Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm Non Trà Côn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.476.600.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.476.600.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm Non Trà Côn như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.476.600.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.476.600.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm Non Trà Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu sửa chữa số 2: Nhà xe Trường Mần non Trà Côn của chủ đầu tư Trường Mầm Non Trà Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Sách
17/08/2026 14:41
Bên mời thầu Trường Mầm Non Trà Côn đã đăng tải KHLCNT Gói thầu sửa chữa số 2: Nhà xe Trường Mầm non Trà Côn của chủ đầu tư Trường Mầm Non Trà Côn với 1 gói thầu.
17/08/2026 14:22
Bên mời thầu Trường Mầm Non Trà Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu sửa chữa số 1: Mái che Trường Mầm non Trà Côn của chủ đầu tư Trường Mầm Non Trà Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Sách
07/08/2026 10:54
Bên mời thầu Trường Mầm Non Trà Côn đã đăng tải KHLCNT Gói thầu sửa chữa số 1: Mái che Trường Mầm non Trà Côn của chủ đầu tư Trường Mầm Non Trà Côn với 1 gói thầu.
07/08/2026 10:36
Bên mời thầu Trường Mầm Non Trà Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua đồ dùng, dụng cụ phục vụ công tác bán trú, Mua bình gas phục vụ cho gian bếp của chủ đầu tư Trường Mầm Non Trà Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh Nghiệp Tư Nhân Thương Mại Tân Ngọc Thu
08/09/2025 17:45
Bên mời thầu Trường Mầm Non Trà Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua nước đóng bình của chủ đầu tư Trường Mầm Non Trà Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG GIANG
08/09/2025 17:43
Bên mời thầu Trường Mầm Non Trà Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sữa chua của chủ đầu tư Trường Mầm Non Trà Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SỮA BÙI MINH KHANG
08/09/2025 17:40
Bên mời thầu Trường Mầm Non Trà Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sữa bột, sữa nước của chủ đầu tư Trường Mầm Non Trà Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Nhà Phân Phối Gia Nguyễn
08/09/2025 17:38
Bên mời thầu Trường Mầm Non Trà Côn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua nguyên liệu nấu ăn của chủ đầu tư Trường Mầm Non Trà Côn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Mai Duyên
08/09/2025 17:32
Bên mời thầu Trường Mầm Non Trà Côn đã đăng tải KHLCNT phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán mua sắm: Mua thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn học đường cho trẻ bán trú tại trường mần non Trà Côn năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Trà Côn với 5 gói thầu.
04/09/2025 13:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Trà Côn là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Trà Côn là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Trà Côn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Trà Côn là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trên đời này mọi người đều có bổn phận của riêng mình, có số phận của riêng mình. Nên là cái gì thì sẽ là cái đó, nên làm thế nào thì sẽ làm thế ấy. Ông trời cho ngươi phú quý, tự nhiên sẽ lấy đi của ngươi cái gì đó, muốn oán hận cũng không được. Trên đời đâu thế nào có chuyện mọi thứ đều như ý nguyện. Nếu trên đời ai cũng làm mọi chuyện theo ý mình thì nhân thế đâu còn là nhân thế, mọi thứ sẽ loạn cả lên. "
Công Tử Hoan Hỉ
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026