Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Việt Hùng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.612.005.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.589.836.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Việt Hùng như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.612.005.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.589.836.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường mầm non Việt Hùng đã đăng tải KHLCNT Mua nhiên liệu đầu vào để thực hiện suất ăn cho học sinh Trường mầm non Việt Hùng năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường mầm non Việt Hùng với 1 gói thầu.
04/09/2026 11:03
Bên mời thầu Trường mầm non Việt Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu phục vụ suất ăn bán trú năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường mầm non Việt Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TPS VIỆT
03/09/2026 17:00
Bên mời thầu Trường mầm non Việt Hùng đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện suất ăn cho học sinh Trường mầm non Việt Hùng năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường mầm non Việt Hùng với 1 gói thầu.
28/08/2026 22:41
Bên mời thầu Trường mầm non Việt Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu phục vụ suất ăn bán trú năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Việt Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TPS VIỆT
30/09/2025 17:11
Bên mời thầu Trường mầm non Việt Hùng đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện suất ăn cho học sinh Trường mầm non Việt Hùng năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Việt Hùng với 1 gói thầu.
26/09/2025 10:55
Bên mời thầu Trường mầm non Việt Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa và các sản phầm từ sữa cho Trường mầm non Việt Hùng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Việt Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH giải pháp dinh dưỡng LHT
22/09/2025 16:06
Bên mời thầu Trường mầm non Việt Hùng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa và các sản phẩm từ sữa cho Trường mầm non Việt Hùng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Việt Hùng với 1 gói thầu.
22/09/2025 15:54
Bên mời thầu Trường mầm non Việt Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm phục vụ suất ăn bán trú năm 2025 của chủ đầu tư Trường mầm non Việt Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TPS VIỆT
28/02/2025 15:13
Bên mời thầu Trường mầm non Việt Hùng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm phục vụ suất ăn bán trú năm 2025 của chủ đầu tư Trường mầm non Việt Hùng với 1 gói thầu.
28/02/2025 15:06
Bên mời thầu Trường mầm non Việt Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa và các sản phầm từ sữa tháng 3 đến tháng 12 năm 2025 Trường mầm non Việt Hùng của chủ đầu tư Trường mầm non Việt Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH giải pháp dinh dưỡng LHT
28/02/2025 13:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Việt Hùng công bố kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm phục vụ suất ăn bán trú năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TPS VIỆT
28/02/2025 15:13
Trường mầm non Việt Hùng đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm phục vụ suất ăn bán trú năm 2025 với 1 gói thầu.
28/02/2025 15:06
Trường mầm non Việt Hùng công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa và các sản phầm từ sữa tháng 3 đến tháng 12 năm 2025 Trường mầm non Việt Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH giải pháp dinh dưỡng LHT
28/02/2025 13:52
Trường mầm non Việt Hùng đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa và các sản phầm từ sữa cho Trường Mầm non Việt Hùng với 1 gói thầu.
28/02/2025 11:37
Trường mầm non Việt Hùng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HÀ NỘI
27/06/2024 18:52
Trường mầm non Việt Hùng công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐỊA ỐC TOÀN PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐIỆN THĂNG LONG
27/06/2024 18:47
Trường mầm non Việt Hùng công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
17/06/2024 10:11
Trường mầm non Việt Hùng đăng tải KHLCNT Sửa chữa, duy tu Trường mầm non Việt Hùng với 6 gói thầu.
10/06/2024 12:23
Trường mầm non Việt Hùng đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/06/2024 15:20
Trường mầm non Việt Hùng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HIỆP THANH
15/05/2024 11:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường mầm non Việt Hùng đã đăng tải KHLCNT Mua nhiên liệu đầu vào để thực hiện suất ăn cho học sinh Trường mầm non Việt Hùng năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường mầm non Việt Hùng với 1 gói thầu.
04/09/2026 11:03
Bên mời thầu Trường mầm non Việt Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu phục vụ suất ăn bán trú năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường mầm non Việt Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TPS VIỆT
03/09/2026 17:00
Bên mời thầu Trường mầm non Việt Hùng đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện suất ăn cho học sinh Trường mầm non Việt Hùng năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường mầm non Việt Hùng với 1 gói thầu.
28/08/2026 22:41
Bên mời thầu Trường mầm non Việt Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu phục vụ suất ăn bán trú năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Việt Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TPS VIỆT
30/09/2025 17:11
Bên mời thầu Trường mầm non Việt Hùng đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện suất ăn cho học sinh Trường mầm non Việt Hùng năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Việt Hùng với 1 gói thầu.
26/09/2025 10:55
Bên mời thầu Trường mầm non Việt Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa và các sản phầm từ sữa cho Trường mầm non Việt Hùng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Việt Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH giải pháp dinh dưỡng LHT
22/09/2025 16:06
Bên mời thầu Trường mầm non Việt Hùng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa và các sản phẩm từ sữa cho Trường mầm non Việt Hùng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Việt Hùng với 1 gói thầu.
22/09/2025 15:54
Bên mời thầu Trường mầm non Việt Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm phục vụ suất ăn bán trú năm 2025 của chủ đầu tư Trường mầm non Việt Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TPS VIỆT
28/02/2025 15:13
Bên mời thầu Trường mầm non Việt Hùng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm phục vụ suất ăn bán trú năm 2025 của chủ đầu tư Trường mầm non Việt Hùng với 1 gói thầu.
28/02/2025 15:06
Bên mời thầu Trường mầm non Việt Hùng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa và các sản phầm từ sữa tháng 3 đến tháng 12 năm 2025 Trường mầm non Việt Hùng của chủ đầu tư Trường mầm non Việt Hùng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH giải pháp dinh dưỡng LHT
28/02/2025 13:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Việt Hùng là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Việt Hùng là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Việt Hùng là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Việt Hùng là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Việt Hùng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Việt Hùng là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bằng việc kính trọng cuộc sống, chúng ta trở nên mộ đạo một cách cơ bản, sâu sắc và sống động. "
Albert Schweitzer
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh