Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Thơ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.860.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.859.280.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Thơ như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.860.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.859.280.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Mua bình ga phục vụ cho gian bếp của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Thanh Hiền
08/09/2025 23:05
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Mua hóa phẩm đồ dùng phục vụ vệ sinh của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh nhà sách An An Phước
08/09/2025 23:02
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Mua đồ dùng, dụng cụ phục vụ công tác bán trú của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phan Quang Đức
08/09/2025 22:59
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua nước đóng bình của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phương Anh
08/09/2025 22:52
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua gia vị, bánh ngọt, đồ uống các loại của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Hồ Thị Thuỳ Trinh
08/09/2025 22:50
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua gạo của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Thanh hiền
08/09/2025 22:43
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sữa bột, sữa nước của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN THỰC PHẨM SẠCH OGRANIC VIỆT ÚC
08/09/2025 22:40
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua nguyên liệu nấu ăn của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Hồ Thị Thuỳ Trinh
08/09/2025 22:37
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Thơ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn học đường cho trẻ bán trú tại trường mầm non Tuổi Thơ năm 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Thơ với 8 gói thầu.
06/09/2025 18:18
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Thiết bị điện, điện tử của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ CAO
17/01/2025 15:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Tuổi Thơ đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho trường Mầm non Tuổi Thơ với 3 gói thầu.
20/12/2024 11:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Mua bình ga phục vụ cho gian bếp của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Thanh Hiền
08/09/2025 23:05
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Mua hóa phẩm đồ dùng phục vụ vệ sinh của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh nhà sách An An Phước
08/09/2025 23:02
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Mua đồ dùng, dụng cụ phục vụ công tác bán trú của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phan Quang Đức
08/09/2025 22:59
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua nước đóng bình của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phương Anh
08/09/2025 22:52
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua gia vị, bánh ngọt, đồ uống các loại của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Hồ Thị Thuỳ Trinh
08/09/2025 22:50
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua gạo của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Thanh hiền
08/09/2025 22:43
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sữa bột, sữa nước của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN THỰC PHẨM SẠCH OGRANIC VIỆT ÚC
08/09/2025 22:40
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua nguyên liệu nấu ăn của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Hồ Thị Thuỳ Trinh
08/09/2025 22:37
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Thơ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn học đường cho trẻ bán trú tại trường mầm non Tuổi Thơ năm 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Thơ với 8 gói thầu.
06/09/2025 18:18
Bên mời thầu Trường Mầm non Tuổi Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Thiết bị điện, điện tử của chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ CAO
17/01/2025 15:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Thơ là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Thơ là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Thơ là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Thơ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Tuổi Thơ là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con người không thay đổi, những mối ưu tiên của họ thay đổi. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026