Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Đức như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.481.315.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.480.354.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Đức như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.481.315.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.480.354.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nhiên liệu phục vụ hoạt đông bán trú tại Trường mầm non Văn Đức năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN NGỌC SƠN
08/10/2025 17:33
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Đức đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp nhiên liệu phục vụ hoạt động bán trú tại Trường mầm non Văn Đức năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Đức với 1 gói thầu.
01/10/2025 16:56
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hàng hóa thực phẩm phục vụ hoạt động bán trú tại Trường mầm non Văn Đức năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nông sản Thực phẩm Được Ngọc
29/09/2025 21:02
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Đức đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp hàng hóa, thực phẩm phục vụ hoạt động bán trú tại Trường mầm non Văn Đức năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Đức với 1 gói thầu.
26/09/2025 10:45
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa công trình của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG
17/03/2025 09:47
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Đức đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, sửa chữa Trường mầm non Văn Đức - phường Văn Đức (Khắc phục hậu quả do bão Yagi gây ra) của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Đức với 1 gói thầu.
17/03/2025 09:44
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng đồ chơi theo thông tư cho trẻ năm học 2023 - 2024 trường mầm non Văn Đức của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC PHỤC HƯNG
28/12/2023 17:43
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Đức đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng đồ chơi theo thông tư cho trẻ năm học 2023 - 2024 trường mầm non Văn Đức của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Đức với 1 gói thầu.
25/12/2023 16:49
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị đồ dùng cho trường Mầm non Văn Đức của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP đầu tư và xuất nhập khẩu thiết bị Việt Nam
03/09/2019 17:14
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Đức đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị đồ dùng cho trường Mầm non Văn Đức của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Đức với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/07/2019 11:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Văn Đức công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG
17/03/2025 09:47
Trường Mầm non Văn Đức đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, sửa chữa Trường mầm non Văn Đức - phường Văn Đức (Khắc phục hậu quả do bão Yagi gây ra) với 1 gói thầu.
17/03/2025 09:44
Trường Mầm non Văn Đức công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng đồ chơi theo thông tư cho trẻ năm học 2023 - 2024 trường mầm non Văn Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC PHỤC HƯNG
28/12/2023 17:43
Trường Mầm non Văn Đức đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng đồ chơi theo thông tư cho trẻ năm học 2023 - 2024 trường mầm non Văn Đức với 1 gói thầu.
25/12/2023 16:49
Trường Mầm non Văn Đức công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị đồ dùng cho trường Mầm non Văn Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP đầu tư và xuất nhập khẩu thiết bị Việt Nam
03/09/2019 17:14
Trường Mầm non Văn Đức đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị đồ dùng cho trường Mầm non Văn Đức theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/07/2019 11:29
Trường Mầm non Văn Đức đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị đồ dùng cho trường Mầm non Văn Đức với 3 gói thầu.
19/07/2019 11:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nhiên liệu phục vụ hoạt đông bán trú tại Trường mầm non Văn Đức năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN NGỌC SƠN
08/10/2025 17:33
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Đức đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp nhiên liệu phục vụ hoạt động bán trú tại Trường mầm non Văn Đức năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Đức với 1 gói thầu.
01/10/2025 16:56
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hàng hóa thực phẩm phục vụ hoạt động bán trú tại Trường mầm non Văn Đức năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nông sản Thực phẩm Được Ngọc
29/09/2025 21:02
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Đức đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp hàng hóa, thực phẩm phục vụ hoạt động bán trú tại Trường mầm non Văn Đức năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Đức với 1 gói thầu.
26/09/2025 10:45
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa công trình của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG
17/03/2025 09:47
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Đức đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, sửa chữa Trường mầm non Văn Đức - phường Văn Đức (Khắc phục hậu quả do bão Yagi gây ra) của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Đức với 1 gói thầu.
17/03/2025 09:44
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng đồ chơi theo thông tư cho trẻ năm học 2023 - 2024 trường mầm non Văn Đức của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC PHỤC HƯNG
28/12/2023 17:43
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Đức đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng đồ chơi theo thông tư cho trẻ năm học 2023 - 2024 trường mầm non Văn Đức của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Đức với 1 gói thầu.
25/12/2023 16:49
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị đồ dùng cho trường Mầm non Văn Đức của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP đầu tư và xuất nhập khẩu thiết bị Việt Nam
03/09/2019 17:14
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Đức đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị đồ dùng cho trường Mầm non Văn Đức của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Đức với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/07/2019 11:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Đức là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Đức là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Đức là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Đức có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Đức là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người đảng viên, người cán bộ tốt muốn trở nên người cách mạng chân chính, không có gì là khó cả. Điều đó hoàn toàn do lòng mình mà ra. Lòng mình chỉ biết vì Đảng, vì Tổ quốc, vì đồng bào thì mình sẽ tiến đến chỗ chí công vô tư. Mình đã chí công vô tư thì khuyết điểm sẽ ngày càng ít, mà những tính tốt sẽ ngày càng thêm… "
Hồ Chí Minh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh