Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Dũng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 3 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,71%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.922.596.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.806.126.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Dũng như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,71%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.922.596.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.806.126.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,37%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Dũng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phục vụ hỗ trợ hoạt động giáo dục trọn gói tại Trường Mầm Non Tiến Dũng năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM DỊCH VỤ TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THIẾT BỊ NEW TECHNOLOGY
22/01/2026 13:56
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Dũng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phục vụ hỗ trợ hoạt động giáo dục trọn gói tại Trường Mầm Non Tiến Dũng năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Dũng với 1 gói thầu.
22/01/2026 13:53
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Dũng đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ an ninh trật tự năm 2026 của Trường Mầm non Tiến Dũng của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AN NINH TRUNG TÍN
22/01/2026 13:48
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Dũng đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ an ninh trật tự năm 2026 của Trường Mầm non Tiến Dũng của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Dũng với 1 gói thầu.
22/01/2026 13:43
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Dũng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ và trang thiết bị phục vụ chuyên môn năm 2025 của Trường Mầm non Tiên Dũng của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Dũng với 1 gói thầu.
08/12/2025 15:55
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Dũng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ và trang thiết bị phục vụ chuyên môn năm 2025 của Trường Mầm non Tiên Dũng của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Dũng với 1 gói thầu.
08/12/2025 15:52
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Dũng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ và trang thiết bị phục vụ chuyên môn năm 2025
của Trường Mầm non Tiên Dũng của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM THIẾT BỊ GIÁO DỤC ĐẠT PHÁT
08/12/2025 15:50
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Dũng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ và trang thiết bị phục vụ chuyên môn năm 2025 của Trường Mầm non Tiên Dũng của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Dũng với 1 gói thầu.
08/12/2025 15:36
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Dũng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp chất đốt (Gas) phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GAS THÀNH ĐẠT
02/10/2025 16:24
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Dũng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp sữa năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRỌNG ANH 1979
02/10/2025 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Tiến Dũng công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, hàng hóa phục vụ chuyên môn năm 2025 của Trường Mầm non Tiến Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nông Thu Hà
28/04/2025 14:45
Trường Mầm non Tiến Dũng đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, hàng hóa phục vụ chuyên môn năm 2025 của Trường Mầm non Tiến Dũng với 1 gói thầu.
28/04/2025 09:40
Trường Mầm non Tiến Dũng công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, đồ dùng, đồ chơi trong lớp, ngoài trời, công cụ, thiết bị khác năm 2024 của Trường Mầm non Tiến Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM NỘI THẤT THIẾT BỊ AN PHÁT
09/10/2024 09:55
Trường Mầm non Tiến Dũng công bố KQMT gói thầu Mua sắm tài sản, đồ dùng, đồ chơi trong lớp, ngoài trời, công cụ, thiết bị khác năm 2024 của Trường Mầm non Tiến Dũng với 3 nhà thầu tham gia.
06/09/2024 14:03
Trường Mầm non Tiến Dũng đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, đồ dùng, đồ chơi trong lớp, ngoài trời, công cụ, thiết bị khác năm 2024 của Trường Mầm non Tiến Dũng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/08/2024 14:55
Trường Mầm non Tiến Dũng đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, đồ dùng, đồ chơi trong lớp, ngoài trời, công cụ, thiết bị khác năm 2024 của Trường Mầm non Tiến Dũng với 1 gói thầu.
29/08/2024 14:42
Trường Mầm non Tiến Dũng đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, đồ dùng, đồ chơi trong lớp, ngoài trời, công cụ, thiết bị khác năm 2024 của Trường Mầm non Tiến Dũng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2024 17:13
Trường Mầm non Tiến Dũng đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, đồ dùng, đồ chơi trong lớp, ngoài trời, công cụ, thiết bị khác năm 2024 của Trường Mầm non Tiến Dũng với 1 gói thầu.
28/08/2024 16:11
Trường Mầm non Tiến Dũng công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy in, mành rèm sâu khấu, cỏ nhân tạo, tài sản khác năm 2024 của Trường Mầm non Tiến Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nông Thu Hà
26/08/2024 08:39
Trường Mầm non Tiến Dũng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TV ĐT XÂY DỰNG VIỆT DŨNG
03/08/2024 08:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Dũng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phục vụ hỗ trợ hoạt động giáo dục trọn gói tại Trường Mầm Non Tiến Dũng năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM DỊCH VỤ TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THIẾT BỊ NEW TECHNOLOGY
22/01/2026 13:56
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Dũng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phục vụ hỗ trợ hoạt động giáo dục trọn gói tại Trường Mầm Non Tiến Dũng năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Dũng với 1 gói thầu.
22/01/2026 13:53
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Dũng đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ an ninh trật tự năm 2026 của Trường Mầm non Tiến Dũng của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AN NINH TRUNG TÍN
22/01/2026 13:48
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Dũng đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ an ninh trật tự năm 2026 của Trường Mầm non Tiến Dũng của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Dũng với 1 gói thầu.
22/01/2026 13:43
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Dũng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ và trang thiết bị phục vụ chuyên môn năm 2025 của Trường Mầm non Tiên Dũng của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Dũng với 1 gói thầu.
08/12/2025 15:55
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Dũng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ và trang thiết bị phục vụ chuyên môn năm 2025 của Trường Mầm non Tiên Dũng của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Dũng với 1 gói thầu.
08/12/2025 15:52
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Dũng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ và trang thiết bị phục vụ chuyên môn năm 2025
của Trường Mầm non Tiên Dũng của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM THIẾT BỊ GIÁO DỤC ĐẠT PHÁT
08/12/2025 15:50
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Dũng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ và trang thiết bị phục vụ chuyên môn năm 2025 của Trường Mầm non Tiên Dũng của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Dũng với 1 gói thầu.
08/12/2025 15:36
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Dũng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp chất đốt (Gas) phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GAS THÀNH ĐẠT
02/10/2025 16:24
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Dũng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp sữa năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRỌNG ANH 1979
02/10/2025 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Dũng là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Dũng đã đăng tải 3 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Dũng là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Dũng là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Dũng là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Dũng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Dũng là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Gieo hành động, bạn sẽ gặt thói quen, gieo thói quen bạn sẽ gặt cá tính, gieo cá tính bạn sẽ gặt số phận. "
Napoleon Hill (Mỹ)
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh