Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Thắng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 456.690.179 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 453.611.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Thắng như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 456.690.179 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 453.611.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị phục vụ năm học 2018-2019 trường mầm non Tiến Thắng của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Thắng.
11/08/2022 12:33
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và phát triển thương mại Bảo Quân
26/07/2022 16:58
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Thắng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Thắng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/09/2019 17:49
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Thắng đã đăng tải KHLCNT KHLCNT: 3226/QĐ-UBND NGÀY 10/09/2019 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Thắng với 2 gói thầu.
18/09/2019 17:43
Trường Mầm non Tiến Thắng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất trường mầm non Tiến Thắng (điểm lẻ thôn Bạch Trữ).
18/09/2019 07:00
Trường Mầm non Tiến Thắng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo Trường Mầm non Tiên Thắng. Hạng mục: Nâng cấp, cải tạo các công trình phụ trợ.
04/05/2019 07:00
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Thắng đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị phục vụ năm học 2018-2019 trường mầm non Tiến Thắng của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Thắng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/12/2018 15:32
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Thắng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ năm học mới 2018-2019 trường mầm non Tiến Thắng, huyện Mê Linh của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Thắng với 1 gói thầu.
13/12/2018 15:29
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Thắng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ năm học mới 2018-2019 trường mầm non Tiến Thắng, huyện Mê Linh của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Thắng với 1 gói thầu.
13/12/2018 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Tiến Thắng công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị phục vụ năm học 2018-2019 trường mầm non Tiến Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và thương mại Tổng hợp Hữu Nghị
11/08/2022 12:33
Trường Mầm non Tiến Thắng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Toàn bộ phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và phát triển thương mại Bảo Quân
26/07/2022 16:58
Trường Mầm non Tiến Thắng đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Toàn bộ phần xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/09/2019 17:49
Trường Mầm non Tiến Thắng đăng tải KHLCNT KHLCNT: 3226/QĐ-UBND NGÀY 10/09/2019 với 2 gói thầu.
18/09/2019 17:43
Trường Mầm non Tiến Thắng đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị phục vụ năm học 2018-2019 trường mầm non Tiến Thắng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/12/2018 15:32
Trường Mầm non Tiến Thắng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ năm học mới 2018-2019 trường mầm non Tiến Thắng, huyện Mê Linh với 1 gói thầu.
13/12/2018 15:29
Trường Mầm non Tiến Thắng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ năm học mới 2018-2019 trường mầm non Tiến Thắng, huyện Mê Linh với 1 gói thầu.
13/12/2018 15:27
Trường Mầm non Tiến Thắng đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác cho Trường mầm non Tiến Thắng năm 2013 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/08/2013 09:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị phục vụ năm học 2018-2019 trường mầm non Tiến Thắng của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Thắng.
11/08/2022 12:33
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và phát triển thương mại Bảo Quân
26/07/2022 16:58
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Thắng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Thắng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/09/2019 17:49
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Thắng đã đăng tải KHLCNT KHLCNT: 3226/QĐ-UBND NGÀY 10/09/2019 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Thắng với 2 gói thầu.
18/09/2019 17:43
Trường Mầm non Tiến Thắng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất trường mầm non Tiến Thắng (điểm lẻ thôn Bạch Trữ).
18/09/2019 07:00
Trường Mầm non Tiến Thắng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo Trường Mầm non Tiên Thắng. Hạng mục: Nâng cấp, cải tạo các công trình phụ trợ.
04/05/2019 07:00
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Thắng đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thiết bị phục vụ năm học 2018-2019 trường mầm non Tiến Thắng của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Thắng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/12/2018 15:32
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Thắng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ năm học mới 2018-2019 trường mầm non Tiến Thắng, huyện Mê Linh của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Thắng với 1 gói thầu.
13/12/2018 15:29
Bên mời thầu Trường Mầm non Tiến Thắng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ năm học mới 2018-2019 trường mầm non Tiến Thắng, huyện Mê Linh của chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Thắng với 1 gói thầu.
13/12/2018 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Thắng là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Thắng là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Thắng là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Thắng là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Thắng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tiến Thắng là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta càng được dùng nhiều từ ngữ, chúng ta càng tự do. Nếu chúng ta bị chặn miệng, ta sẽ cố thể hiện bản thân qua cử chỉ, thậm chí qua đồ vật. Chúng khó hiểu hơn, và không gây nghi ngờ ngay lập tức. "
Herta Müller
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh