT Các dịch vụ phục vụ, hỗ trợ hoạt động giáo dục cho học sinh tại Trường Mầm NonThanh Hà với 1 gói thầu.
06/12/2024 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá, thực phẩm phục vụ bán trú năm học 2025-2026 từ tháng 11/2025 đến tháng 5/2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Nông nghiệp và kinh doanh tổng hợp Hoàng Sơn Thanh Chương
11/11/2025 11:05
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thanh Hà đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hoá, thực phẩm phục vụ bán trú năm học 2025-2026 từ tháng 11/2025 đến tháng 5/2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thanh Hà với 1 gói thầu.
07/11/2025 11:58
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thanh Hà đã đăng tải KHLCNT Chương trình giáo dục tăng cường tiếng anh cho trẻ mẫu giáo 3-4 tuổi,5-6 tuổi của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thanh Hà với 1 gói thầu.
22/10/2025 15:11
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá, thực phẩm phục vụ bán trú học kỳ 1 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐTKD HOÀNG SƠN
03/10/2025 15:46
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Chương trình giáo dục tăng cường Tiếng Anh cho trẻ mẫu giáo 3-4 tuổi, 5-6 tuổi của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TN ANH NGỮ GLOBAL VIỆT NAM
30/09/2025 11:48
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thanh Hà đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hoá, thực phẩm phục vụ bán trú học kỳ 1 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thanh Hà với 1 gói thầu.
27/09/2025 16:29
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thanh Hà đã đăng tải KHLCNT Chương trình giáo dục tăng cường môn tăng cường Tiếng Anh của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thanh Hà với 1 gói thầu.
26/09/2025 14:39
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thanh Hà đã đăng tải KHLCNT Chương trình giáo dục tăng cường môn tăng cường Tiếng Anh của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thanh Hà với 1 gói thầu.
25/09/2025 18:30
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thấu số 01: Tổ chức giảng dạy chương trình làm quen tiếng anh cho trẻ mẫu giáo của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TN ANH NGỮ GLOBAL VIỆT NAM
07/12/2024 09:07
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thanh Hà đã đăng tải KHLCNT Các dịch vụ phục vụ, hỗ trợ hoạt động giáo dục cho học sinh tại Trường Mầm NonThanh Hà của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thanh Hà với 1 gói thầu.
06/12/2024 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Thanh Hà là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Thanh Hà là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Thanh Hà là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Thanh Hà có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Thanh Hà là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi không tin vào thất bại. Đó không phải là thất bại nếu bạn hưởng thụ quá trình. "
Oprah Winfrey
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh