Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Vân Côn A như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.249.085.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.112.769.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Vân Côn A như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.249.085.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.112.769.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,21%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường mầm non Vân Côn A đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường mầm non Vân Côn A.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng T&T Hà Nội
22/05/2026 09:49
Bên mời thầu Trường mầm non Vân Côn A đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất của chủ đầu tư Trường mầm non Vân Côn A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THĂNG LONG
22/05/2026 09:43
Bên mời thầu Trường mầm non Vân Côn A đã đăng tải KHLCNT Cải tao, Sửa chữa cơ sở vật chất Trường Mầm non Vân Côn A của chủ đầu tư Trường mầm non Vân Côn A với 2 gói thầu.
16/05/2026 10:18
Bên mời thầu Trường mầm non Vân Côn A đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác dạy và học của trường mầm non Vân Côn A của chủ đầu tư Trường mầm non Vân Côn A.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất thương mại Hà Kiên
16/03/2026 13:48
Bên mời thầu Trường mầm non Vân Côn A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác dạy và học của trường mầm non Vân Côn A của chủ đầu tư Trường mầm non Vân Côn A với 1 gói thầu.
13/03/2026 15:03
Bên mời thầu Trường mầm non Vân Côn A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác dạy và học của trường mầm non Vân Côn A của chủ đầu tư Trường mầm non Vân Côn A với 1 gói thầu.
13/03/2026 15:01
Bên mời thầu Trường mầm non Vân Côn A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác dạy và học của trường mầm non Vân Côn A của chủ đầu tư Trường mầm non Vân Côn A với 1 gói thầu.
10/03/2026 09:48
Bên mời thầu Trường mầm non Vân Côn A đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của trường Mầm non Vân Côn A của chủ đầu tư Trường mầm non Vân Côn A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI VĨNH PHÁT
15/04/2025 11:07
Bên mời thầu Trường mầm non Vân Côn A đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường mầm non Vân Côn A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IPC VIỆT
26/03/2025 21:59
Bên mời thầu Trường mầm non Vân Côn A đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường mầm non Vân Côn A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
26/03/2025 21:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Vân Côn A công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của trường Mầm non Vân Côn A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI VĨNH PHÁT
15/04/2025 11:07
Trường mầm non Vân Côn A công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của trường Mầm non Vân Côn A với 1 nhà thầu tham gia.
04/04/2025 08:34
Trường mầm non Vân Côn A công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IPC VIỆT
26/03/2025 21:59
Trường mầm non Vân Côn A công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
26/03/2025 21:57
Trường mầm non Vân Côn A đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của trường Mầm non Vân Côn A theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/03/2025 11:55
Trường mầm non Vân Côn A đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của trường Mầm non Vân Côn A với 3 gói thầu.
26/03/2025 10:01
Trường mầm non Vân Côn A công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của trường Mầm non Vân Côn A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI VĨNH PHÁT
18/07/2023 12:15
Trường mầm non Vân Côn A công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của trường Mầm non Vân Côn A với 2 nhà thầu tham gia.
20/06/2023 10:24
Trường mầm non Vân Côn A đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của trường Mầm non Vân Côn A theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/06/2023 11:48
Trường mầm non Vân Côn A công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT
13/06/2023 11:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường mầm non Vân Côn A đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường mầm non Vân Côn A.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng T&T Hà Nội
22/05/2026 09:49
Bên mời thầu Trường mầm non Vân Côn A đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất của chủ đầu tư Trường mầm non Vân Côn A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THĂNG LONG
22/05/2026 09:43
Bên mời thầu Trường mầm non Vân Côn A đã đăng tải KHLCNT Cải tao, Sửa chữa cơ sở vật chất Trường Mầm non Vân Côn A của chủ đầu tư Trường mầm non Vân Côn A với 2 gói thầu.
16/05/2026 10:18
Bên mời thầu Trường mầm non Vân Côn A đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác dạy và học của trường mầm non Vân Côn A của chủ đầu tư Trường mầm non Vân Côn A.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất thương mại Hà Kiên
16/03/2026 13:48
Bên mời thầu Trường mầm non Vân Côn A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác dạy và học của trường mầm non Vân Côn A của chủ đầu tư Trường mầm non Vân Côn A với 1 gói thầu.
13/03/2026 15:03
Bên mời thầu Trường mầm non Vân Côn A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác dạy và học của trường mầm non Vân Côn A của chủ đầu tư Trường mầm non Vân Côn A với 1 gói thầu.
13/03/2026 15:01
Bên mời thầu Trường mầm non Vân Côn A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác dạy và học của trường mầm non Vân Côn A của chủ đầu tư Trường mầm non Vân Côn A với 1 gói thầu.
10/03/2026 09:48
Bên mời thầu Trường mầm non Vân Côn A đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của trường Mầm non Vân Côn A của chủ đầu tư Trường mầm non Vân Côn A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI VĨNH PHÁT
15/04/2025 11:07
Bên mời thầu Trường mầm non Vân Côn A đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường mầm non Vân Côn A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IPC VIỆT
26/03/2025 21:59
Bên mời thầu Trường mầm non Vân Côn A đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường mầm non Vân Côn A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
26/03/2025 21:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Vân Côn A là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Vân Côn A là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Vân Côn A là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Vân Côn A có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Vân Côn A là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi bắt đầu cuộc đời mình với một điều tuyệt đối đơn nhất: rằng thế giới này là của tôi để tạo hình theo giá trị cao nhất của tôi, và không được chấp nhận một tiêu chuẩn thấp hơn, cho dù tôi phải đấu tranh gian khổ đến thế nào. "
Ayn Rand
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh