Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Tịnh Bình như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.210.505.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.210.505.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Tịnh Bình như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.210.505.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.210.505.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Tịnh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn học đường cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tịnh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM THIÊN PHÁT
10/10/2025 11:05
Bên mời thầu Trường Mầm non Tịnh Bình đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn học đường cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tịnh Bình với 1 gói thầu.
26/09/2025 22:16
Bên mời thầu Trường Mầm non Tịnh Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy lọc nước RO Trường Mầm non Tịnh Bình của chủ đầu tư Trường Mầm non Tịnh Bình với 2 gói thầu.
26/06/2025 18:20
Bên mời thầu Trường Mầm non Tịnh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm máy lọc nước RO Trường Mầm non Tịnh Bình của chủ đầu tư Trường Mầm non Tịnh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN OVERSEA PEARL
26/06/2025 16:30
Bên mời thầu Trường Mầm non Tịnh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí tư vấn Lập HSYC và đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Trường Mầm non Tịnh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG LỰC HUY
21/06/2025 09:02
Bên mời thầu Trường Mầm non Tịnh Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy lọc nước RO Trường Mầm non Tịnh Bình của chủ đầu tư Trường Mầm non Tịnh Bình với 2 gói thầu.
19/06/2025 09:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Tịnh Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm máy lọc nước RO Trường Mầm non Tịnh Bình với 2 gói thầu.
26/06/2025 18:20
Trường Mầm non Tịnh Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm máy lọc nước RO Trường Mầm non Tịnh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN OVERSEA PEARL
26/06/2025 16:30
Trường Mầm non Tịnh Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí tư vấn Lập HSYC và đánh giá HSĐX.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG LỰC HUY
21/06/2025 09:02
Trường Mầm non Tịnh Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm máy lọc nước RO Trường Mầm non Tịnh Bình với 2 gói thầu.
19/06/2025 09:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Tịnh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn học đường cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tịnh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM THIÊN PHÁT
10/10/2025 11:05
Bên mời thầu Trường Mầm non Tịnh Bình đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn học đường cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tịnh Bình với 1 gói thầu.
26/09/2025 22:16
Bên mời thầu Trường Mầm non Tịnh Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy lọc nước RO Trường Mầm non Tịnh Bình của chủ đầu tư Trường Mầm non Tịnh Bình với 2 gói thầu.
26/06/2025 18:20
Bên mời thầu Trường Mầm non Tịnh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm máy lọc nước RO Trường Mầm non Tịnh Bình của chủ đầu tư Trường Mầm non Tịnh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN OVERSEA PEARL
26/06/2025 16:30
Bên mời thầu Trường Mầm non Tịnh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí tư vấn Lập HSYC và đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Trường Mầm non Tịnh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG LỰC HUY
21/06/2025 09:02
Bên mời thầu Trường Mầm non Tịnh Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy lọc nước RO Trường Mầm non Tịnh Bình của chủ đầu tư Trường Mầm non Tịnh Bình với 2 gói thầu.
19/06/2025 09:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tịnh Bình là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tịnh Bình là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tịnh Bình có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tịnh Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta trở nên khôn ngoan không phải nhờ hồi tưởng lại quá khứ, mà bởi trách nhiệm của ta đối với tương lai. "
George Bernard Shaw
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh