Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Hải như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.927.247.168 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.927.247.168 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Hải như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.927.247.168 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.927.247.168 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng, đồ chơi, thiết bị dạy học cho trẻ NH 2025 - 2026 của trường Mầm Non Thanh Hải của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN HÙNG 11
18/12/2025 21:47
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Hải đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng, đồ chơi, thiết bị dạy học cho trẻ NH 2025 - 2026 của trường Mầm Non Thanh Hải của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Hải với 1 gói thầu.
15/12/2025 17:27
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm và sửa chữa hệ thống bảng biểu bị hỏng do cơn báo số 3 (YAGI) năm 2024 gây ra để phục vụ tuyên truyền và công tác chuyên môn của nhà trường của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ QUẢNG CÁO VÀ THƯƠNG MẠI SANG HẰNG
28/10/2025 18:21
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Hải đã đăng tải KHLCNT Mua sắm và sửa chữa hệ thống bảng biểu bị hỏng do cơn báo số 3 (YAGI) năm 2024 gây ra để phục vụ tuyên truyền và công tác chuyên môn của nhà trường của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Hải với 1 gói thầu.
23/10/2025 15:09
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ bếp ăn bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BỮA ĂN HỌC ĐƯỜNG
29/09/2025 13:52
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Hải đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ bếp ăn bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Hải với 1 gói thầu.
23/09/2025 11:19
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, tu sửa nhà để xe, khu trải nghiệm khu A và tu sửa cơ sở vật chất toàn trường MN Thanh Hải chuẩn bị cho năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Văn Thắng
03/09/2025 16:22
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Hải đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu. Cải tạo, tu sửa nhà để xe, khu trải nghiệm khu A và tu sửa cơ sở vật chất toàn trường MN Thanh Hải chuẩn bị cho năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Hải với 1 gói thầu.
29/08/2025 19:48
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa thay thế các hạng mục phụ trợ cần thiết để đảm bảo an toàn cho trẻ Trường mầm non Thanh Hải huyện Thanh Hà của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Hải.
31/03/2025 17:41
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Hải đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu. Sửa thay thế các hạng mục phụ trợ cần thiết để đảm bảo an toàn cho trẻ Trường mầm non Thanh Hải huyện Thanh Hà của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Hải với 1 gói thầu.
31/03/2025 17:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Thanh Hải công bố kết quả gói thầu Sửa thay thế các hạng mục phụ trợ cần thiết để đảm bảo an toàn cho trẻ Trường mầm non Thanh Hải huyện Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI ANH ĐỨC
31/03/2025 17:41
Trường mầm non Thanh Hải đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu. Sửa thay thế các hạng mục phụ trợ cần thiết để đảm bảo an toàn cho trẻ Trường mầm non Thanh Hải huyện Thanh Hà với 1 gói thầu.
31/03/2025 17:38
Trường mầm non Thanh Hải đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu. Sửa thay thế các hạng mục phụ trợ cần thiết để đảm bảo an toàn cho trẻ Trường mầm non Thanh Hải huyện Thanh Hà với 1 gói thầu.
31/03/2025 17:35
Trường mầm non Thanh Hải đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu. Sửa thay thế các hạng mục phụ trợ cần thiết để đảm bảo an toàn cho trẻ Trường mầm non Thanh Hải huyện Thanh Hà với 1 gói thầu.
31/03/2025 17:07
Trường mầm non Thanh Hải công bố kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ bếp ăn bán trú tại trường Mầm non Thanh Hải (Từ tháng 4/2025 - tháng 8/2025).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BỮA ĂN HỌC ĐƯỜNG
31/03/2025 14:47
Trường mầm non Thanh Hải đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ bếp ăn bán trú tại trường Mầm non Thanh Hải (Từ tháng 4/2025 - tháng 8/2025) với 1 gói thầu.
26/03/2025 16:50
Trường mầm non Thanh Hải công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, gia cố lợp mái tôn và khắc phục các hạng mục phụ trợ khác do bão số 3 làm hỏng không đảm bảo an toàn trường MN Thanh Hải, huyện Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI ANH ĐỨC
21/11/2024 08:45
Trường mầm non Thanh Hải đăng tải KHLCNT Sửa chữa, gia cố lợp mái tôn và khắc phục các hạng mục phụ trợ khác do bão số 3 làm hỏng không đảm bảo an toàn trường MN Thanh Hải, huyện Thanh Hà với 1 gói thầu.
21/11/2024 08:40
Trường mầm non Thanh Hải công bố kết quả gói thầu Vôi ve mặt trước nhà 2 tầng Xóm 4, sửa chữa điện, nước và sửa chữa cơ sở vật chất trường Mầm non Thanh Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI ANH ĐỨC
03/10/2024 21:26
Trường mầm non Thanh Hải đăng tải KHLCNT Vôi ve mặt trước nhà 2 tầng Xóm 4, sửa chữa điện, nước và sửa chữa cơ sở vật chất trường Mầm non Thanh Hải với 1 gói thầu.
25/09/2024 14:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng, đồ chơi, thiết bị dạy học cho trẻ NH 2025 - 2026 của trường Mầm Non Thanh Hải của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN HÙNG 11
18/12/2025 21:47
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Hải đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng, đồ chơi, thiết bị dạy học cho trẻ NH 2025 - 2026 của trường Mầm Non Thanh Hải của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Hải với 1 gói thầu.
15/12/2025 17:27
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm và sửa chữa hệ thống bảng biểu bị hỏng do cơn báo số 3 (YAGI) năm 2024 gây ra để phục vụ tuyên truyền và công tác chuyên môn của nhà trường của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ QUẢNG CÁO VÀ THƯƠNG MẠI SANG HẰNG
28/10/2025 18:21
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Hải đã đăng tải KHLCNT Mua sắm và sửa chữa hệ thống bảng biểu bị hỏng do cơn báo số 3 (YAGI) năm 2024 gây ra để phục vụ tuyên truyền và công tác chuyên môn của nhà trường của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Hải với 1 gói thầu.
23/10/2025 15:09
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ bếp ăn bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BỮA ĂN HỌC ĐƯỜNG
29/09/2025 13:52
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Hải đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ bếp ăn bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Hải với 1 gói thầu.
23/09/2025 11:19
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, tu sửa nhà để xe, khu trải nghiệm khu A và tu sửa cơ sở vật chất toàn trường MN Thanh Hải chuẩn bị cho năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Văn Thắng
03/09/2025 16:22
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Hải đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu. Cải tạo, tu sửa nhà để xe, khu trải nghiệm khu A và tu sửa cơ sở vật chất toàn trường MN Thanh Hải chuẩn bị cho năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Hải với 1 gói thầu.
29/08/2025 19:48
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa thay thế các hạng mục phụ trợ cần thiết để đảm bảo an toàn cho trẻ Trường mầm non Thanh Hải huyện Thanh Hà của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Hải.
31/03/2025 17:41
Bên mời thầu Trường mầm non Thanh Hải đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu. Sửa thay thế các hạng mục phụ trợ cần thiết để đảm bảo an toàn cho trẻ Trường mầm non Thanh Hải huyện Thanh Hà của chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Hải với 1 gói thầu.
31/03/2025 17:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Hải là chủ đầu tư của 20 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 16 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Hải là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Hải có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Thanh Hải là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tất cả những tương tác của ta với trẻ nhỏ rồi sẽ kết trái, không chỉ trong hiện tại, mà còn trong con người trưởng thành của đứa trẻ về sau. "
Maria Montessori
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh