Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Tiên Sa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.501.400.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.500.632.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Tiên Sa như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.501.400.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.500.632.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,01%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiên Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống lọc nước tinh khiết RO của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiên Sa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ XANH MINH ĐẠT
10/12/2025 17:03
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiên Sa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống lọc nước tinh khiết RO của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiên Sa với 1 gói thầu.
03/12/2025 16:48
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiên Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa chua cho Trường Mầm non Tiên Sa năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiên Sa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BẢO NGUYÊN
09/09/2025 11:44
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiên Sa đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu: “Cung cấp sữa bột cho Trường Mầm non Tiên Sa năm học 2025-2026” của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiên Sa.
09/09/2025 11:21
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiên Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa bột và sữa uống lên men cho trẻ mầm non năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiên Sa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP TẤN PHÁT THÀNH
09/09/2025 11:10
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiên Sa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa bột và sữa uống lên men cho Trường Mầm non Tiên Sa năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiên Sa với 1 gói thầu.
08/09/2025 15:30
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiên Sa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa chua cho Trường Mầm non Tiên Sa năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiên Sa với 1 gói thầu.
05/09/2025 10:40
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiên Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm cho trẻ mầm non năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiên Sa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẮC VINH
30/08/2025 08:32
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiên Sa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm cho Trường Mầm non Tiên Sa năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiên Sa với 1 gói thầu.
29/08/2025 14:40
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiên Sa đã đăng tải KHLCNT gói thầu: “Cung cấp sữa bột cho Trường Mầm non Tiên Sa năm học 2025-2026” của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiên Sa với 1 gói thầu.
27/08/2025 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Tiên Sa công bố kết quả gói thầu Thuê địa điểm dạy và học gồm: 09 phòng học, 05 phòng hiệu bộ, 01 phòng y tế. 01 phòng bếp (không bao gồm quạt,điều hoà và chi phí điện nước...).
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Phạm Thị Tuyết
31/01/2023 09:48
Trường Mầm non Tiên Sa công bố KQMT gói thầu Thuê địa điểm dạy và học gồm: 09 phòng học, 05 phòng hiệu bộ, 01 phòng y tế. 01 phòng bếp (không bao gồm quạt,điều hoà và chi phí điện nước...) với 1 nhà thầu tham gia.
17/01/2023 16:23
Trường Mầm non Tiên Sa đăng tải TBMT Thuê địa điểm dạy và học gồm: 09 phòng học, 05 phòng hiệu bộ, 01 phòng y tế. 01 phòng bếp (không bao gồm quạt,điều hoà và chi phí điện nước...) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/01/2023 15:40
Trường Mầm non Tiên Sa công bố kết quả gói thầu Chi phí vận chuyển, di dời trang thiết bị, đồ dùng học tập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HUY HÙNG HIỆP
10/01/2023 08:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiên Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống lọc nước tinh khiết RO của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiên Sa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ XANH MINH ĐẠT
10/12/2025 17:03
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiên Sa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống lọc nước tinh khiết RO của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiên Sa với 1 gói thầu.
03/12/2025 16:48
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiên Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa chua cho Trường Mầm non Tiên Sa năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiên Sa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BẢO NGUYÊN
09/09/2025 11:44
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiên Sa đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu: “Cung cấp sữa bột cho Trường Mầm non Tiên Sa năm học 2025-2026” của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiên Sa.
09/09/2025 11:21
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiên Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa bột và sữa uống lên men cho trẻ mầm non năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiên Sa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP TẤN PHÁT THÀNH
09/09/2025 11:10
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiên Sa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa bột và sữa uống lên men cho Trường Mầm non Tiên Sa năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiên Sa với 1 gói thầu.
08/09/2025 15:30
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiên Sa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa chua cho Trường Mầm non Tiên Sa năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiên Sa với 1 gói thầu.
05/09/2025 10:40
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiên Sa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm cho trẻ mầm non năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiên Sa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẮC VINH
30/08/2025 08:32
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiên Sa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm cho Trường Mầm non Tiên Sa năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiên Sa với 1 gói thầu.
29/08/2025 14:40
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiên Sa đã đăng tải KHLCNT gói thầu: “Cung cấp sữa bột cho Trường Mầm non Tiên Sa năm học 2025-2026” của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiên Sa với 1 gói thầu.
27/08/2025 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tiên Sa là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tiên Sa là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tiên Sa là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tiên Sa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tiên Sa là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu không chịu được thử thách chia xa sẽ chẳng thể vững bền. "
Irving Stone
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026