Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Vinh Thanh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 802.055.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 743.250.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Vinh Thanh như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 802.055.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 743.250.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,33%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Vinh Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị dạy học; trang thiết bị tối thiểu phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa năm 2026 Trường mầm non Vinh Thanh của chủ đầu tư Trường Mầm non Vinh Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HITEC
01/08/2026 17:43
Bên mời thầu Trường Mầm non Vinh Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSYC và đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Trường Mầm non Vinh Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ HƯNG
01/08/2026 17:27
Bên mời thầu Trường Mầm non Vinh Thanh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm thiết bị dạy học; trang thiết bị tối thiểu phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa năm 2026 Trường mầm non Vinh Thanh của chủ đầu tư Trường Mầm non Vinh Thanh với 2 gói thầu.
11/07/2026 16:26
Bên mời thầu Trường Mầm non Vinh Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trường Mầm non Vinh Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG TH PHÚC THỌ
15/05/2026 16:45
Bên mời thầu Trường Mầm non Vinh Thanh đã đăng tải KHLCNT Mái che cơ sở thôn 3, thôn 4 trường Mầm non Vinh Thanh của chủ đầu tư Trường Mầm non Vinh Thanh với 1 gói thầu.
15/05/2026 16:38
Trường Mầm non Vinh Thanh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mái che cơ sở thôn 3, thôn 4 trường Mầm non Vinh Thanh.
15/05/2026 16:16
Trường Mầm non Vinh Thanh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mái che cơ sở thôn 3, thôn 4 trường Mầm non Vinh Thanh.
15/05/2026 16:16
Bên mời thầu Trường Mầm non Vinh Thanh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm thiết bị phục vụ dạy và học năm 2025 (Trường Mầm non Vinh Thanh) của chủ đầu tư Trường Mầm non Vinh Thanh với 2 gói thầu.
30/04/2025 11:11
Bên mời thầu Trường Mầm non Vinh Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Mua sắm trang thiết bị dạy học năm 2024 (Trường Mầm non Vinh Thanh) của chủ đầu tư Trường Mầm non Vinh Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC QUẢNG BÌNH
07/11/2024 11:00
Bên mời thầu Trường Mầm non Vinh Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học năm 2024 của chủ đầu tư Trường Mầm non Vinh Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH - THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC KIÊN GIANG
05/11/2024 16:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Vinh Thanh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm thiết bị phục vụ dạy và học năm 2025 (Trường Mầm non Vinh Thanh) với 2 gói thầu.
30/04/2025 11:11
Trường Mầm non Vinh Thanh đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học năm 2024 của Trường mầm non Vĩnh Thạnh với 3 gói thầu.
10/10/2024 16:59
Trường Mầm non Vinh Thanh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm trang thiết bị dạy học năm 2024 (Trường Mầm non Vinh Thanh) với 3 gói thầu.
23/07/2024 14:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Vinh Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị dạy học; trang thiết bị tối thiểu phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa năm 2026 Trường mầm non Vinh Thanh của chủ đầu tư Trường Mầm non Vinh Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HITEC
01/08/2026 17:43
Bên mời thầu Trường Mầm non Vinh Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSYC và đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Trường Mầm non Vinh Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ HƯNG
01/08/2026 17:27
Bên mời thầu Trường Mầm non Vinh Thanh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm thiết bị dạy học; trang thiết bị tối thiểu phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa năm 2026 Trường mầm non Vinh Thanh của chủ đầu tư Trường Mầm non Vinh Thanh với 2 gói thầu.
11/07/2026 16:26
Bên mời thầu Trường Mầm non Vinh Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trường Mầm non Vinh Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG TH PHÚC THỌ
15/05/2026 16:45
Bên mời thầu Trường Mầm non Vinh Thanh đã đăng tải KHLCNT Mái che cơ sở thôn 3, thôn 4 trường Mầm non Vinh Thanh của chủ đầu tư Trường Mầm non Vinh Thanh với 1 gói thầu.
15/05/2026 16:38
Trường Mầm non Vinh Thanh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mái che cơ sở thôn 3, thôn 4 trường Mầm non Vinh Thanh.
15/05/2026 16:16
Trường Mầm non Vinh Thanh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mái che cơ sở thôn 3, thôn 4 trường Mầm non Vinh Thanh.
15/05/2026 16:16
Bên mời thầu Trường Mầm non Vinh Thanh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm thiết bị phục vụ dạy và học năm 2025 (Trường Mầm non Vinh Thanh) của chủ đầu tư Trường Mầm non Vinh Thanh với 2 gói thầu.
30/04/2025 11:11
Bên mời thầu Trường Mầm non Vinh Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Mua sắm trang thiết bị dạy học năm 2024 (Trường Mầm non Vinh Thanh) của chủ đầu tư Trường Mầm non Vinh Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC QUẢNG BÌNH
07/11/2024 11:00
Bên mời thầu Trường Mầm non Vinh Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học năm 2024 của chủ đầu tư Trường Mầm non Vinh Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH - THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC KIÊN GIANG
05/11/2024 16:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Vinh Thanh là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Vinh Thanh là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Vinh Thanh là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Vinh Thanh là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Vinh Thanh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Vinh Thanh là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Yêu cũng giống như đứng trên nền xi măng ướt. Đứng càng lâu, càng khó bước đi. Và không bao giờ bạn có thể ra đi mà không bỏ lại đôi giày phía sau. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026