Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm Non Thụy Xuân như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 29 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.358.177.125 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.541.256.125 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 19,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm Non Thụy Xuân như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.358.177.125 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.541.256.125 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 19,42%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thụy Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu :Mua sắm bổ sung trang thiết bị phục vụ công tác học tập, giảng dạy và trang thiết bị dùng chung của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thụy Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VÀ ĐẦU TƯ QUANG MINH
09/07/2026 19:36
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thụy Xuân đã đăng tải KHLCNT Gói thầu :Mua sắm bổ sung trang thiết bị phục vụ công tác học tập, giảng dạy và trang thiết bị dùng chung của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thụy Xuân với 1 gói thầu.
09/07/2026 17:26
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thụy Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Dự toán sửa chữa cải tạo khu bếp nấu ăn bán trú và làm tôn chắn tường vây, sửa chữa bàn ghế học sinh của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thụy Xuân.
06/02/2026 07:59
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thụy Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cải tạo hệ thống mái vòm nhựa tại khu vực tường bao khuôn viên nhà trường cho Trường mầm non Thụy Xuân của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thụy Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO THỊ HƯƠNG
04/02/2026 05:43
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thụy Xuân đã đăng tải KHLCNT Gói thầu : Cải tạo hệ thống mái vòm nhựa tại khu vực tường bao khuôn viên nhà trường cho Trường mầm non Thụy Xuân của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thụy Xuân với 1 gói thầu.
04/02/2026 05:38
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thụy Xuân đã đăng tải KHLCNT Gói thầu :Sửa chữa, cải tạo khu bếp nấu ăn bán trú và làm tôn chắn tường vây, sửa chữa bàn ghế học sinh của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thụy Xuân với 1 gói thầu.
27/01/2026 11:18
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thụy Xuân đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Cung cấp cỏ nhân tạo cho Trường Mầm non Thụy Xuân của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thụy Xuân với 1 gói thầu.
21/01/2026 17:07
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thụy Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Cung cấp cỏ nhân tạo cho Trường Mầm non Thụy Xuân của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thụy Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Hoàng Hồng Hà
21/01/2026 16:59
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thụy Xuân đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Cung cấp cỏ nhân tạo cho Trường Mầm non Thụy Xuân của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thụy Xuân với 1 gói thầu.
21/01/2026 16:46
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thụy Xuân đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 02 mua sắm gạo các loại,sữa chua, sữa bột phục vụ bữa ăn bán trú tại Trường Mầm non Thụy Xuân của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thụy Xuân với 1 gói thầu.
08/01/2026 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm Non Thụy Xuân công bố kết quả gói thầu Sửa chữa mái tôn và nền gạch lán xe giáo viên.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH MAI VĂN QUANG
29/05/2025 16:18
Trường Mầm Non Thụy Xuân đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái tôn và nền gạch lán xe giáo viên với 1 gói thầu.
29/05/2025 16:15
Trường Mầm Non Thụy Xuân công bố kết quả gói thầu Sửa chữa và sơn lại toàn bộ hệ thống cánh cửa hai dãy nhà phòng học.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH MAI VĂN QUANG
18/03/2025 10:55
Trường Mầm Non Thụy Xuân đăng tải KHLCNT Sửa chữa và sơn lại toàn bộ hệ thống cánh cửa hai dãy nhà phòng học với 1 gói thầu.
18/03/2025 10:31
Trường Mầm Non Thụy Xuân đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt bổ sung trang thiết bị phục vụ giảng dạy cho các lớp học với 1 gói thầu.
18/03/2025 10:23
Trường Mầm Non Thụy Xuân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: cung cấp, lắp đặt bổ sung ti vi cho các lớp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THÀNH NGÂN
17/03/2025 13:44
Trường Mầm Non Thụy Xuân đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt bổ sung trang thiết bị phục vụ giảng dạy cho các lớp học với 1 gói thầu.
17/03/2025 13:39
Trường Mầm Non Thụy Xuân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp hàng hóa, nguyên vật liệu phục vụ bữa ăn bán trú của trường Mầm non Thụy Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM SẠCH TRUNG THÀNH FOODS
20/02/2025 15:16
Trường Mầm Non Thụy Xuân công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp hàng hóa, nguyên vật liệu phục vụ bữa ăn bán trú của trường Mầm non Thụy Xuân với 1 nhà thầu tham gia.
23/01/2025 10:06
Trường Mầm Non Thụy Xuân đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp hàng hóa, nguyên vật liệu phục vụ bữa ăn bán trú của trường Mầm non Thụy Xuân theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/01/2025 17:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thụy Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu :Mua sắm bổ sung trang thiết bị phục vụ công tác học tập, giảng dạy và trang thiết bị dùng chung của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thụy Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP VÀ ĐẦU TƯ QUANG MINH
09/07/2026 19:36
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thụy Xuân đã đăng tải KHLCNT Gói thầu :Mua sắm bổ sung trang thiết bị phục vụ công tác học tập, giảng dạy và trang thiết bị dùng chung của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thụy Xuân với 1 gói thầu.
09/07/2026 17:26
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thụy Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Dự toán sửa chữa cải tạo khu bếp nấu ăn bán trú và làm tôn chắn tường vây, sửa chữa bàn ghế học sinh của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thụy Xuân.
06/02/2026 07:59
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thụy Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cải tạo hệ thống mái vòm nhựa tại khu vực tường bao khuôn viên nhà trường cho Trường mầm non Thụy Xuân của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thụy Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO THỊ HƯƠNG
04/02/2026 05:43
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thụy Xuân đã đăng tải KHLCNT Gói thầu : Cải tạo hệ thống mái vòm nhựa tại khu vực tường bao khuôn viên nhà trường cho Trường mầm non Thụy Xuân của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thụy Xuân với 1 gói thầu.
04/02/2026 05:38
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thụy Xuân đã đăng tải KHLCNT Gói thầu :Sửa chữa, cải tạo khu bếp nấu ăn bán trú và làm tôn chắn tường vây, sửa chữa bàn ghế học sinh của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thụy Xuân với 1 gói thầu.
27/01/2026 11:18
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thụy Xuân đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Cung cấp cỏ nhân tạo cho Trường Mầm non Thụy Xuân của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thụy Xuân với 1 gói thầu.
21/01/2026 17:07
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thụy Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Cung cấp cỏ nhân tạo cho Trường Mầm non Thụy Xuân của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thụy Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Hoàng Hồng Hà
21/01/2026 16:59
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thụy Xuân đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Cung cấp cỏ nhân tạo cho Trường Mầm non Thụy Xuân của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thụy Xuân với 1 gói thầu.
21/01/2026 16:46
Bên mời thầu Trường Mầm Non Thụy Xuân đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 02 mua sắm gạo các loại,sữa chua, sữa bột phục vụ bữa ăn bán trú tại Trường Mầm non Thụy Xuân của chủ đầu tư Trường Mầm Non Thụy Xuân với 1 gói thầu.
08/01/2026 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Thụy Xuân là chủ đầu tư của 29 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 21 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Thụy Xuân là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Thụy Xuân là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Thụy Xuân có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Thụy Xuân là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người vĩ đại là cột mốc và giới tuyến của quốc gia. "
Edmund Burke (Anh)
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026