Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 854.600.475 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 854.598.974 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 854.600.475 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 854.598.974 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG M.T
18/05/2026 09:57
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG H.T ĐẮK LẮK
18/05/2026 09:55
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng 76
18/05/2026 09:53
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk đã đăng tải KHLCNT Trường Mầm non Ea Pốk; Hạng mục: Cải tạo phòng học, mái che, sân Phân hiệu Pốk A của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk với 3 gói thầu.
16/05/2026 14:33
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG M.T
11/05/2026 14:56
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm tra thiết kế BVTC - Dự toán của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO THANH
11/05/2026 14:54
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu giai đoạn CBĐT dự án: Trường Mầm non Ea Pốk; Hạng mục: Cải tạo phòng học, mái che, sân Phân hiệu Pốk A của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk với 2 gói thầu.
11/05/2026 14:51
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk đã đăng tải kết quả gói thầu Làm mái che cho HS tập thể dục tại phân hiệu chính của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PHÚ NGUYÊN
17/12/2025 11:14
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT Làm mái che cho HS tập thể dục tại phân hiệu chính của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk với 1 gói thầu.
17/12/2025 11:11
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk đã đăng tải kết quả gói thầu LẮP ĐẶT HỆ THỐNG BÁO CHÁY TỰ ĐỘNG, ĐÈN CHIẾU SÁNG SỰ CỐ, ĐÈN CHỈ DẪN THOÁT NẠN của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT NGUYÊN NGUYÊN
14/04/2025 10:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk công bố kết quả gói thầu LẮP ĐẶT HỆ THỐNG BÁO CHÁY TỰ ĐỘNG, ĐÈN CHIẾU SÁNG SỰ CỐ, ĐÈN CHỈ DẪN THOÁT NẠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT NGUYÊN NGUYÊN
14/04/2025 10:49
Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk đăng tải KHLCNT LẮP ĐẶT HỆ THỐNG BÁO CHÁY TỰ ĐỘNG, ĐÈN CHIẾU SÁNG SỰ CỐ, ĐÈN CHỈ DẪN THOÁT NẠN với 1 gói thầu.
14/04/2025 10:44
Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk công bố kết quả gói thầu MUA SẮM TV, máy tính, bàn ghế dạy học 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN TẤN TÀI (HỘ KINH DOANH AN SƠN)
30/12/2024 12:19
Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk đăng tải KHLCNT mua sắm tv, máy tính,bàn ghế học sinh năm 2024 với 1 gói thầu.
30/12/2024 11:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG M.T
18/05/2026 09:57
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG H.T ĐẮK LẮK
18/05/2026 09:55
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng 76
18/05/2026 09:53
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk đã đăng tải KHLCNT Trường Mầm non Ea Pốk; Hạng mục: Cải tạo phòng học, mái che, sân Phân hiệu Pốk A của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk với 3 gói thầu.
16/05/2026 14:33
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG M.T
11/05/2026 14:56
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm tra thiết kế BVTC - Dự toán của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO THANH
11/05/2026 14:54
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu giai đoạn CBĐT dự án: Trường Mầm non Ea Pốk; Hạng mục: Cải tạo phòng học, mái che, sân Phân hiệu Pốk A của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk với 2 gói thầu.
11/05/2026 14:51
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk đã đăng tải kết quả gói thầu Làm mái che cho HS tập thể dục tại phân hiệu chính của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PHÚ NGUYÊN
17/12/2025 11:14
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT Làm mái che cho HS tập thể dục tại phân hiệu chính của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk với 1 gói thầu.
17/12/2025 11:11
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk đã đăng tải kết quả gói thầu LẮP ĐẶT HỆ THỐNG BÁO CHÁY TỰ ĐỘNG, ĐÈN CHIẾU SÁNG SỰ CỐ, ĐÈN CHỈ DẪN THOÁT NẠN của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT NGUYÊN NGUYÊN
14/04/2025 10:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Thị Trấn EaPốk là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đôi khi buông bỏ chỉ đơn giản là thay tiêu đề bạn dán lên một sự kiện. Nhìn vào cùng sự kiện ấy bằng con mắt khác. "
Steve Maraboli
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh