Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Thuỵ Phương như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.212.804.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.212.804.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Thuỵ Phương như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.212.804.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.212.804.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường mầm non Thuỵ Phương đã đăng tải KHLCNT Tổ chức hoạt động trải nghiệm, thực tế cho CBGVNV năm học 2025-2026 tại Thành phố Móng Cái - Tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Trường mầm non Thuỵ Phương với 1 gói thầu.
12/06/2026 12:53
Bên mời thầu Trường mầm non Thuỵ Phương đã đăng tải KHLCNT Tổ chức hoạt động trải nghiệm, thực tế cho CBGVNV năm học 2025-2026 tại Thành phố Móng Cái - Tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Trường mầm non Thuỵ Phương với 1 gói thầu.
12/06/2026 12:37
Bên mời thầu Trường mầm non Thuỵ Phương đã đăng tải KHLCNT Tổ chức hoạt động trải nghiệm, thực tế cho CBGVNV năm học 2025-2026 tại Thành phố Móng Cái - Tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Trường mầm non Thuỵ Phương với 1 gói thầu.
11/06/2026 17:33
Bên mời thầu Trường mầm non Thuỵ Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức tham quan, học tập trải nghiệm, rèn luyện kỹ năng sống cho học sinh trường Mầm Non Thụy Phương của chủ đầu tư Trường mầm non Thuỵ Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THĂNG LONG
20/03/2026 16:14
Bên mời thầu Trường mầm non Thuỵ Phương đã đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán: Tổ chức hoạt động trải nghiệm, thực tế cho học sinh học kỳ II Trường Mầm non Thụy Phương năm học 2025-2026 tại Khu trải nghiệm giáo dục Cánh Buồm Xanh của chủ đầu tư Trường mầm non Thuỵ Phương với 1 gói thầu.
18/03/2026 11:39
Bên mời thầu Trường mầm non Thuỵ Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp Tour du lịch của chủ đầu tư Trường mầm non Thuỵ Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THĂNG LONG
11/11/2025 14:37
Bên mời thầu Trường mầm non Thuỵ Phương đã đăng tải KHLCNT Tổ chức hoạt động trải nghiệm, thực tế cho học sinh học kỳ I Trường Mầm non Thụy Phương năm học 2025-2026 tại Điểm du lịch sinh thái Hoàng Long của chủ đầu tư Trường mầm non Thuỵ Phương với 1 gói thầu.
08/11/2025 08:50
Bên mời thầu Trường mầm non Thuỵ Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Cung cấp gas của chủ đầu tư Trường mầm non Thuỵ Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÁCH HÀNG LUÔN ĐÚNG
04/10/2025 14:36
Bên mời thầu Trường mầm non Thuỵ Phương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú Trường Mầm non Thụy Phương năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Thuỵ Phương với 5 gói thầu.
04/10/2025 14:32
Bên mời thầu Trường mầm non Thuỵ Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Cung cấp nước uống của chủ đầu tư Trường mầm non Thuỵ Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi nhánh công ty TNHH lavie tại Hà Nội
04/10/2025 14:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Thuỵ Phương đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trường mầm non Thụy Phương năm 2020 với 2 gói thầu.
19/10/2020 11:57
Trường mầm non Thuỵ Phương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, sửa chữa trường mầm non Thụy Phương năm 2019 với 3 gói thầu.
16/07/2019 08:38
Trường mầm non Thuỵ Phương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn phục vụ công tác chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, sửa chữa trường mầm non Thụy Phương năm 2019 với 3 gói thầu.
15/07/2019 09:35
Trường mầm non Thuỵ Phương đăng tải KHLCNT Mua săm tài sản, trang thiết bị phục vụ công tác chăm sóc nuôi dưỡng giáo dục trẻ 2/2018 với 5 gói thầu.
18/12/2018 16:40
Trường mầm non Thuỵ Phương đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ công tác chăm sóc, nuôi dưỡng, giáo dục trẻ với 4 gói thầu.
12/10/2018 11:12
Trường mầm non Thuỵ Phương đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị dạy học của trường Mầm non Thụy Phương 2013 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/07/2013 09:02
Trường mầm non Thuỵ Phương đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị PCCC theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/07/2011 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường mầm non Thuỵ Phương đã đăng tải KHLCNT Tổ chức hoạt động trải nghiệm, thực tế cho CBGVNV năm học 2025-2026 tại Thành phố Móng Cái - Tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Trường mầm non Thuỵ Phương với 1 gói thầu.
12/06/2026 12:53
Bên mời thầu Trường mầm non Thuỵ Phương đã đăng tải KHLCNT Tổ chức hoạt động trải nghiệm, thực tế cho CBGVNV năm học 2025-2026 tại Thành phố Móng Cái - Tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Trường mầm non Thuỵ Phương với 1 gói thầu.
12/06/2026 12:37
Bên mời thầu Trường mầm non Thuỵ Phương đã đăng tải KHLCNT Tổ chức hoạt động trải nghiệm, thực tế cho CBGVNV năm học 2025-2026 tại Thành phố Móng Cái - Tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Trường mầm non Thuỵ Phương với 1 gói thầu.
11/06/2026 17:33
Bên mời thầu Trường mầm non Thuỵ Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức tham quan, học tập trải nghiệm, rèn luyện kỹ năng sống cho học sinh trường Mầm Non Thụy Phương của chủ đầu tư Trường mầm non Thuỵ Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THĂNG LONG
20/03/2026 16:14
Bên mời thầu Trường mầm non Thuỵ Phương đã đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán: Tổ chức hoạt động trải nghiệm, thực tế cho học sinh học kỳ II Trường Mầm non Thụy Phương năm học 2025-2026 tại Khu trải nghiệm giáo dục Cánh Buồm Xanh của chủ đầu tư Trường mầm non Thuỵ Phương với 1 gói thầu.
18/03/2026 11:39
Bên mời thầu Trường mầm non Thuỵ Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp Tour du lịch của chủ đầu tư Trường mầm non Thuỵ Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THĂNG LONG
11/11/2025 14:37
Bên mời thầu Trường mầm non Thuỵ Phương đã đăng tải KHLCNT Tổ chức hoạt động trải nghiệm, thực tế cho học sinh học kỳ I Trường Mầm non Thụy Phương năm học 2025-2026 tại Điểm du lịch sinh thái Hoàng Long của chủ đầu tư Trường mầm non Thuỵ Phương với 1 gói thầu.
08/11/2025 08:50
Bên mời thầu Trường mầm non Thuỵ Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Cung cấp gas của chủ đầu tư Trường mầm non Thuỵ Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÁCH HÀNG LUÔN ĐÚNG
04/10/2025 14:36
Bên mời thầu Trường mầm non Thuỵ Phương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú Trường Mầm non Thụy Phương năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Thuỵ Phương với 5 gói thầu.
04/10/2025 14:32
Bên mời thầu Trường mầm non Thuỵ Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Cung cấp nước uống của chủ đầu tư Trường mầm non Thuỵ Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi nhánh công ty TNHH lavie tại Hà Nội
04/10/2025 14:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Thuỵ Phương là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Thuỵ Phương là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Thuỵ Phương là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Thuỵ Phương có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Thuỵ Phương là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Niềm tin đòi hỏi sự can đảm, khả năng chấp nhận rủi ro, sự sẵn sàng chấp nhận nỗi đau và sự thất vọng. Bất cứ ai khăng khăng đòi hỏi sự an toàn và ổn định làm điều kiện chính của cuộc sống không thể có niềm tin; bất cứ ai cô lập chính mình trong vỏ bọc phòng thủ, với khoảng cách và tài sản sở hữu làm phương tiện an toàn, sẽ tự biến mình thành tù nhân. Yêu và được yêu, điều này cần lòng can đảm, lòng can đảm để phán đoán đem một số giá trị trở thành mối quan tâm sâu nhất – và thực hiện cú nhảy, đánh cược mọi thứ vào những giá trị này. "
Erich Fromm
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026