Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Việt Bun như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.295.788.067 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.215.990.778 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,88%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Việt Bun như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.295.788.067 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.215.990.778 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,88%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Việt Bun đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ giảng dạy môn Cờ vua cho học sinh Trường Mầm non Việt Bun năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường Mầm non Việt Bun với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2026 14:52
Bên mời thầu Trường Mầm non Việt Bun đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh duy trì từ tháng 09/2026 đến tháng 08/2027 tại trường Mầm non Việt Bun của chủ đầu tư Trường Mầm non Việt Bun.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VỆ SINH BÌNH AN
28/08/2026 10:44
Bên mời thầu Trường Mầm non Việt Bun đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh duy trì từ tháng 09/2026 đến tháng 08/2027 tại trường Mầm non Việt Bun của chủ đầu tư Trường Mầm non Việt Bun với 1 gói thầu.
27/08/2026 16:53
Bên mời thầu Trường Mầm non Việt Bun đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình làm quen tiếng Anh cho trẻ mẫu giáo năm học 2026-2027 tại trường mầm non Việt Bun của chủ đầu tư Trường Mầm non Việt Bun với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 15:59
Bên mời thầu Trường Mầm non Việt Bun đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ giảng dạy môn Cờ vua cho học sinh Trường Mầm non Việt Bun năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường Mầm non Việt Bun với 2 gói thầu.
27/08/2026 15:07
Bên mời thầu Trường Mầm non Việt Bun đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình làm quen tiếng Anh cho trẻ mẫu giáo năm học 2026-2027 tại trường mầm non Việt Bun của chủ đầu tư Trường Mầm non Việt Bun với 1 gói thầu.
24/08/2026 16:46
Bên mời thầu Trường Mầm non Việt Bun đã đăng tải TBMT Cung cấp chương trình giáo dục phát triển thể chất cho trẻ mầm non của chủ đầu tư Trường Mầm non Việt Bun với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/08/2026 10:38
Bên mời thầu Trường Mầm non Việt Bun đã đăng tải KHLCNT Cung cấp chương trình giáo dục phát triển thể chất cho trẻ mầm non của chủ đầu tư Trường Mầm non Việt Bun với 2 gói thầu.
20/08/2026 17:38
Bên mời thầu Trường Mầm non Việt Bun đã đăng tải kết quả gói thầu GT1: Mua nguyên liệu bữa ăn của chủ đầu tư Trường Mầm non Việt Bun.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP VÀ DẦU KHÍ THIÊN AN
29/05/2026 11:22
Bên mời thầu Trường Mầm non Việt Bun đã đăng tải KHLCNT Mua nguyên liệu phục vụ nấu ăn cho học sinh tại trường Mầm non Việt Bun tháng 6, 7, 8 năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Việt Bun với 1 gói thầu.
23/05/2026 12:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Việt Bun công bố kết quả gói thầu Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc chế biến bữa ăn cho trẻ bán trú Trường Mầm non Việt Bun từ 01/05/2025 đến hết 31/08/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DAVICORP VIỆT NAM
28/04/2025 16:31
Trường Mầm non Việt Bun đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc chế biến bữa ăn cho trẻ bán trú Trường Mầm non Việt Bun từ 01/05/2025 đến hết 31/08/2025 với 1 gói thầu.
24/04/2025 15:07
Trường Mầm non Việt Bun công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức hoạt động ngoại khóa cho trẻ tại trường mầm non Việt - Bun.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VÀ TRUYỀN THÔNG HAPPY SMILE
03/04/2025 16:23
Trường Mầm non Việt Bun đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức hoạt động ngoại khóa cho trẻ tại trường mầm non Việt - Bun với 1 gói thầu.
02/04/2025 10:40
Trường Mầm non Việt Bun công bố kết quả gói thầu Cung cấp phần mềm quản lý trường học cho trường mầm non Việt - Bun.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PARALINE TECHNOLOGY
03/01/2025 16:45
Trường Mầm non Việt Bun đăng tải KHLCNT Cung cấp phần mềm quản lý trường học cho trường mầm non Việt - Bun với 1 gói thầu.
03/01/2025 16:42
Trường Mầm non Việt Bun công bố kết quả gói thầu Cung cấp đồng phục cho trường mầm non Việt - Bun.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỜI TRANG UNIFORM SMART
26/11/2024 16:08
Trường Mầm non Việt Bun đăng tải KHLCNT Cung cấp đồng phục cho trường mầm non Việt - Bun với 1 gói thầu.
26/11/2024 15:59
Trường Mầm non Việt Bun công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đào tạo các môn học ngoại khoá cho trường mầm non Việt Bun năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC VÀ SỰ KIỆN HES
28/08/2024 11:25
Trường Mầm non Việt Bun công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình làm quen tiếng Anh cho trẻ mẫu giáo năm học 2024-2025 tại trường mầm non Việt - Bun.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC VIỆT NAM
27/08/2024 15:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Việt Bun đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ giảng dạy môn Cờ vua cho học sinh Trường Mầm non Việt Bun năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường Mầm non Việt Bun với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2026 14:52
Bên mời thầu Trường Mầm non Việt Bun đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh duy trì từ tháng 09/2026 đến tháng 08/2027 tại trường Mầm non Việt Bun của chủ đầu tư Trường Mầm non Việt Bun.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VỆ SINH BÌNH AN
28/08/2026 10:44
Bên mời thầu Trường Mầm non Việt Bun đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh duy trì từ tháng 09/2026 đến tháng 08/2027 tại trường Mầm non Việt Bun của chủ đầu tư Trường Mầm non Việt Bun với 1 gói thầu.
27/08/2026 16:53
Bên mời thầu Trường Mầm non Việt Bun đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình làm quen tiếng Anh cho trẻ mẫu giáo năm học 2026-2027 tại trường mầm non Việt Bun của chủ đầu tư Trường Mầm non Việt Bun với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 15:59
Bên mời thầu Trường Mầm non Việt Bun đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ giảng dạy môn Cờ vua cho học sinh Trường Mầm non Việt Bun năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường Mầm non Việt Bun với 2 gói thầu.
27/08/2026 15:07
Bên mời thầu Trường Mầm non Việt Bun đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình làm quen tiếng Anh cho trẻ mẫu giáo năm học 2026-2027 tại trường mầm non Việt Bun của chủ đầu tư Trường Mầm non Việt Bun với 1 gói thầu.
24/08/2026 16:46
Bên mời thầu Trường Mầm non Việt Bun đã đăng tải TBMT Cung cấp chương trình giáo dục phát triển thể chất cho trẻ mầm non của chủ đầu tư Trường Mầm non Việt Bun với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/08/2026 10:38
Bên mời thầu Trường Mầm non Việt Bun đã đăng tải KHLCNT Cung cấp chương trình giáo dục phát triển thể chất cho trẻ mầm non của chủ đầu tư Trường Mầm non Việt Bun với 2 gói thầu.
20/08/2026 17:38
Bên mời thầu Trường Mầm non Việt Bun đã đăng tải kết quả gói thầu GT1: Mua nguyên liệu bữa ăn của chủ đầu tư Trường Mầm non Việt Bun.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP VÀ DẦU KHÍ THIÊN AN
29/05/2026 11:22
Bên mời thầu Trường Mầm non Việt Bun đã đăng tải KHLCNT Mua nguyên liệu phục vụ nấu ăn cho học sinh tại trường Mầm non Việt Bun tháng 6, 7, 8 năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Việt Bun với 1 gói thầu.
23/05/2026 12:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Việt Bun là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Việt Bun là chủ đầu tư của 16 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Việt Bun là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Việt Bun có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Việt Bun là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi đã học được rằng… Vẻ đẹp thật sự của một người không chỉ được nhận biết bằng mắt mà bằng cả trái tim, và dù thời gian cùng nỗi khổ có thể tàn phá hình hài thì chúng cũng đồng thời làm tăng nhân cách và giá trị con người. "
Luôn mỉm cười với cuộc sống
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026