Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Hoa như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 386.383.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 384.522.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Hoa như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 386.383.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 384.522.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình: Trường Mầm non Tuổi Hoa; Hạng mục: Cây xanh của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Môi trường và Công trình đô thị Đông Hà
30/12/2024 20:18
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Hoa đã đăng tải KHLCNT Xây dựng công trình: Trường Mầm non Tuổi Hoa; Hạng mục: Cây xanh của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Hoa với 1 gói thầu.
30/12/2024 20:12
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị vui chơi năm 2024 Trường Mầm non Tuổi Hoa của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết bị trường học và nội thất Tuệ Minh
23/12/2024 10:43
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Hoa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị vui chơi năm 2024 Trường Mầm non Tuổi Hoa của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Hoa với 1 gói thầu.
18/12/2024 10:58
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học năm 2024 Trường mầm non Tuổi Hoa của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XD BẢO MINH
26/08/2024 14:45
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Hoa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học năm 2024 Trường mầm non Tuổi Hoa của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Hoa với 1 gói thầu.
21/08/2024 17:33
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Mua sắm thiết bị, đồ dùng dạy học của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Phát Hành Sách Và Thiết Bị Giáo Dục Quảng Trị
30/12/2023 16:35
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Hoa đã đăng tải TBMT Gói số 3: Mua sắm thiết bị, đồ dùng dạy học của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Hoa với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
22/12/2023 09:33
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Hoa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, đồ dùng dạy học năm 2023 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Hoa với 3 gói thầu.
16/12/2023 16:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Tuổi Hoa công bố kết quả gói thầu Xây dựng công trình: Trường Mầm non Tuổi Hoa; Hạng mục: Cây xanh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Môi trường và Công trình đô thị Đông Hà
30/12/2024 20:18
Trường Mầm non Tuổi Hoa đăng tải KHLCNT Xây dựng công trình: Trường Mầm non Tuổi Hoa; Hạng mục: Cây xanh với 1 gói thầu.
30/12/2024 20:12
Trường Mầm non Tuổi Hoa công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị vui chơi năm 2024 Trường Mầm non Tuổi Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết bị trường học và nội thất Tuệ Minh
23/12/2024 10:43
Trường Mầm non Tuổi Hoa đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị vui chơi năm 2024 Trường Mầm non Tuổi Hoa với 1 gói thầu.
18/12/2024 10:58
Trường Mầm non Tuổi Hoa công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học năm 2024 Trường mầm non Tuổi Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XD BẢO MINH
26/08/2024 14:45
Trường Mầm non Tuổi Hoa đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học năm 2024 Trường mầm non Tuổi Hoa với 1 gói thầu.
21/08/2024 17:33
Trường Mầm non Tuổi Hoa công bố kết quả gói thầu Gói số 3: Mua sắm thiết bị, đồ dùng dạy học.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Phát Hành Sách Và Thiết Bị Giáo Dục Quảng Trị
30/12/2023 16:35
Trường Mầm non Tuổi Hoa công bố KQMT gói thầu Gói số 3: Mua sắm thiết bị, đồ dùng dạy học với 1 nhà thầu tham gia.
27/12/2023 08:34
Trường Mầm non Tuổi Hoa đăng tải TBMT Gói số 3: Mua sắm thiết bị, đồ dùng dạy học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
22/12/2023 09:33
Trường Mầm non Tuổi Hoa đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, đồ dùng dạy học năm 2023 với 3 gói thầu.
16/12/2023 16:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình: Trường Mầm non Tuổi Hoa; Hạng mục: Cây xanh của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Môi trường và Công trình đô thị Đông Hà
30/12/2024 20:18
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Hoa đã đăng tải KHLCNT Xây dựng công trình: Trường Mầm non Tuổi Hoa; Hạng mục: Cây xanh của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Hoa với 1 gói thầu.
30/12/2024 20:12
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị vui chơi năm 2024 Trường Mầm non Tuổi Hoa của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết bị trường học và nội thất Tuệ Minh
23/12/2024 10:43
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Hoa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị vui chơi năm 2024 Trường Mầm non Tuổi Hoa của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Hoa với 1 gói thầu.
18/12/2024 10:58
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học năm 2024 Trường mầm non Tuổi Hoa của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XD BẢO MINH
26/08/2024 14:45
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Hoa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học năm 2024 Trường mầm non Tuổi Hoa của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Hoa với 1 gói thầu.
21/08/2024 17:33
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Mua sắm thiết bị, đồ dùng dạy học của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Phát Hành Sách Và Thiết Bị Giáo Dục Quảng Trị
30/12/2023 16:35
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Hoa đã đăng tải TBMT Gói số 3: Mua sắm thiết bị, đồ dùng dạy học của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Hoa với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
22/12/2023 09:33
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Hoa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, đồ dùng dạy học năm 2023 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Hoa với 3 gói thầu.
16/12/2023 16:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Hoa là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Hoa là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Hoa là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Hoa có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Hoa là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tiền bạc cũng như đàn bà: muốn giữ nó thì phải săn sóc nó, bằng không nó đi tạo hạnh phúc cho người khác. "
E. Bourdet
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh