Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Hải như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.283.722.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.271.072.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Hải như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.283.722.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.271.072.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,55%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Hải đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng nhà bếp, trang thiết bị dạy học, thiết bị văn phòng năm 2026 của Trường Mầm non Văn Hải của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Hải với 1 gói thầu.
02/06/2026 16:01
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu cho bếp ăn trường học hè 2026 của Trường Mầm non Văn Hải của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ PHÂN PHỐI THỰC PHẨM AN PHÚ
31/05/2026 08:04
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Hải đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu cho bếp ăn trường học hè 2026 của trường mầm non Văn Hải của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Hải với 1 gói thầu.
31/05/2026 07:58
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng nhà bếp, trang thiết bị dạy học, thiết bị văn phòng năm 2026 của Trường Mầm non Văn Hải của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT ĐĂNG KHOA
28/05/2026 10:34
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Hải đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng nhà bếp, trang thiết bị dạy học, thiết bị văn phòng năm 2026 của Trường Mầm non Văn Hải của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Hải với 1 gói thầu.
25/05/2026 16:04
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa trường Mầm non Văn Hải, xã Định Hóa của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng sản xuất và thương mại Tuấn Minh
23/04/2026 17:43
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Hải đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trường Mầm non Văn Hải, xã Định Hóa của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Hải với 1 gói thầu.
23/04/2026 17:33
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non Văn Hải năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ PHÂN PHỐI THỰC PHẨM AN PHÚ
29/08/2025 17:14
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sữa học đường cho Trường Mầm non Văn Hải năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI PHÁT TRIỂN TÂN VIỆT PHÁP
25/08/2025 20:55
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống cung cấp nước uống tinh khiết RO cho trẻ năm học 2025-2026 của trường mầm non Văn Hải của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HOÀNG DƯƠNG SG
23/08/2025 11:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Văn Hải đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy và học Trường Mầm non Văn Hải với 3 gói thầu.
09/01/2025 10:21
Trường Mầm non Văn Hải công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy và học Trường Mầm non Văn Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĨNH HƯNG
19/12/2024 14:50
Trường Mầm non Văn Hải công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy và học Trường Mầm non Văn Hải với 1 nhà thầu tham gia.
16/12/2024 09:19
Trường Mầm non Văn Hải đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị dạy và học Trường Mầm non Văn Hải theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 15:32
Trường Mầm non Văn Hải công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Quang Thành
09/12/2024 11:21
Trường Mầm non Văn Hải công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG NGỌC GIA PHÁT
09/12/2024 11:20
Trường Mầm non Văn Hải đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy và học Trường Mầm non Văn Hải với 3 gói thầu.
09/12/2024 11:18
Trường Mầm non Văn Hải công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đồ dùng đồ chơi – Trường Mầm non Văn Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT NỘI THẤT ANH PHÁT
16/01/2024 15:36
Trường Mầm non Văn Hải công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị đồ dùng đồ chơi – Trường Mầm non Văn Hải với 1 nhà thầu tham gia.
14/12/2023 09:11
Trường Mầm non Văn Hải đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị đồ dùng đồ chơi – Trường Mầm non Văn Hải theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2023 09:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Hải đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng nhà bếp, trang thiết bị dạy học, thiết bị văn phòng năm 2026 của Trường Mầm non Văn Hải của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Hải với 1 gói thầu.
02/06/2026 16:01
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu cho bếp ăn trường học hè 2026 của Trường Mầm non Văn Hải của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ PHÂN PHỐI THỰC PHẨM AN PHÚ
31/05/2026 08:04
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Hải đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu cho bếp ăn trường học hè 2026 của trường mầm non Văn Hải của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Hải với 1 gói thầu.
31/05/2026 07:58
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng nhà bếp, trang thiết bị dạy học, thiết bị văn phòng năm 2026 của Trường Mầm non Văn Hải của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT ĐĂNG KHOA
28/05/2026 10:34
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Hải đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng nhà bếp, trang thiết bị dạy học, thiết bị văn phòng năm 2026 của Trường Mầm non Văn Hải của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Hải với 1 gói thầu.
25/05/2026 16:04
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa trường Mầm non Văn Hải, xã Định Hóa của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng sản xuất và thương mại Tuấn Minh
23/04/2026 17:43
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Hải đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trường Mầm non Văn Hải, xã Định Hóa của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Hải với 1 gói thầu.
23/04/2026 17:33
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm, nguyên liệu cho bếp ăn trường học của Trường Mầm non Văn Hải năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ PHÂN PHỐI THỰC PHẨM AN PHÚ
29/08/2025 17:14
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sữa học đường cho Trường Mầm non Văn Hải năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI PHÁT TRIỂN TÂN VIỆT PHÁP
25/08/2025 20:55
Bên mời thầu Trường Mầm non Văn Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống cung cấp nước uống tinh khiết RO cho trẻ năm học 2025-2026 của trường mầm non Văn Hải của chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN HOÀNG DƯƠNG SG
23/08/2025 11:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Hải là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Hải là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Hải là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Hải có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Văn Hải là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Yêu thầm thật sự là việc vô vọng nhất trên thế giới này. Người ấy không biết gì cả, trong khi cô cứ yêu hết mình và tổn thương sâu sắc. "
Sói Xám Mọc Cánh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh